Driver za sauti zimegoma kwenye pc.


T

tizo1

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
857
Likes
48
Points
45
T

tizo1

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
857 48 45
Habari za wakati watblam.Nimeweka window xp 2006 kwenye dell gx270,nilipomaliza nikaweka driver za sauti lakini imegoma kabisa wakati zamani ilikuwa inakubali.Message ninayoipata ni hii.Cannot install.SET UP or INSTALL program file name contain folder information.Use checkout in the Action Menu Instead.
Msaada jamani
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,070
Likes
635
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,070 635 280
Right click My Computer, then Manage...pale update driver software za sound!!

Internet must be!!
 
L

Luthar

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2011
Messages
508
Likes
21
Points
35
Age
31
L

Luthar

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2011
508 21 35
Tafuta universal drives than u instal ikitataa ujue imekufa saund card buku 15000 tu
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,415
Likes
362
Points
180
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,415 362 180
right click my computer-properties-hardware-device manager then angalia sehemu ya sound, video games and controllers kama kuna sehemu inaonyesha alama ya njano ya kuuliza kama hamna angalia pia mahali pengine popote kama kuna alama ya kuuliza...ukiona ipo ujue drivers zake hazijaingia either ni sababu hiyo software uliyotumia imecorrupt files zake au sio drivers zake..so chamsingi ni kutafuta drivers zake vizuri kwa kwenda kwenye linki hii : Drivers & Downloads na ku download drivers husika..
Kama hmna alama yoyote ya kuuliza na kila kitu kipo sawa basi tatizo litakuwa kwenye card ya sauti(sound card) hapo itakubidi ujaribu kuifungua computer yako kisha itoe hiyo card then washa mashine afu uzime kisha uirudishie tena hiyo card,,,ukiwasha tena PC yako itabidi ije ile notification ya found new hardware...isipoleta hiyo basi jua card yako imekufa mkuu!
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,012
Likes
319
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,012 319 180
Right click My Computer, then Manage...pale update driver software za sound!!

Internet must be!!
Internet yenyewe lazima iwe ya LAN nikiwa na maana ya cable and not modems ndo itakubali kuupdate
 
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
1,350
Likes
120
Points
160
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
1,350 120 160
Vp maushaur yamekusahdia au? Your feedback mkuu
 
Zing

Zing

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
1,780
Likes
23
Points
0
Zing

Zing

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2009
1,780 23 0
Internet yenyewe lazima iwe ya LAN nikiwa na maana ya cable and not modems ndo itakubali kuupdate
Unaweza kufafanua kitaalam kwa nini ni kwa kutumia cable tu ndio mtu anaweza kuupdate na sio modem kama ulivyosema
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
112
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 112 160
Unaweza kufafanua kitaalam kwa nini ni kwa kutumia cable tu ndio mtu anaweza kuupdate na sio modem kama ulivyosema
mkuu mbona unapoteza muda na nguvu zako kwa mtu aliyekariri??? hivi vyou vya kata......... haiwezekani computer iweze kubrowse kwa modem ila isifanye updates!!!
 
Mr.Toyo

Mr.Toyo

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2007
Messages
433
Likes
1
Points
0
Mr.Toyo

Mr.Toyo

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2007
433 1 0
Hapa ndo JF,
Everything has an answer..
 
Zing

Zing

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
1,780
Likes
23
Points
0
Zing

Zing

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2009
1,780 23 0
mkuu mbona unapoteza muda na nguvu zako kwa mtu aliyekariri??? hivi vyou vya kata......... haiwezekani computer iweze kubrowse kwa modem ila isifanye updates!!!
Kweli mkuu majibu mengine duh. Hope hayatamchanganya muuliza swali

Namshauri huyo mwenye shida ajaribu kupakua file hizi tatu kutoka kwenye tovuti ya dell
Drivers za sauti Dell gx270
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,070
Likes
635
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,070 635 280
Ila nakumbuka kwa moderm mi ilinikatatlia kuupdate, so huenda huyo jamaa aliyesuggest cable yuko sahihi
 
Zing

Zing

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
1,780
Likes
23
Points
0
Zing

Zing

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2009
1,780 23 0
Ila nakumbuka kwa moderm mi ilinikatatlia kuupdate, so huenda huyo jamaa aliyesuggest cable yuko sahihi
Je ulifanya uchunguzi kujua sabbau kwa nini ilikukatalia?
  • Ni network ndogo na isyo na nguvu ?
  • ni bandiwdth anayotoa provider?
  • au Ni teknolojia ya modem hairushu ku-update hata ungekuwa na bandwidth kubwa ?
Fanya uchunguzi utagundua kuwa Modem kama modem kiteknolojia haina tatizo katika kudowload hata iwe ni file au movie ya 1 GB
 
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
1,960
Likes
51
Points
145
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
1,960 51 145
Nimeweka window xp 2006
Hakuna kitu kinachoitwa "window xp 2006," kwa hiyo mpaka hapo tu nakutilia mashaka na unachofanya huko, inawezekana hata unachokiita drivers inaweza kuwa ni codecs zina miss, au huna audio player at all unasema "drivers," au sound settings iko at zero volume, who knows?
 
baraka607

baraka607

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
848
Likes
9
Points
35
baraka607

baraka607

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
848 9 35
Habari za wakati watblam.Nimeweka window xp 2006 kwenye dell gx270,nilipomaliza nikaweka driver za sauti lakini imegoma kabisa wakati zamani ilikuwa inakubali.Message ninayoipata ni hii.Cannot install.SET UP or INSTALL program file name contain folder information.Use checkout in the Action Menu Instead.<br />
Msaada jamani
<br />
<br />
mambo vp mkubwa? Kama bado tatizo lako hujapatia ufumbuzi ingia www.btjunkie.org then ile sehemu ya kusearch andika software inaitwa Driver Genius, then fanya kuiclick matokeo ya search yako afu download hiyo software. Baada ya hapo install kwa mashine yako afu utascan na itakuonyesha hiyo missing driver na utaidownload bure. Nichek kama utakwama
 
T

tizo1

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
857
Likes
48
Points
45
T

tizo1

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
857 48 45
Asanteni kwa maelezo yenu.NIMEFANIKIWA NA NINAKULA RAHA KAMA KAWAIDAAA.
Asante Wataalamu.
Asante JF.
 

Forum statistics

Threads 1,213,926
Members 462,407
Posts 28,495,432