Dragon inakuletea bati imara na bora kabisa

Dragon inakuletea bati imara na bora kabisa

Elias Frank

Member
Joined
Jan 22, 2018
Posts
11
Reaction score
6
Dragon inakuletea bati imara na bora kabisa zenye warrantie ya miaka 10 ya maandish na si maneno kama viwanda vyengine kwa bei rafiki kwa mteja. Na ili kupata bidhaa zetu adimu wasiliana nami ELIAS FRANK kupitia # 0714289353,0763895962,0688072925.Uje ujipatie bati bora TOKA KIWANDANI KABISA au jiunge kwenye Group letu la whatsapp kupata elimu zaid juu ya mabati


MSIMU HUU WA SIKUKUU KARIBU TUIPENDEZESHE NYUMBA YAKO
 
Dragon inakuletea bati imara na bora kabisa zenye warrantie ya miaka 10 ya maandish na si maneno kama viwanda vyengine kwa bei rafiki kwa mteja. Na ili kupata bidhaa zetu adimu wasiliana nami ELIAS FRANK kupitia # 0714289353,0763895962,0688072925.Uje ujipatie bati bora TOKA KIWANDANI KABISA au jiunge kwenye Group letu la whatsapp kupata elimu zaid juu ya mabati


MSIMU HUU WA SIKUKUU KARIBU TUIPENDEZESHE NYUMBA YAKO
Haya siyo yanayopauka baada ya muda mfupi kama inavyoonekana kwenye tangazo la ALAF?
 
Back
Top Bottom