love you
JF-Expert Member
- Jun 14, 2016
- 727
- 728
vipo vya kufanya mkuu ila ktk majukumu yangu nikakumbuka ili swala nikaona nishee,, sifanyi kazi za watu kwamba sitakiwi kuwa na simu muda wowoteMadhara ya kutokuwa na kitu cha kufanya.
umekimbia hesabu e mwili umenyooka yenyewe si imetokeza mbele ikisimama chukua bikari laza between space na body then jamishia ktk kipima angledegree 30 ??????? kutokea wapi
sema degree 120 ukichukulia mwili ni y-axis na dushe ni x-axis ila dushe ilikiwa imelala inakuwa sambamba na mwili ikisimama ndiyo unaanza kucount angle sasa ukisema degree 30 kwangu mimi naona kama ipo chini zaidi maana standard dushe ikismama ni 90 -95 degree ndiyo maana nilikuuliza 30 from whereumekimbia hesabu e mwili umenyooka yenyewe si imetokeza mbele ikisimama chukua bikari laza between space na body then jamishia ktk kipima angle
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa hiyo unataka solid dick?
Usiwabanie rizki wenzio [emoji23][emoji23][emoji23]Afu kuna kadada katajisogeza inbobo huku kanajichekelesha.[emoji849][emoji849][emoji849][emoji849]
Aaaaaah nothing on this one....nimconcetrate for stupid wordshei hei wakuu hali zenu?
nianze kwa kuomba radhi picha hazitokuwepo katika uzi huu maana ni swala ambalo lipo nje ya uwezo wangu.,
mi si play boy ila katika kuzunguka kwangu na hadi umri wangu huu wa twenteez (-26) nimebahatika kukutana na wanawake kadha wa kadhaa katika mambo ya kwichi kwichii ,
nilishawahi kuwa na uhusiano ila haukudumu kwa sababu makoloni yanasumbua.
Pia nilishawahi kujichua kwa muda flani haikuzidi 10times nikaacha hadi wa leo haikuwah nizoea.,
sio kwamba napenda sifa ila kwa kila mwanamke niliekutana nae sifa anazo niambia ni same na za yule wa mwanzo labda zitatofautiana kwa chumvi tu,,,,.
"G.. mbona dushe lako lipo ivo mi sometime naliota" moja ya kauli ya msichana flani kesha olewa na anafamilia yake, ila nikimpanga lazima afike hata kwa gharma zake ...,
kiukweli dushe limekaa kama nanga vile nusu kugusa kitovu, alafu ngumu kama mti sio siri linanipa tabu every morning..,
Tangu naanza kubalehe sina stahil nyingine ya kulala muda mwing zaid ya kulalia tumbo na nilikua napenda kuelekezea juu dushe alafu ndo nalilalia hadi waleo
Hii imesababisha niwe kama mlemav si mlemavu wa dushe kupindia juu na imekua pana mno ntaitafuta angle siku ila ni chini ya 30degree angle na body
Kiukweli sipendi iwe ivi maana kunawanaosema inaumiza ila raha...,
wengine ndo ivo raha tu ila niwe taratibu nisije tenganisha cevix., maana kichwa cha dushe ni kikubwa alafu kimejitenga cape yake imejiachia hata kama kuna kitu ndani inaweza nasia nakutoka nacho...
Ninavyo gegeda kila stail ina kuna kuta flani ktk papuchi moja ya kauli ya demu " we mshenz una dushe ngumu kama mtii ole wako u peez mapema"
Huyu ye nilimuweka missionary hii nilibase ktk upper wall.... nusu nichomoke na cevix ila badae alilalmika maumivu ya mbalii ila akasema endelea tu,,,.
Huyu dogyyii styl nikiingiza ina base mgongoni akatoa kauli " mbona kama naihis ipo back" nikamwambia hapana mbona ipo sehemu husika..., " mmh unayaweza "
Sioo siri mi sifurahii tu pale ninapo mwachia msichana aitumie mwenyewe...
Ile mfano nalala alafu yeye sasa anajishughulisha nayo.., maana nitaumia na kupizi sitopiz kwa maumivi tu hisia zinapigwa ganzi
Bado nikaambiwa kidevu changu kinamtia mawashawasha na sio utani likidevu lipo kama brush nilikua sijui maana yake ila akanambia hizi nifanyie hivii ... hapa...
kiukweli nimejizuia kuongeza idadi maana ukimwi ulikua unanitabasamulia mi na condomu ni hasi na chanya.
Hizi sifa za kijinga bora ziwe kwa mke wangu tu ajae
it solid ningependa iwe iliyo directKwa hiyo unataka solid dick?
Kaende tu, ila yakikakuta kauchuneUsiwabanie rizki wenzio [emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] mrejesho ni muhimu banaKaende tu, ila yakikakuta kauchune
Unafanya shughuli gani kijana?hei hei wakuu hali zenu?
nianze kwa kuomba radhi picha hazitokuwepo katika uzi huu maana ni swala ambalo lipo nje ya uwezo wangu.,
mi si play boy ila katika kuzunguka kwangu na hadi umri wangu huu wa twenteez (-26) nimebahatika kukutana na wanawake kadha wa kadhaa katika mambo ya kwichi kwichii ,
nilishawahi kuwa na uhusiano ila haukudumu kwa sababu makoloni yanasumbua.
Pia nilishawahi kujichua kwa muda flani haikuzidi 10times nikaacha hadi wa leo haikuwah nizoea.,
sio kwamba napenda sifa ila kwa kila mwanamke niliekutana nae sifa anazo niambia ni same na za yule wa mwanzo labda zitatofautiana kwa chumvi tu,,,,.
"G.. mbona dushe lako lipo ivo mi sometime naliota" moja ya kauli ya msichana flani kesha olewa na anafamilia yake, ila nikimpanga lazima afike hata kwa gharma zake ...,
kiukweli dushe limekaa kama nanga vile nusu kugusa kitovu, alafu ngumu kama mti sio siri linanipa tabu every morning..,
Tangu naanza kubalehe sina stahil nyingine ya kulala muda mwing zaid ya kulalia tumbo na nilikua napenda kuelekezea juu dushe alafu ndo nalilalia hadi waleo
Hii imesababisha niwe kama mlemav si mlemavu wa dushe kupindia juu na imekua pana mno ntaitafuta angle siku ila ni chini ya 30degree angle na body
Kiukweli sipendi iwe ivi maana kunawanaosema inaumiza ila raha...,
wengine ndo ivo raha tu ila niwe taratibu nisije tenganisha cevix., maana kichwa cha dushe ni kikubwa alafu kimejitenga cape yake imejiachia hata kama kuna kitu ndani inaweza nasia nakutoka nacho...
Ninavyo gegeda kila stail ina kuna kuta flani ktk papuchi moja ya kauli ya demu " we mshenz una dushe ngumu kama mtii ole wako u peez mapema"
Huyu ye nilimuweka missionary hii nilibase ktk upper wall.... nusu nichomoke na cevix ila badae alilalmika maumivu ya mbalii ila akasema endelea tu,,,.
Huyu dogyyii styl nikiingiza ina base mgongoni akatoa kauli " mbona kama naihis ipo back" nikamwambia hapana mbona ipo sehemu husika..., " mmh unayaweza "
Sioo siri mi sifurahii tu pale ninapo mwachia msichana aitumie mwenyewe...
Ile mfano nalala alafu yeye sasa anajishughulisha nayo.., maana nitaumia na kupizi sitopiz kwa maumivi tu hisia zinapigwa ganzi
Bado nikaambiwa kidevu changu kinamtia mawashawasha na sio utani likidevu lipo kama brush nilikua sijui maana yake ila akanambia hizi nifanyie hivii ... hapa...
kiukweli nimejizuia kuongeza idadi maana ukimwi ulikua unanitabasamulia mi na condomu ni hasi na chanya.
Hizi sifa za kijinga bora ziwe kwa mke wangu tu ajae
Karu naona unawipiga mkwara wenzio ili usipate compitition pm.Kaende tu, ila yakikakuta kauchune
Karu naona unawipiga mkwara wenzio ili usipate compitition pm.
Maendeleo hayana chama