Dudu ina branches

Dudu ina branches

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,972
Reaction score
168,468
Mtaani kwetu kuna jamaa huwa anawatongoza mabinti kwa gia kuwa uume wake una vijitawitawi, hivyo wakati wa mchezo vitawi hivyo huleta raha na msisimko wa ajabu.
Mabinti wengi sana humfuata huyo jamaa ili wakapate ile raha ya vijitawitawi.
Jana jamaa akalewa chakari, kiasi kwamba alipoenda chooni akashindwa kuvaa vizuri nguo zake.
watu wakawa wanafanya jitihada za hali na mali ili waone hiyo dudu with branches, walicho ambulia kukiona ni hiki
377249_187591241335489_100002538443707_380396_756522361_n.jpg
 
Avatar yako inaendana na hicho kiwiliwili mbona kama vinaendana..? au ndo self promo kwa wadada wa JF..
RORZ....:lol::lol::lol:
 
Mtaani kwetu kuna jamaa huwa anawatongoza mabinti kwa gia kuwa uume wake una vijitawitawi, hivyo wakati wa mchezo vitawi hivyo huleta raha na msisimko wa ajabu.
Mabinti wengi sana humfuata huyo jamaa ili wakapate ile raha ya vijitawitawi.
Jana jamaa akalewa chakari, kiasi kwamba alipoenda chooni akashindwa kuvaa vizuri nguo zake.
watu wakawa wanafanya jitihada za hali na mali ili waone hiyo dudu with branches, walicho ambulia kukiona ni hiki
377249_187591241335489_100002538443707_380396_756522361_n.jpg

Ni kama histori ya wamasai eti wanapotahiri wanabakisha kangozi kananing'inia ambako kanaongeza raha kwa mwanamke kwa kusugua kile ....
 
hiyo ni nzuri inazuia mihemuko ila inabdi ameze kabia funguo
 
Akishikwa na tumbo la kuhara na huku bahati mbaya funguo awe amepoteza inakuwa kitimtim!
 
Tatizo ngoma ikisimama vertical humo ndani ni maumivu tu coz hiyo tranker haiko flexible!
 
Haina shida, hiyo ni chuma tupu. Anamalizia humo humo afu anajiflash na maji ya kutosha then anafanya usafi choo cha watu
Akishikwa na tumbo la kuhara na huku bahati mbaya funguo awe amepoteza inakuwa kitimtim!
 
nimekubali mkuu ila naona kunamaspoonge ndani itakuwaje sasa kwenye kukausha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom