Dream House: Tunachora Ramani za nyumba za kisasa

Dream House: Tunachora Ramani za nyumba za kisasa

Tunachora mitindo mbalimbali ya Ramani za Nyumba kwa bei nafuu Sana. Tupo Dar es salaam. Kwawalio mikoani watatumiwa michoro yao,kwa maelezo zaidi piga simu/ WhatsApp 0717 040837/ 0683 425533.
 

Attachments

  • PB.jpg
    PB.jpg
    853.2 KB · Views: 1,069
  • F2.jpg
    F2.jpg
    944.4 KB · Views: 1,381
  • F1 (1).jpg
    F1 (1).jpg
    382.8 KB · Views: 1,183
  • P7.jpg
    P7.jpg
    552.7 KB · Views: 1,130
Tunachora Ramani za kisasa za Nyumba, na kukadiria gharama za ujenzi kwa Nyumba zote.bei zetu ni za chini sana.kwa maelezo zaidi piga simu/whatsapp 0717 040837 au 0683 425533.
Nyote mnakaribishwa.
 

Attachments

  • P4.jpg
    P4.jpg
    158 KB · Views: 621
  • R1.jpg
    R1.jpg
    254.5 KB · Views: 840
  • p2-M.jpg
    p2-M.jpg
    211.2 KB · Views: 971
  • p1-M.jpg
    p1-M.jpg
    230.8 KB · Views: 738
  • SN1a.jpg
    SN1a.jpg
    190.8 KB · Views: 549
Tunachora ramani nzuri sana za nyumba kwaajili yako kwa bei nafuu sana.

Kwa maelezo zaidi piga simu/whatsapp 0717 040837 / 0683 425533
 

Attachments

Ramani tunazihitaji ila itakuwa vizuri ukituwekea bei elekezi.
Tunachora ramani nzuri sana za nyumba kwaajili yako kwa bei nafuu sana.

Kwa maelezo zaidi piga simu/whatsapp 0717 040837 / 0683 425533
 
Tunachora ramani za nyumba za kisasa za aina zote kwa bei sawa na bure, ramani zinazozingatia uchumi, uzuri na viwango. Wengi wana jenga sasa.

Kwa maelezo zaidi piga simu / WhatsApp 0717 040837..
 

Attachments

  • IMG_20150523_202129.jpg
    IMG_20150523_202129.jpg
    73.4 KB · Views: 754
  • IMG_20150523_164045.jpg
    IMG_20150523_164045.jpg
    55.9 KB · Views: 666
  • IMG_20150523_164219.jpg
    IMG_20150523_164219.jpg
    90.1 KB · Views: 670
  • IMG_20150523_164702.jpg
    IMG_20150523_164702.jpg
    72.6 KB · Views: 929
  • IMG_20150523_162843.jpg
    IMG_20150523_162843.jpg
    81.7 KB · Views: 1,003
Tunachora Ramani Kali Sana za Nyumba za kisasa kwa bei nafuu Sana tupo Dar.

Kwa mawasiliano zaidi Piga simu/WhatsApp 0717 040837..
 
Tawi la MOSHI na DODOMA

Soon Litafunguliwa

Chini ya Kampuni ya ONE2ONE FOCUS

ONE 2 ONE FOCUS.CO LTD ni Kampuni ya Kizalendo ,iliyosajiliwa na BRELA kwa Hati Namba ya Usajili 127281 na TIN Namba :
131-202-040.

Kampuni inajishughulisha na:
1.Ujenzi wa Majengo Mbalimbali.
2.Upimaji wa Viwanja
3.Utengenezaji wa Ramani.
4.Uuzaji wa Viwanja.

Kwa Ujenzi wa Nyumba Tunakujengea na Kufanya Finishing Kuanzia Hatua ya Awali Mpaka Mwisho wa Ujenzi.

Pia Katika Ujenzi Huo Tunakuwekea:-
1.Uwiano Mzuri wa Cements
2.Nondo za mm 12 ,mm 16 na mm 24 za Chuma Kulingana na Aina ya Ujenzi.
3.Mbao imara i.e Mikaratus,Saiprus
4.Mabati imara Kutoka Nje ya Nchi
5.Tiles Daraja la Kwanza.
6.Tunaweka Gypsum
7.Tunaweka Fremu,Milango
8.Milango ya Mbele na Nyuma Kuwekewa Grill.
9.Tunaweka Fitting za Makabati,Mifumo ya Maji,Makabati ya Jioni.
10.Wiring ya Umeme.

Tupigie kwa:-
0715-908698(Whatsapp/Call)
0759-538688(Call)

OMARI RAJABU
MARKETING OFFICER
ONE2ONE FOCUS
MAKUMBUSHO COMPLEX
DAR-ES-SALAAM

Pia Tuna Ofisi Jiji la Mwanza
BUZURUGA COMPLEX
MWANZA

Mkoa wa Arusha
NAMVUA PLAZA
Floor ya 4

Kwa Majengo Bora,Imara kwa Gharama Nafuu Usisite Kutupigia

0715-908698(Call/Whatsapp)
0759-538688(Call Only)
0629-955992(Halotel Call)

NB:Tunajenga Mkoa wowote
 
Back
Top Bottom