rakeyescarl
JF-Expert Member
- Dec 9, 2007
- 481
- 147
Salaam,
Wana JF mlio Dubai au wenye uenyeji na Dubai naomba msaada ufuatao.
1.Naomba kama mtu anaweza kunieleza contacts za hotel ya kati ya US$ 30-50/single/BB-prefarable karibu na Deira au Nasr square.
2.Kama anaweza kunifanyia booking ya 02.October.2010 from 0500 am -2 days(kama ni bigudha sio muhimu)
3.Kama anaweza kunieleza naweza kununua wapi nguo zenye quality za kuvaa TZ kwa bei nafuu-si za baishara kwa ajili ya zawadi za kina baba,watoto na mama.
Hata akiniambia jinsi ya kufika kwenye hayo maduka au namba za simu yatosha ,nitashukuru,kama atakuwa na muda ataweza kunitafuta tukanywa kahawa akiwa na muda jioni.
Rakey.
Wana JF mlio Dubai au wenye uenyeji na Dubai naomba msaada ufuatao.
1.Naomba kama mtu anaweza kunieleza contacts za hotel ya kati ya US$ 30-50/single/BB-prefarable karibu na Deira au Nasr square.
2.Kama anaweza kunifanyia booking ya 02.October.2010 from 0500 am -2 days(kama ni bigudha sio muhimu)
3.Kama anaweza kunieleza naweza kununua wapi nguo zenye quality za kuvaa TZ kwa bei nafuu-si za baishara kwa ajili ya zawadi za kina baba,watoto na mama.
Hata akiniambia jinsi ya kufika kwenye hayo maduka au namba za simu yatosha ,nitashukuru,kama atakuwa na muda ataweza kunitafuta tukanywa kahawa akiwa na muda jioni.
Rakey.