Habari wakuu.
Poleni kwa majukumu ya kitaifa na familia.Naomba kuelekezwa duka la chemicals za madini kwa hapa dar es salaam .Hasa natafuta 'activated carbon' kwa ajili ya ku-process dhahabu.
Natanguliza shukran.
Habari wakuu.
Poleni kwa majukumu ya kitaifa na familia.Naomba kuelekezwa duka la chemicals za madini kwa hapa dar es salaam .Hasa natafuta 'activated carbon' kwa ajili ya ku-process dhahabu.
Natanguliza shukran.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.