Dudubaya kawasnua Chadema.

Dudubaya kawasnua Chadema.

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Posts
16,783
Reaction score
15,568
Anasema Kuna dogo mmoja wa kihaya ndo anauza siri za Chadema kwa Abdul Ameir.Anasema Kuna mwanamke mmoja anatoka naye Bariadi amezaa na mtoto wa Samuya siku Moja alienda kwa Mambaz na Abdul.Huyo kijana wa kihaya ,Dudu anasema,anaingia kwenye vikao vya Chadema,akitoka faster kwa Abdul.
 
Anasema Kuna dogo mmoja wa kihaya ndo anauza siri za Chadema kwa Abdul Ameir.Anasema Kuna mwanamke mmoja anatoka naye Bariadi amezaa na mtoto wa Samuya siku Moja alienda kwa Mambaz na Abdul.Huyo kijana wa kihaya ,Dudu anasema,anaingia kwenye vikao vya Chadema,akitoka faster kwa Abdul.
ok. :pedroP:
 
Anasema Kuna dogo mmoja wa kihaya ndo anauza siri za Chadema kwa Abdul Ameir.Anasema Kuna mwanamke mmoja anatoka naye Bariadi amezaa na mtoto wa Samuya siku Moja alienda kwa Mambaz na Abdul.Huyo kijana wa kihaya ,Dudu anasema,anaingia kwenye vikao vya Chadema,akitoka faster kwa Abdul.
Stupid, takataka kama jiyo itaisanuajé Chadema
 
Back
Top Bottom