Duterte ni mzima kichwani kweli?

masopakyindi

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
14,788
2,000
24duterte.jpg
Huyu Rais wa Phillipines amekuwa akijigamba kwa kutekekeza mauaji ya watu wa madawa ya kulevya kwa muda sasa.

Hivi karibuni amejigamba kuwa kati ya waliouwawa yeye mwenyewe kwa mkono wake ameua wachache.
Mbaya zaidi anasemekana kumtosa kutoka kwenyenhelikopta mtu mmoja aliyemshuku.

Je, huyu ni rais kweli wa nchi ya kidemokrasia?
Au ni kiongozi wa Murder Inc.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom