DSTV:LIGI KUU Tz,SIMBA INAONGOZA KWA POINT 49!

DSTV:LIGI KUU Tz,SIMBA INAONGOZA KWA POINT 49!

Kwetu-Mbagala

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Posts
203
Reaction score
39
Hii ni aibu!Kwa muda mrefu sasa, ukiangalia taarifa za michezo ktk king'amuzi cha DSTv, kuhusu ligi kuu Tz, msimamo wao wa ligi unaonyesha kuwa Simba inaongoza ligi kwa pointi 49, na AFC ni ya mwisho ina pointi 12! Taarifa hii ina karibu miaka 2 ktk king'amuzi chao na jamaa hawataki ku-update.Hii sijui maana yake nini?Jamaa hawajitambui?wamejisahau?ligi yetu imewaboa?au....?
 
Cha mwendawazimu...nadhani biashara yoyote ni faida...ligi za bongo haziingizi coin huko mkuu...we acha tu hivyohivyo, mathalani majina yanawakilisha vema...just so just do ur own!!
 
tushukuru majina ya timu yanasomeka:disapointed::disapointed:
 
Hii ni aibu!Kwa muda mrefu sasa, ukiangalia taarifa za michezo ktk king'amuzi cha DSTv, kuhusu ligi kuu Tz, msimamo wao wa ligi unaonyesha kuwa Simba inaongoza ligi kwa pointi 49, na AFC ni ya mwisho ina pointi 12! Taarifa hii ina karibu miaka 2 ktk king'amuzi chao na jamaa hawataki ku-update.Hii sijui maana yake nini?Jamaa hawajitambui?wamejisahau?ligi yetu imewaboa?au....?

wewe hujui ligi ya bongo inadharaulika mkuu..
 
Back
Top Bottom