Dr.Ulimboka kasalimu amri kwa wabaya wake?


Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
283
Points
195
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
283 195
Ni muda sasa umepita tangu Dr. Ulimboka aliporejea tena nchini akitokea katika matibabu na kupokelewa kifalmwe na madaktari wenzie.Katika vitu ambavyo watanzania na madaktari wenzie walitarajia kusikia kutoka kwake ni juu ya wale waliomteka na kumtesa kwani alidai mwenyewe kuwa anawajua na kwamba akirudi toka matibabuni angewataja wote.Akarudi na kutulia kwao pale Ubungo Maziwa akawa kimya na hadi sasa japo aliahidi mara nyingi kupasua jipu hadi leo sioni wala kuhisi dalili ya ulimboka kuwataja wabaya wake.

Naomba wana jamvi tusaidiane kujua ukweli kuhusu ukimya huu usiotarajiwa wa Dr. Ulimboka.
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,153
Points
2,000
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,153 2,000
bado upo hapo B Bar au umeenda J J Bar
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 0
Ramadhani Inqondu,Abeid Msuya,Selemani Kova hivi hawa ni dini gani vile ,kawaulize watakupa majibu
 
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
3,115
Points
1,250
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
3,115 1,250
sasa ulitaka usikie nini zaidi mbona alisha sema ni nani alimteka kuwa ni Ikulu..
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,184
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,184 2,000
Hivi aisee huyu daktari niliyemtetea kwa mapovu karibia nipata ban hapa aliishia wapi? Kuna tetesi alipewa manoti mengi sana!!!!! Naweza kukubaliana na tetesi kuwa ni kweli!!
 
Githeri

Githeri

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
819
Points
195
Githeri

Githeri

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
819 195
Yaelekea unajua anapoishi. Kwa nini usimfuate ukamuuliza? Hapo huoni kama utapata majibu ya swali lako?
 
M

Mheshimiwa Mwl Steve

Senior Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
139
Points
0
M

Mheshimiwa Mwl Steve

Senior Member
Joined Nov 3, 2012
139 0
Mi nina uliza kesi ya yule mkenya aliyedaiwa kumteka ulimboka imefikia wapi wadau? Vipi kesi ya dakt mkopi pia? Kuhusu ulimboka kunywea nadhani ni katka kuokoa maisha yake baada ya kuona anapigana kivyake.
 
KIMAROO

KIMAROO

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
450
Points
250
KIMAROO

KIMAROO

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
450 250
tanzania nchi ya kusahau.... ulikuwa upepo tuu umepita
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
Hivi aisee huyu daktari niliyemtetea kwa mapovu karibia nipata ban hapa aliishia wapi? Kuna tetesi alipewa manoti mengi sana!!!!! Naweza kukubaliana na tetesi kuwa ni kweli!!
Leo hautalipwa posho na usije kabisa hapa Lumumba.
UmeandiKa utumbo mwingi sana.
 
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
1,703
Points
2,000
M

Mnyakatari

JF-Expert Member
Joined Oct 25, 2010
1,703 2,000
Hakuna ambacho Dr.Ulimboka hajakisema kuhusu waliomteka,kumsukumiza kwenye gari,kumtesa kinyama na hatimaye kuitupa 'maiti' yake kwenye msitu wa Mabwepande.Kuanzia siku ya kwanza alipookotwa alifanyiwa mahojiano na mwanakijiji na kuwataja waliohusika.

Akiwa hospitali alihojiwa na mahojiano yale kwanza kabisa yalikuja hapa jf kabla ya kusambaa hadi U-tube.Haikuishia hapo yameandikwa mengi na ya ukweli kuhusu sakata lake(rejea sababu ya kufungiwa mwanahalisi) na kufanywa mazingaombwe mengi tu(rejea picha ya Kova pale kwa Gwajima).

Hata yeye mwenyewe baada ya kurudi alisema yote yalioandikwa na mwanahalisi ni kweli na kwamba majina yote yaliyotajwa na mwanahalisi ni ya wahusika halisi.Ulimboka amejua unafiki unaowatawala wale wanaojifanya kufuatilia mkasa wake huku wakimlaumu yeye.Kipi ambacho hajakisema?Tuache unafiki,Ulimboka aliponywa na Mungu wake na ni yeye ambaye amepata machungu yote.

Endelea na maisha yako muache nae aendelee na maisha yake.Kama yeye asivyoweza kukupangia la kufanya na wewe vilevile huna haki ya kumtaka afanye unavyotaka.Umejua kila kitu huna unachokifanya zaidi ya kuendeleza unafiki hapa.Washabiki wote waligeuka wanafiki pale Ulimboka alivyorudi mzima kutoka SA hasa walipoanza kumtaka aseme yale ambayo tayari ameshayasema.Ulimboka angepoteza maisha ungepungukiwa na kitu gani wewe kwenye maisha yako?

Hata baada ya muda kupita na yeye kutoa andiko la kuthibitisha kuhusu wahusika bado wanafiki kama wewe hawafanyi lolote ila mnaendelea kumtaka aseme tu.Aseme nini zaidi.Muachie Ulimboka maisha yake.Ameponywa na Mungu sio wewe,hivyo huna haki ya kujifanya kujuajua kwani wakati yeye anateswa kule kwenye zile nyumba nzuri kule,wewe ulikuwa umelala ma mke/mme wako.Muache Ulimboka ,fuata yako.
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,475
Points
2,000
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,475 2,000
Alihurumiwa na jamaa wa Mbeya katika wale watesaji!
 
Bijou

Bijou

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,189
Points
1,225
Bijou

Bijou

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,189 1,225
Hakuna ambacho Dr.Ulimboka hajakisema kuhusu waliomteka,kumsukumiza kwenye gari,kumtesa kinyama na hatimaye kuitupa 'maiti' yake kwenye msitu wa Mabwepande.Kuanzia siku ya kwanza alipookotwa alifanyiwa mahojiano na mwanakijiji na kuwataja waliohusika.

Akiwa hospitali alihojiwa na mahojiano yale kwanza kabisa yalikuja hapa jf kabla ya kusambaa hadi U-tube.Haikuishia hapo yameandikwa mengi na ya ukweli kuhusu sakata lake(rejea sababu ya kufungiwa mwanahalisi) na kufanywa mazingaombwe mengi tu(rejea picha ya Kova pale kwa Gwajima).

Hata yeye mwenyewe baada ya kurudi alisema yote yalioandikwa na mwanahalisi ni kweli na kwamba majina yote yaliyotajwa na mwanahalisi ni ya wahusika halisi.Ulimboka amejua unafiki unaowatawala wale wanaojifanya kufuatilia mkasa wake huku wakimlaumu yeye.Kipi ambacho hajakisema?Tuache unafiki,Ulimboka aliponywa na Mungu wake na ni yeye ambaye amepata machungu yote.

Endelea na maisha yako muache nae aendelee na maisha yake.Kama yeye asivyoweza kukupangia la kufanya na wewe vilevile huna haki ya kumtaka afanye unavyotaka.Umejua kila kitu huna unachokifanya zaidi ya kuendeleza unafiki hapa.Washabiki wote waligeuka wanafiki pale Ulimboka alivyorudi mzima kutoka SA hasa walipoanza kumtaka aseme yale ambayo tayari ameshayasema.Ulimboka angepoteza maisha ungepungukiwa na kitu gani wewe kwenye maisha yako?

Hata baada ya muda kupita na yeye kutoa andiko la kuthibitisha kuhusu wahusika bado wanafiki kama wewe hawafanyi lolote ila mnaendelea kumtaka aseme tu.Aseme nini zaidi.Muachie Ulimboka maisha yake.Ameponywa na Mungu sio wewe,hivyo huna haki ya kujifanya kujuajua kwani wakati yeye anateswa kule kwenye zile nyumba nzuri kule,wewe ulikuwa umelala ma mke/mme wako.Muache Ulimboka ,fuata yako.

Need you say more?? EmeUngumza KWA uchungu na hisia Kali, ni kweli Kabisa, yaliyobaki ni Maisha yake na aachiwe MWENYEWE
 
sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2012
Messages
482
Points
225
Age
31
sindano butu

sindano butu

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2012
482 225
kuleta mada kihivi ni uchokozi kwa madaktari , USHINDWE ULEGEE MLETA MADA!!
 
diplomatics

diplomatics

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
217
Points
225
diplomatics

diplomatics

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
217 225
Mkuu mbona alishasema!fuatilia vyombo vya habar
 
S

schwester

Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
69
Points
0
S

schwester

Member
Joined Apr 7, 2012
69 0
Ni muda sasa umepita tangu Dr. Ulimboka aliporejea tena nchini akitokea katika matibabu na kupokelewa kifalmwe na madaktari wenzie.Katika vitu ambavyo watanzania na madaktari wenzie walitarajia kusikia kutoka kwake ni juu ya wale waliomteka na kumtesa kwani alidai mwenyewe kuwa anawajua na kwamba akirudi toka matibabuni angewataja wote.Akarudi na kutulia kwao pale Ubungo Maziwa akawa kimya na hadi sasa japo aliahidi mara nyingi kupasua jipu hadi leo sioni wala kuhisi dalili ya ulimboka kuwataja wabaya wake.

Naomba wana jamvi tusaidiane kujua ukweli kuhusu ukimya huu usiotarajiwa wa Dr. Ulimboka.
Ndg kwa mfano akaamua kusema yote na kuwTAJA HAO WAHUSIKA WEWE AU HILO KUNDI MNALOSHABIKIA MTAFANYA NINIß mMEFANYA NINI KWA MLIO WAONA WAKIFANYA UNYAMA KAMA HUU: MMESAIDIAJE MATATIZO YAKUWEPO SASA: ACHA USHABIKI FANYA KAZI SHUGHULIKA NA MIPANGO YAKO YA FUTURE:
 
U

uwoya

Senior Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
167
Points
195
Age
60
U

uwoya

Senior Member
Joined Oct 18, 2012
167 195
Hivi aisee huyu daktari niliyemtetea kwa mapovu karibia nipata ban hapa aliishia wapi? Kuna tetesi alipewa manoti mengi sana!!!!! Naweza kukubaliana na tetesi kuwa ni kweli!!
Dr. Uli mateso ulipata wewe mwenyewe na hatimaye unaendelea kuteseka na familia yako. wewe songa mbele na maisha yako
 
B

Baba mtata

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
280
Points
0
B

Baba mtata

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
280 0
Heading doesn't gurantee the means. Kwakua haijathibitishwa lets wait
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,831,015
Top