Dual citizenship!

Dual citizenship!

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Posts
3,440
Reaction score
1,029
Hivi kwa nchi hii suala la dual citizenship linawezekana?.Kama linawezekana nitashukuru kwani hivi sasa ninajifua kujua lugha ya kifaransa,nataka kusogea hapo Rwanda kwa Kagame,naona life la hapa TZ pasua kichwa.
 
Mjomba sikujua ya kuwa hata wewe uko kwenye lile kundi dogo linaloikamua nchi hii na sasa linajenga hoja ya uraia wa nchi mbili kwa lengo la kujijengea mazingira mazuri ya kufuraia utajiri wao huko ughaibuni.
 
kwa kagame kukopoa na mimi ndo nishaanza kuzoea maisha ya Juba sudan..
 
Back
Top Bottom