Dume zima na hirizi kiunoni

Unaparamia tu ndo ukome mwenyewe uliona umepata pede zheeee hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaahahahahahahahhahahaha hiloooooooooopoooooooo
 
Yaani hapo umedhihirisha ni jinsi gani ulivyo Maharage ya Mbeya a.k.a Chupi mkononi.
Hahahahahaha yaani imebidi nicheke tu baada ya kusoma comment yako ama kweli kiswahili kimekua sana kila leo kuna misemo mipya.
 
Haya sasa kumekucha, wenye hirizi zetu tuanze kuzificha tukutanapo na warembo

Niliwahi kusoma utafiti mmoja kuwa wanawake ndio wanaoongoza kwenda kwa waganga wa kienyeji

Sijui ni kwanini hapa ndio wa kwanza kuikemea hii makitu ....!!!!!!
 
Wanafanya kwa hekima ndo maana so mwaume wala mwanauke utamkuta analalamika hovyo ukimpata huyo sikuhiyohiyo utatangaza ndoa cheza ja hekima weye.

ile mambo haina hekima style ni ile ile tu acha kutuchuza humu loh
 
Nazjaz a.k.a kurumbembe..........wanawake wengne wanawaza kuvua chupi tu........ Hv maku inanyegeka sana nn?
 
We naye maharage ya Mbeya yaani outing chache na ndovu kadhaa ukaamua kugawa mchezo. Ina maana ulikuwa umelewa hata hiyo hirizi hukuiona? Mhh nasikia harufu mbaya hapa kama huyo jamaa ana michezo ya ajabu basi nina shaka huenda ilichezwa.....
ni mawazo yangu tuu.
 

hahahahahah hongera kwa kuliwa yani hata mwezi haujapita ushagawa?wanawake wa siku hizi bana
 
Na usiombe ukakutna na mwanaume anaehusudu mambo ushirikana, utajuta....


Niliwahi kusoma utafiti mmoja kuwa wanawake ndio wanaoongoza kwenda kwa waganga wa kienyeji

Sijui ni kwanini hapa ndio wa kwanza kuikemea hii makitu ....!!!!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…