Dutch MP refuses to shake hands with Israeli Prime Minister Benjamin Netanyahu

Dutch MP refuses to shake hands with Israeli Prime Minister Benjamin Netanyahu

Soma hiyo:-
19 Mungu akamjibu, “La! Ila mkeo Sara atakuzalia mtoto wa kiume, nawe utamwita Isaka Nitaliimarisha agano langu kwake na wazawa wake, kuwa agano la milele.

20 “Na, kuhusu Ishmaeli, nimesikia ombi lako. Nitambariki, nitamjalia watoto wengi na kuwazidisha sana. Ishmaeli atakuwa baba wa watawala kumi na wawili, nami nitamfanya kuwa baba wa taifa kubwa.

21 Lakini agano langu litathibitika kwa Isaka ambaye Sara atakuzalia mwakani wakati kama huu.”


Ndugu; sio kila alichoongea Mungu iwe na Ibrahim au mtu mwingine yeyote tangu Adamu hadi leo ni "agano". Kwa mfano, ahadi ya Mungu kwa Ibrahim kwamba Ishmael atakuwa baba wa taifa kubwa sio agano! Siku zote neno AGANO limetajwa katika tawi la Isaka na taratibu limeendelea kuwa "streamlined" kufika kwa mlengwa .... Hapo ndipo mnapokosea ...
sina charge,ila mjadala huu ungekuwa mtamu sana,
lakini hivi huwezi kujiuliza hayo maneno mekundu ilikua nyongeza ya baadae?ya watu kwa malengo binafsi?.
Kumbuka hata yakobo alipora baraka za Esau kwa kutumia udanganyifu,kitu ambacho kwa mungu haitakiwi utapeli,
bado tata isaka alijaribu kupora haki ya ishmael ya mzao wa kwanza,
utaona tangu mwanzo kumetokea udanganyifu,je wadhani mungu kama yupio kweli angefumbia macho udanganyifu wa yakobo kumdanganya babake isaka?,
je kwa akili yako unakubali kuwa kuna mibaraka nusu na mibaraka full,

yaani ishmael apewe baraka fake kwa sababu eti ni mtoto wa housegal,then hujiulizi mbona yakobo nae kaoa mahousegal na watoto wake walihesabiwa kuwa wana wa israel?,
why doublestandard,
ukitumia akili hushindwi kuona hizi ni hekaya zilitungwa kwa malengo na maslahi maalum,
 
...
ukitumia akili hushindwi kuona hizi ni hekaya zilitungwa kwa malengo na maslahi maalum,
Kwa maelezo yako hayo naishia hapa! Yaani unakimbilia yale unayoona yana-support malengo yako lakini yale unayoona yanahatarisha "maslahi" yako/yenu kutoka maandiko yale yale yanageuka "hekaya". Hakuna kazi ngumu kama kuutetea uongo.
 
Usikariri maisha ww, hilo ni Israel la kale ambapo Mungu alikuwa anaongea nao moja kwa moja. Udhalimu unaofanywa sasa na Israel ukiwa na akili timamu huwezi kuuhisisha na Mungu labda kama una mungu wako unayemfahamu.
Huyu naye! Nina sababu ya kukujibu kweli? La, yafaa zaidi kuukomboa wakati!
 
Huyu naye! Nina sababu ya kukujibu kweli? La, yafaa zaidi kuukomboa wakati!
Huna la kunijibu kwa utumwa wa imani ulionao na uvivu wa kufanya tafiti na kutazama uhalisia. Unahisi waweza kunijibu?
 
Huyu naye! Nina sababu ya kukujibu kweli? La, yafaa zaidi kuukomboa wakati!
Huna la kunijibu kwa utumwa wa imani ulionao na uvivu wa kufanya tafiti na kutazama uhalisia. Unahisi waweza kunijibu?
 
Masikini huyu jamaa kumbe ana Diminishing reasoning capacity,,anapelekwa tu kama kondoo na hana uwezo wa kutetea hoja zake kwa logic reasoning
 
so mungu wa israel ni marekani au jehova?,
maana inaonekana mlinzi wa israel ya leo ni mmarekani,
kama ilivyokuwa zamani za kale walikuwa wakilindwa na waasyria ama wamisri na hata wapersia
Wewe na akili yako ya udini na kupenda magaidi huwezi kuwaelewa waisrael
 
Back
Top Bottom