Duka la bastola na bunduki Upanga


D

Dec

Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
D

Dec

Member
Joined Jul 13, 2011
66 0 0
Ndugu wana jamii katika uchunguzi wangu nimeweza kupata data zinazoonyesha takwimu za wabunge wanao miliki bastora hapa tanzania. Takwimu za duka kuu la kuuza bastora na zana za uwindaji lipo chini ya jeshi la wananchi tanzania zimeonyesha wabunge 72% wa ccm wanamiliki bastora. Wengi wao wamewasilisha vipimo vya uwongo vya hospitali,nimeshindwa kupata majina yao kwasababu za kiusalama. Naishauri serikali ipitie upya uhakiki wa taarifa za wamiliki wa silaa na kuongeza masharti magumu kwa watu wanaotaka silaa. Pili nawashauri wabunge wa chama cha mapinduzi punguzeni uwoga kwasababu tanzania ni nchi yenye amani.
 
RIO BIZO

RIO BIZO

Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
23
Likes
1
Points
5
RIO BIZO

RIO BIZO

Member
Joined Sep 28, 2011
23 1 5
kujiami kwa wabunge mm nadhani kunatokana na kujishtukia kwao yaani roho zao wamezishikilia mkononi
 
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
702
Likes
18
Points
35
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2009
702 18 35
Ninae mbunge mmoja namjua kwa majina yake yote na anamiliki mkuu wa kuku kinyemela
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Sidhani kama kuna kosa mbunge kumiliki silaha. Ila je anaimiki kihalali? Anafata masharti yake?
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,329
Likes
2,225
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,329 2,225 280
Ndugu wana jamii katika uchunguzi wangu nimeweza kupata data zinazoonyesha takwimu za wabunge wanao miliki bastora hapa tanzania. Takwimu za duka kuu la kuuza bastora na zana za uwindaji lipo chini ya jeshi la wananchi tanzania zimeonyesha wabunge 72% wa ccm wanamiliki bastora. Wengi wao wamewasilisha vipimo vya uwongo vya hospitali,nimeshindwa kupata majina yao kwasababu za kiusalama. Naishauri serikali ipitie upya uhakiki wa taarifa za wamiliki wa silaa na kuongeza masharti magumu kwa watu wanaotaka silaa. Pili nawashauri wabunge wa chama cha mapinduzi punguzeni uwoga kwasababu tanzania ni nchi yenye amani.
Una hakika? Kama asilimia 72% wanamiliki silaha kwa kununua duka la upanga basi huenda ni asilimia mia wanamiliki kwa kuwa kuna maduka mengi ya kuuza silaha na hilo la Upanga ni mojawapo tu!!

Mkuu vipimo gani vya uongo?
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
inakuwaje wanaweza kudanganya kwa ishu nyeti kama hii?
 
K

Kachest

Senior Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
K

Kachest

Senior Member
Joined Nov 6, 2010
192 0 0
Tatizo la wanaccm hawajiamini kwani hawapati nyadhifa zao kihalali
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Tatizo la wanaccm hawajiamini kwani hawapati nyadhifa zao kihalali
kwani na wao tu wanaomiliki bastola? Watu kibao siku hizi wanamiliki hiyo mambo. Nao utawazungumzia vipi?
 
B

Baba Collins

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
501
Likes
17
Points
35
Age
36
B

Baba Collins

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
501 17 35
Gadafi aliweza kumiliki silaha nzito zaidi ya bastola,lakini nguvu ya umma ilipoamua kuchukua maamuzi limebaki jina tu nchini Libya.

Sasa na hawa viongozi wa CCM waangalie,wasidhani kuwa na bastola kiunoni ndiyo kila kitu. Their days are numbered.
 
B

Baba Collins

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
501
Likes
17
Points
35
Age
36
B

Baba Collins

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2011
501 17 35
Ni kweli ila wao hawazioneshi hadharani kama wanavyofanya hawa jamaa zetu.
 
M

makuti

Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
44
Likes
1
Points
15
M

makuti

Member
Joined Mar 23, 2011
44 1 15
Ahsante kwa wote waliochangia hapo juu.

me naungana na Hoja ya kwamba kumiliki silaha ni rukhsa kwa mujibu wa sheria ila lazima ipitie mchakato wote mpaka kuja kupata (Pass) au Kibali cha kumiliki. Kama wabunge wanamiliki silaha ni kwa ajili ya Usalama wao na ni rukhsa hata kwa wewe kama una mapene ya kununua ni kwa ajili ya ulinzi Binafsi .

Anaesema Tanzania kuna amani kwa data zipi ? Tanzania Amani hakuna , juzi tu majambazi yamevamia guest House huko mikoa karibu ya wakimbizi , juzi Sheikh mwanza ameuawawa , Askari wa jeshi la police Mbeya nae ameuwawa kwa kupigwa na Nondo Mbeya , Hivi nia Nani anayewadanganya Tanzania kuna Amani, Me kwa Ushauri wangu kwa maisha ya Sasa kama unaweza kumiliki silaha uko katika usalama zaidi

Nawatakia watanzania kazi njema , wafanye kazi kwa Bidiii na kujitoa .

Mimi sina chama , sio wa CCM wala CDM

mimi mgombea BInafsi
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Tanzania hakuna amani bali kuna utulivu wa muda tu.,amani inatoka wapi kwenye njaa?
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
9
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 9 0
Tanzania haina amani, ina utulivu.Mtu hujui utapata wapi mlo wa siku utakuwa na amani kweli.Tuombe radhi watanzania bwana.
Ndugu wana jamii katika uchunguzi wangu nimeweza kupata data zinazoonyesha takwimu za wabunge wanao miliki bastora hapa tanzania. Takwimu za duka kuu la kuuza bastora na zana za uwindaji lipo chini ya jeshi la wananchi tanzania zimeonyesha wabunge 72% wa ccm wanamiliki bastora. Wengi wao wamewasilisha vipimo vya uwongo vya hospitali,nimeshindwa kupata majina yao kwasababu za kiusalama. Naishauri serikali ipitie upya uhakiki wa taarifa za wamiliki wa silaa na kuongeza masharti magumu kwa watu wanaotaka silaa. Pili nawashauri wabunge wa chama cha mapinduzi punguzeni uwoga kwasababu tanzania ni nchi yenye amani.
 
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified User
Joined
Nov 10, 2008
Messages
3,012
Likes
1,229
Points
280
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified User
Joined Nov 10, 2008
3,012 1,229 280
Mimi ningependa tuwe na sheria lax kama za Marekani ili tuweze kumiliki silaha. Hawa wabunge wanaomiliki silaha hawazihitaji. Wana ulinzi wa kutosha.
Kuna mtu alisema,nadhani,kwamba utafiti hapa Tanzania umeonyesha kwamba kuongezeka kwa watu kumiliki silaha hakusababishi ongezeko la matukio ya uhalifu.
 
RIO BIZO

RIO BIZO

Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
23
Likes
1
Points
5
RIO BIZO

RIO BIZO

Member
Joined Sep 28, 2011
23 1 5
nadhani kuna umuhimu wa kuwapiga chini wabunge wote wanaoishi kwa kujiami
 
M

mjaumbute

Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
41
Likes
0
Points
0
M

mjaumbute

Member
Joined Oct 26, 2010
41 0 0
kumiliki Silaha hakuna ubaya wowote ila kama matumizi yake si mabaya, kama hawa hawatanunua bastora nani atanunua wakati wengine hata fedha ya kununua chakula cha mchana kwa mama lishe hatuna, acha wenzio wafanye biashara ya kuuza silaha
 
dwight

dwight

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
457
Likes
18
Points
35
dwight

dwight

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
457 18 35
Je unadhani Ghadafi aliondolewa kwa nguvu ya umma?
Na kama ndivyo NATO wanafanya nini Libya?
Gadafi aliweza kumiliki silaha nzito zaidi ya bastola,lakini nguvu ya umma ilipoamua kuchukua maamuzi limebaki jina tu nchini Libya.

Sasa na hawa viongozi wa CCM waangalie,wasidhani kuwa na bastola kiunoni ndiyo kila kitu. Their days are numbered.
 
H

hubby

Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
93
Likes
0
Points
0
H

hubby

Member
Joined Mar 5, 2011
93 0 0
nadhani nivizuri tukalifahamu hilo duka, hali ikibadilika tuvamie hapo nakupata zana. japo nyepesi nyepesi wazee......
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Hivi cha ajabu ni nini? Ulitaka kutuambia nini?
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Ndugu wana jamii katika uchunguzi wangu nimeweza kupata data zinazoonyesha takwimu za wabunge wanao miliki bastora hapa tanzania. Takwimu za duka kuu la kuuza bastora na zana za uwindaji lipo chini ya jeshi la wananchi tanzania zimeonyesha wabunge 72% wa ccm wanamiliki bastora. Wengi wao wamewasilisha vipimo vya uwongo vya hospitali,nimeshindwa kupata majina yao kwasababu za kiusalama. Naishauri serikali ipitie upya uhakiki wa taarifa za wamiliki wa silaa na kuongeza masharti magumu kwa watu wanaotaka silaa. Pili nawashauri wabunge wa chama cha mapinduzi punguzeni uwoga kwasababu tanzania ni nchi yenye amani.
Mkuu wapunguze uoga kwani hawajui upupu wanaofunya muda wowote kwao kinaeza nuka mimi nilitegemea upinzani ndo wangekuwa nazo kwa wingi kutokana na hali halisi ya nchi yetu juu ya upinzani kumbe ndo hao magamba tena!
 

Forum statistics

Threads 1,214,292
Members 462,650
Posts 28,507,897