Duka la Sheria Ngowi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duka la Sheria Ngowi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by wimbi la mbele, Apr 4, 2011.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawa jamaa hapa mjini duka lao liko wapi:?

    je quality ya nguo zao zikoje?
     
  2. f

    friendsofjeykey Senior Member

    #2
    May 29, 2013
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duka lishafunguliwa liko masaki kwa washua
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2013
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,777
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ndo akina nani hawa?
     
  4. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2013
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,204
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Bado nina mashaka ma Sheria, nataka kujua kama ana mafundi hapa mjini au yeye ni middleman - kazi yake ni kuchukua vipimo na kuvituma kwa mafundi waliopo china na india. kama hana mafundi basi biashara yake haitokuwa sustainable na bei zake zitakuwa ghali milele.

    sijui sana kuhusu ubunifu wa nguo ila mpaka leo hii sijaona ubunifu wa ajabu wa nguo za kiume. mashati,suruali, tai na makoti .... ubunifu ni mdogo sana (insignificant changes to basic designs). i stand to be corrected
     
  5. Makirita Amani

    Makirita Amani JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2013
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,140
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    kwa ninavyoona mimi sheria sio kwamba anaingia kwa kutengeneza product mpya ama ya tofauti sana, nadhani amefocus kwenye kutengeneza brand na ndio maana kwenye uzinduzi aliwaalika macelebrities wa hapa mjini.
     
  6. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2013
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hongera zake
     
Loading...