ngafu.fijo
JF-Expert Member
- Oct 3, 2015
- 1,240
- 1,102
Kuna vinasaba vya uanaume unavikosa.
Biashara matangazo wewe huna hela unatafuta huruma kwa mama WA JFhei hei wakuu hali zenu?
nianze kwa kuomba radhi picha hazitokuwepo katika uzi huu maana ni swala ambalo lipo nje ya uwezo wangu.,
mi si play boy ila katika kuzunguka kwangu na hadi umri wangu huu wa twenteez (-26) nimebahatika kukutana na wanawake kadha wa kadhaa katika mambo ya kwichi kwichii ,
nilishawahi kuwa na uhusiano ila haukudumu kwa sababu makoloni yanasumbua.
Pia nilishawahi kujichua kwa muda flani haikuzidi 10times nikaacha hadi wa leo haikuwah nizoea.,
sio kwamba napenda sifa ila kwa kila mwanamke niliekutana nae sifa anazo niambia ni same na za yule wa mwanzo labda zitatofautiana kwa chumvi tu,,,,.
"G.. mbona dushe lako lipo ivo mi sometime naliota" moja ya kauli ya msichana flani kesha olewa na anafamilia yake, ila nikimpanga lazima afike hata kwa gharma zake ...,
kiukweli dushe limekaa kama nanga vile nusu kugusa kitovu, alafu ngumu kama mti sio siri linanipa tabu every morning..,
Tangu naanza kubalehe sina stahil nyingine ya kulala muda mwing zaid ya kulalia tumbo na nilikua napenda kuelekezea juu dushe alafu ndo nalilalia hadi waleo
Hii imesababisha niwe kama mlemav si mlemavu wa dushe kupindia juu na imekua pana mno ntaitafuta angle siku ila ni chini ya 30degree angle na body
Kiukweli sipendi iwe ivi maana kunawanaosema inaumiza ila raha...,
wengine ndo ivo raha tu ila niwe taratibu nisije tenganisha cevix., maana kichwa cha dushe ni kikubwa alafu kimejitenga cape yake imejiachia hata kama kuna kitu ndani inaweza nasia nakutoka nacho...
Ninavyo gegeda kila stail ina kuna kuta flani ktk papuchi moja ya kauli ya demu " we mshenz una dushe ngumu kama mtii ole wako u peez mapema"
Huyu ye nilimuweka missionary hii nilibase ktk upper wall.... nusu nichomoke na cevix ila badae alilalmika maumivu ya mbalii ila akasema endelea tu,,,.
Huyu dogyyii styl nikiingiza ina base mgongoni akatoa kauli " mbona kama naihis ipo back" nikamwambia hapana mbona ipo sehemu husika..., " mmh unayaweza "
Sioo siri mi sifurahii tu pale ninapo mwachia msichana aitumie mwenyewe...
Ile mfano nalala alafu yeye sasa anajishughulisha nayo.., maana nitaumia na kupizi sitopiz kwa maumivi tu hisia zinapigwa ganzi
Bado nikaambiwa kidevu changu kinamtia mawashawasha na sio utani likidevu lipo kama brush nilikua sijui maana yake ila akanambia hizi nifanyie hivii ... hapa...
kiukweli nimejizuia kuongeza idadi maana ukimwi ulikua unanitabasamulia mi na condomu ni hasi na chanya.
Hizi sifa za kijinga bora ziwe kwa mke wangu tu ajae
ohoo kama vipii mkuu embu fungukaKuna vinasaba vya uanaume unavikosa.
mwisho nimemaliza vyema nikimaanisha sihitaji, iyo ni jinsi nilivyo tu
sensitive place zao zinakua juu au chini ktk kuta za uke sasa zinapo faciwa direct inawapendeza
wala sio tangazo bhana mi mbona nipo vyema na nimezungukwa na wanawake kibao hapa eneo maarufu dar , wanajiita vyura, wadangajiBiashara matangazo wewe huna hela unatafuta huruma kwa mama WA JF
Dogo Fanya Kazi utaliwa Tigo hapa dar sio kijijini
Wewe DOGO unaongea Na akili kubwa hapa kabla huja post Mimi tayari najua nini unatakawala sio tangazo bhana mi mbona nipo vyema na nimezungukwa na wanawake kibao hapa eneo maarufu dar , wanajiita vyura, wadangaji
Sent using Jamii Forums mobile app
Uje lakini usiisome hii makala...Mie nikiitwa nakujaga
hei hei wakuu hali zenu?
nianze kwa kuomba radhi picha hazitokuwepo katika uzi huu maana ni swala ambalo lipo nje ya uwezo wangu.,
mi si play boy ila katika kuzunguka kwangu na hadi umri wangu huu wa twenteez (-26) nimebahatika kukutana na wanawake kadha wa kadhaa katika mambo ya kwichi kwichii ,
nilishawahi kuwa na uhusiano ila haukudumu kwa sababu makoloni yanasumbua.
Pia nilishawahi kujichua kwa muda flani haikuzidi 10times nikaacha hadi wa leo haikuwah nizoea.,
sio kwamba napenda sifa ila kwa kila mwanamke niliekutana nae sifa anazo niambia ni same na za yule wa mwanzo labda zitatofautiana kwa chumvi tu,,,,.
"G.. mbona dushe lako lipo ivo mi sometime naliota" moja ya kauli ya msichana flani kesha olewa na anafamilia yake, ila nikimpanga lazima afike hata kwa gharma zake ...,
kiukweli dushe limekaa kama nanga vile nusu kugusa kitovu, alafu ngumu kama mti sio siri linanipa tabu every morning..,
Tangu naanza kubalehe sina stahil nyingine ya kulala muda mwing zaid ya kulalia tumbo na nilikua napenda kuelekezea juu dushe alafu ndo nalilalia hadi waleo
Hii imesababisha niwe kama mlemav si mlemavu wa dushe kupindia juu na imekua pana mno ntaitafuta angle siku ila ni chini ya 30degree angle na body
Kiukweli sipendi iwe ivi maana kunawanaosema inaumiza ila raha...,
wengine ndo ivo raha tu ila niwe taratibu nisije tenganisha cevix., maana kichwa cha dushe ni kikubwa alafu kimejitenga cape yake imejiachia hata kama kuna kitu ndani inaweza nasia nakutoka nacho...
Ninavyo gegeda kila stail ina kuna kuta flani ktk papuchi moja ya kauli ya demu " we mshenz una dushe ngumu kama mtii ole wako u peez mapema"
Huyu ye nilimuweka missionary hii nilibase ktk upper wall.... nusu nichomoke na cevix ila badae alilalmika maumivu ya mbalii ila akasema endelea tu,,,.
Huyu dogyyii styl nikiingiza ina base mgongoni akatoa kauli " mbona kama naihis ipo back" nikamwambia hapana mbona ipo sehemu husika..., " mmh unayaweza "
Sioo siri mi sifurahii tu pale ninapo mwachia msichana aitumie mwenyewe...
Ile mfano nalala alafu yeye sasa anajishughulisha nayo.., maana nitaumia na kupizi sitopiz kwa maumivi tu hisia zinapigwa ganzi
Bado nikaambiwa kidevu changu kinamtia mawashawasha na sio utani likidevu lipo kama brush nilikua sijui maana yake ila akanambia hizi nifanyie hivii ... hapa...
kiukweli nimejizuia kuongeza idadi maana ukimwi ulikua unanitabasamulia mi na condomu ni hasi na chanya.
Hizi sifa za kijinga bora ziwe kwa mke wangu tu ajae
Kwa jinsi ilivyo ndefu siwezi kuthubutuUje lakini usiisome hii makala...
He ulijuaje kama dushe ya jamaa ni ndefu?Kwa jinsi ilivyo ndefu siwezi kuthubutu
He ulijuaje kama dushe ya jamaa ni ndefu?
Unaniliza wivu ujue?
papuchi nimeacha kushindana nazoWewe DOGO unaongea Na akili kubwa hapa kabla huja post Mimi tayari najua nini unataka
Madhara ya kutokuwa na kitu cha kufanya.Ujinga wote huu wa nini, siku nyingine jaribu kuweka picha tu kufupsha kuandika utumbo.