Duniani hakuna mtu mnafiki kama ndugu wa damu

Duniani hakuna mtu mnafiki kama ndugu wa damu

Tunzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Posts
4,126
Reaction score
2,452
Kataa au ukubali, wale wa bibilia, kaini alimuua ndugu yake wa damu kisa kafanikiwa kwenye Dhabihu kuliko yeye. Hayo ndio yanayoendelea mpaka leo hapa duniani. Kama unategemea ndugu yako wa damu akusaidie utoke kimaisha basi sahau, huyo atakua mnafiki na atakufanyia kitu mbaya usifanikiwe kumzidi! Ukweli ni ngumu ndugu kukusaidia ufanikiwe kuliko yeye, ni heri marafiki mtatoana.
 
Labda wa dosi ndio wanasaidiana ndugu kwa ndugu lakin kwa sisi dark skin ni nadra sana,TUNA LAANA YA NUHU.
 
Kataa au ukubali, wale wa bibilia, Kaini alimuua
ndugu yake wa damu kisa kafanikiwa kwenye Dhabihu
kuliko yeye, hayo ndo yanaendelea mpaka leo hapa
duniani, kama unategemea ndugu yako wa damu
akusaidie utoke ki maisha... Basi sahau, huyo atakua
mnafiki na atakufanyia kitu mbaya usifanikiwe
kumzidi!! Ukweli ni ngumu ndugu kukusaidia
ufanikiwe kuliko yeye, ni heri marafiki mtatoana
Mie alonitenda ni mtoto wa Mjomba sitokaa nimsahau though nimemsamehe
lakini zaidi ya Salam staki zaidi wacha aseme najiona,angenikosea mtu baki
ningeelewa lakini sio mtu mnalala kitanda kimoja siri yangu anaijui A-Z..
 
Mi mama moja hawana shida tunabebana. Lakini wa baba moja mama tofauti ndo shida
 
Tatizo ndugu hawabebeki! ukimpa mtaji anakula halafu anataka umpe tena na tena. ukimnyima ndo anaanza kukutangaza vibaya kwa wabaki, ukimweleza atadai yeye akale wapi!
[emoji1] [emoji1] Umenikumbusha kuna mjomba wangu gari yake iliharibika na fundi anataka 240,000 mimi nikampa 300,000 mjomba wangu. Baada ya siku tatu namuuliza vipi gari umeitengeneza? Alinijibu 50,000 kishaila na ilobakia haitoshi kwasababu ana matatizo mengine nikamwabia kwendraaa
 
Back
Top Bottom