Duh utumishi kimya kimezidi


G

Gambisgrey

Member
Joined
May 4, 2013
Messages
18
Likes
0
Points
0
G

Gambisgrey

Member
Joined May 4, 2013
18 0 0
Mambo vipi wanajf, Nimekuwa na utamaduni daily lazima nicheck matangazo ya ajira utumishi. Mategemeo yangu nitakuta update zozote cha kushangaza hata tangazo la watu kuitwa job la May bado lipo wakati tupo mwezi june unaoishia. Website yao ipo too static hamna update zozote. Average watu wanaochungulia web yao almost elf 5 per day cha kushangaza eti tar 11 june wametoa kazi moja tu(1). Nakaribisha hoja wadau.
 
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,090
Likes
40
Points
145
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,090 40 145
Hahaha, hoja gani sasa mkuu. Lete pendekezo tulijadili
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,747
Likes
1,608
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,747 1,608 280
kuna tangazo hapa jana wametoa tena
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,000