Duterte ni mzima kichwani kweli?

Duterte ni mzima kichwani kweli?

masopakyindi

Platinum Member
Joined
Jul 5, 2011
Posts
18,689
Reaction score
14,701
24duterte.jpg
Huyu Rais wa Phillipines amekuwa akijigamba kwa kutekekeza mauaji ya watu wa madawa ya kulevya kwa muda sasa.

Hivi karibuni amejigamba kuwa kati ya waliouwawa yeye mwenyewe kwa mkono wake ameua wachache.
Mbaya zaidi anasemekana kumtosa kutoka kwenyenhelikopta mtu mmoja aliyemshuku.

Je, huyu ni rais kweli wa nchi ya kidemokrasia?
Au ni kiongozi wa Murder Inc.
 
Kwa hiyo waendelee kuuza unga!??...watu wanaisha kwa hayo ma kitu wewe unaanza kulia kulia tena,kifupi waliambiwa kwa mdomo waache hawakusikia sasa wewe unataka rais afanye nini
 
Back
Top Bottom