Dream House: Tunachora Ramani za nyumba za kisasa

Dream House: Tunachora Ramani za nyumba za kisasa

Jamaa ni jembe balaa kazi zake ziko makini sana, mnaojenga fikeni kwake. Mtaenjoy sana mijengo ya ukweli bei za kiafrika hata mkulima anamudu kulipia michoro yote, boq, vyuma n.k

Kwa lugha hii anayoongea humu jukwaani ilhali hajamuona mtu usoni? Language sells you more than skills. the ability to answer humbly even to bullying questions depicts who you are. Ndio maana tutakawia kufika.
 
Tunachora Ramani za Nyumba nzuri zakisasa kwa bei nafuu sana za kitanzania, pia tunafanya makadirio ya ujenzi yani B.O.Q. Tunapatikana Dar, na Kwa walio mikoani watatumiwa michoro yao kwawakati. kwa maelezo Zaidi piga simu/whatsapp 0717 040837 Au 0683425533.
Karibuni tujenge.
 

Attachments

  • s1.jpg
    s1.jpg
    382.7 KB · Views: 814
  • s2.jpg
    s2.jpg
    339.8 KB · Views: 568
  • s3.jpg
    s3.jpg
    846.7 KB · Views: 540
  • 4B-MS-P3-f3.jpg
    4B-MS-P3-f3.jpg
    953.5 KB · Views: 644
Kama unashida piga simu hizo nimetoa acha kubwabwaja kama huna akili, usijifanye Fundi kuongea kua na adabu nakazi zawatu piga simu uulize ofisi zilipo utaelekezwa hii sio tv.

Hivi ni mahali gani nilipokutukana kama wewe unavyonitusi mkuu?

Nimejaribu kukupa ushauri mzuri tu ambao pengine ungelikuwa ni mlango wa kutokea kwa biashara yako kwa wateja uwatafutao hapa...

ndio unaweza kuwa ni fundi/mhandisi mzuri tu, lakini hilo halimaanishi kuwa u mtaalamu pia wa masoko na uzambazaji wa bidhaa zako...

Nilichofanya ni kukupa tu mwangaza wa kimasoko kwa biashara yako ndugu wala usinirushie mawe...
 
Kama unashida piga simu hizo nimetoa acha kubwabwaja kama huna akili, usijifanye Fundi kuongea kua na adabu nakazi zawatu piga simu uulize ofisi zilipo utaelekezwa hii sio tv.

Bora umempa kubwa huyo...anajuaga kutoa mashushu kichini chini...💃💃💃💃💃💃piganeni...mie huyooooo 💃💃💃💃
 
Na kama kampuni yenu si rasmi. Mtapewa njia safi ya kurasimisha kampuni yenu. kwa bei ya kitupwa.

Epukeni biashara za mifukoni. Sajiri kwa ulaiini biashara yako ijulikane upate wateja.

karibuni.

Akumbuke pia baada ya Brela,anatakuwa kusajili kampuni yake kwenye Regulatory Boards. I mean, Either Archutects and Quantity Surveyors Registration Board(AQRB) au Engineers Registration Board(Erb) . Tofauti na hapo atakuwa anafaya kinyume na sharia
 
Tunachora Ramani za kisasa za Nyumba, na kukadiria gharama za ujenzi kwa Nyumba zote.bei zetu ni za chini sana.kwa maelezo zaidi piga simu/whatsapp 0717 040837 au 0683 425533.
Nyote mnakaribishwa.
 
Tunachora Ramani nzuri za kisasa za Nyumba kwa Design uipendayo, Tupo Dar e salaam na kwa wlio mikoani watatumiwa michoro yao mahali walipo, pia tunafanya makadirio ya ujenz yan B.O.Q.
Kwa maelezo Zaidi piga simu /Whatsap 0717 040837 au 0683 425533.
 

Attachments

  • F1 (1).jpg
    F1 (1).jpg
    382.8 KB · Views: 569
  • s1.jpg
    s1.jpg
    382.7 KB · Views: 348
  • 4B-MS-P3-f3.jpg
    4B-MS-P3-f3.jpg
    953.5 KB · Views: 383
  • p3.jpg
    p3.jpg
    123.8 KB · Views: 372
Wafanyabiashara wa Tanzania bwana, sijui huwa mnajisikiaje kutoweka bei hadharani watu wajihukumu.

Mkuu umepitia thread ngapi mpaka sasa ukakumbana na hili tatizo la mtu kulalia mto na kuegemea godoro? i.eYani unaweka namba ya simu halafu unaficha bei, moja kwa moja utapokea simu 5000 zikiulizia kitu kimoja, bei.

Mimi niataka kuachia mjengo wa vyumba vitatu na sebule yake, nina uwezo wa kugharamia Tshs 40,000 tu fixed.
 
Wafanyabiashara wa Tanzania bwana, sijui huwa mnajisikiaje kutoweka bei hadharani watu wajihukumu.

Mkuu umepitia thread ngapi mpaka sasa ukakumbana na hili tatizo la mtu kulalia mto na kuegemea godoro? i.eYani unaweka namba ya simu halafu unaficha bei, moja kwa moja utapokea simu 5000 zikiulizia kitu kimoja, bei.

Mimi niataka kuachia mjengo wa vyumba vitatu na sebule yake, nina uwezo wa kugharamia Tshs 40,000 tu fixed.

Bei hujulikana baada ya kufahamu unataka kujenga nini? Na gharama ya hilo jengo ni kiasi gani? Kumbuka, Ujenzi ni gharama na huwezi weka fixed price ya ramani kwa sababu kila mdau anakuja na hitaji lake la techinical style ambayo huhitaji gharama za ziada kufikia hitaji lako.

Tsh 40,000/= uliyonayo hata gharama za uchapishaji hiyo michoro kumi na mbili ya ramani utayotaka hazitoshi kabisa, sasa sijui unafikiria kuwa kila mtu ni draftmen hapa au ni kwa vigezo vya professional katika design, hivo wachoraji ndo cheap lakini ukija kwa designer ujiandae pesa inayoeleweka kwa sababu hapo kuna skills, time, energy vyote vitahitajika kukamilisha ramani yako.

Nimalize kwa kusema hivi njoo nikupe ramani tu ukajenge ili hiyo 40,000/= utumie kuchapisha kazi, maana hata bei ya frem tu la mnazi haitoshi. Na mpingo frem, mninga frem itakuwaje???, hello ujenzi gharama kubwa sana.
 
Maana ya kuweka simu na email ni kwamba yote yaongelewe huko, watz tufunguke matumizi sahihi ya mawasiliano
 
Bei hujulikana baada ya kufahamu unataka kujenga nini? Na gharama ya hilo jengo ni kiasi gani? Kumbuka, Ujenzi ni gharama na huwezi weka fixed price ya ramani kwa sababu kila mdau anakuja na hitaji lake la techinical style ambayo huhitaji gharama za ziada kufikia hitaji lako.

Tsh 40,000/= uliyonayo hata gharama za uchapishaji hiyo michoro kumi na mbili ya ramani utayotaka hazitoshi kabisa, sasa sijui unafikiria kuwa kila mtu ni draftmen hapa au ni kwa vigezo vya professional katika design, hivo wachoraji ndo cheap lakini ukija kwa designer ujiandae pesa inayoeleweka kwa sababu hapo kuna skills, time, energy vyote vitahitajika kukamilisha ramani yako.

Nimalize kwa kusema hivi njoo nikupe ramani tu ukajenge ili hiyo 40,000/= utumie kuchapisha kazi, maana hata bei ya frem tu la mnazi haitoshi. Na mpingo frem, mninga frem itakuwaje???, hello ujenzi gharama kubwa sana.

Nakubaliana nawe. Ni vizuri ukaelewa unataka kujenga nini ndipo gharama zitaji-set na bajeti kui-shake.
 
Maana ya kuweka simu na email ni kwamba yote yaongelewe huko, watz tufunguke matumizi sahihi ya mawasiliano
Weka hata floor na ceiling prices acha janja janja bhana. . . . .
 
Bei hujulikana baada ya kufahamu unataka kujenga nini? Na gharama ya hilo jengo ni kiasi gani? Kumbuka, Ujenzi ni gharama na huwezi weka fixed price ya ramani kwa sababu kila mdau anakuja na hitaji lake la techinical style ambayo huhitaji gharama za ziada kufikia hitaji lako.

Tsh 40,000/= uliyonayo hata gharama za uchapishaji hiyo michoro kumi na mbili ya ramani utayotaka hazitoshi kabisa, sasa sijui unafikiria kuwa kila mtu ni draftmen hapa au ni kwa vigezo vya professional katika design, hivo wachoraji ndo cheap lakini ukija kwa designer ujiandae pesa inayoeleweka kwa sababu hapo kuna skills, time, energy vyote vitahitajika kukamilisha ramani yako.

Nimalize kwa kusema hivi njoo nikupe ramani tu ukajenge ili hiyo 40,000/= utumie kuchapisha kazi, maana hata bei ya frem tu la mnazi haitoshi. Na mpingo frem, mninga frem itakuwaje???, hello ujenzi gharama kubwa sana.
Wewe mbabaishaji tu, sijaona kitu special cha kukufanya uidharau hivyo elfu arobaini. Hizo picha ulizoweka hapo ni za kawaida tu, ambazo hata mtu mjanja mjanja wa komputa anaweza kuzitengeneza. kama wewe ni mfanyabiashara weka, tentative prices, kwa maana ya kwamba gorofa ya floor moja inaweza kudesigniwa kwa kadirio la kati ya hapa hadi pale, na nyumba ya vyumba kadhaa inaweza kufika bei fulani etc. Tutakupigia simu kunegotiate na siyo kuulizia bei?
 
Wewe mbabaishaji tu, sijaona kitu special cha kukufanya uidharau hivyo elfu arobaini. Hizo picha ulizoweka hapo ni za kawaida tu, ambazo hata mtu mjanja mjanja wa komputa anaweza kuzitengeneza. kama wewe ni mfanyabiashara weka, tentative prices, kwa maana ya kwamba gorofa ya floor moja inaweza kudesigniwa kwa kadirio la kati ya hapa hadi pale, na nyumba ya vyumba kadhaa inaweza kufika bei fulani etc. Tutakupigia simu kunegotiate na siyo kuulizia bei?

Hapa hakuna biashara ya fundi simu, kwamba utakavyo wewe basi iwe fahamu kuwa hii ni issue za Architectural design, Structural na QS kwa wanaojenga watapenda kufika ofisi ilipo kupata ufafanuzi yakinifu kwa majengo yao.
 
Tunachora ramani za kisasa kuligana na hali ya kiwanja chako,pia tunakadilia gharama za ujenzi, tupo dar. Na wawalio mikoani watatumiwa michoro yao mpaka walipo. Kwa maelezo zaidi piga simu/ whatsapp 0717 040837 au 0683425533
 
Back
Top Bottom