luckyperc
JF-Expert Member
- Jan 17, 2011
- 495
- 46
Duru za siasa zinasema: wameamua kuchakachua akili za WATANZANIA kutusahaulisha malipo ya Dowans! wamefanya makusudi kulipua mabomu nia upepo wa siasa ubadilike, Hawa jamaa ni hatari tusome alama za nyakati mapema.
Machungu ya uchaguzi tulipoozwa michuano ya CECAFA TUSKER CHALLENGE CUP!
Machungu ya malipo ya Dowans Ltd tunasahaulishwa na.......................:attention:
Machungu ya uchaguzi tulipoozwa michuano ya CECAFA TUSKER CHALLENGE CUP!
Machungu ya malipo ya Dowans Ltd tunasahaulishwa na.......................:attention: