Duuh Nimekuja late

suamakona

Member
Oct 31, 2010
13
0
Hodi wana JF, nimekuja kwenye jamii japo nimechelewa lakini naamini sio sana. JF kweli inajenga na kurekebisha nashangaa kwanini nimechelewa kujiunga na hii jamii. Naomba wana jamii mnipokee ili kwa pamoja tusonge mbele na tuisukume Tanzania yetu.
 

NewDawnTz

JF-Expert Member
Nov 15, 2010
1,669
0
Hodi wana JF, nimekuja kwenye jamii japo nimechelewa lakini naamini sio sana. JF kweli inajenga na kurekebisha nashangaa kwanini nimechelewa kujiunga na hii jamii. Naomba wana jamii mnipokee ili kwa pamoja tusonge mbele na tuisukume Tanzania yetu.


Karibu sana na hujachelewa saaana kihivyo. Tunatarajia mawazo yanayojenga kutoka kwako.

Welikamu so machi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom