Dr Ulimboka Jamani ANAITAJI MSAADA


Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Leo nikiwa nakatiza mitaa ya Ubungo

Nimemuona Dr Ulimboka akiwa amchoka sana yaani kaishiwa nguvu

Inawezekana bado ana maumivu makubwa

Sijui kama anafanya kazi ili kinachoonekana madaktari wenzake wamemtelekeza
na inawezekana msongo wa mawazo unamfanya adhoofike

Mytake:

Inakuwaje wale waliomsindikiza hawamsadii?
images?q=tbn:ANd9GcQY56n_TOJZzncpo4NT9EwxdKibNJb5G5iVsO6zO8ZV85HzeAM0fIX4r_ieFA



images?q=tbn:ANd9GcSUWwLoXnymvCMi7F8apUILC0G0El_HZ24Tvi5AMriH5SNZqDox


images?q=tbn:ANd9GcQIk9l16D_MX9V5J2eYzvqZdRHWxkP18I4SBhmr87TeHzNg9FOQMw




images?q=tbn:ANd9GcRyizuMEvaEBtSUPps8zEBAUZLh7QXNx3hLf49_GNbcEty8rrPi
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,072
Likes
141
Points
160
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,072 141 160
kwani yupo wapi huyu jamaa toka alivyotoa tamko kimya
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,405
Likes
38,582
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,405 38,582 280
Serikali ya CCM haina huruma na wala haithamini raia wake
 
K

konar

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
254
Likes
124
Points
60
K

konar

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2012
254 124 60
utakua umemfananisha wewe, mbona ulimboka yupo safi tu!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,837
Likes
13,611
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,837 13,611 280
Picha ni kitu muhimu...
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,024
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,024 280
Umemuona kachoka na kaishiwa nguvu? Kwa macho yako au kwa uhalisia wa mambo kwamba ameishiwa nguvu?Maana inawezekana unasema yale unayotaka kuyaona kama hujatuletea evidence....
 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,089
Likes
1
Points
135
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,089 1 135
Leo nikiwa nakatiza mitaa ya Ubungo

Nimemuona Dr Ulimboka akiwa amchoka sana yaani kaishiwa nguvu

Inawezekana bado ana maumivu makubwa

Sijui kama anafanya kazi ili kinachoonekana madaktari wenzake wamemtelekeza
na inawezekana msongo wa mawazo unamfanya adhoofika
Isije ikawa wewe ni Ing'ondu unataka kujua issue ilivyokaa tangu akutaje hadharani kuwa wewe ndiye mtesaji no. 1
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Na bado hadi aokote makopo mwaka huu, laana ya damu za watu. Huu ni ujumbe wa Mungu kwa wote mnaodhani maisha ya mwanadamu ni ngazi ya kujipatia umaarufu.
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
114
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 114 160
Kwanini wasikae kimya kama mtu mwenyewe haeleweki? watu walirisk maisha yao nafamilia zao kushughulia afya yake irudi kuwa sawa wakitegemea akipona ataweka kila kitu hadharani...badala yake amefanya nini?
 
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,835
Likes
3
Points
0
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,835 3 0
Yule nimsaliti mkubwa sanaa,mwanahalisi limefungiwa kwa sababu yake,ilifikia waandish wakienda kwake wanafukuzwa na dada zake kua huko huko hatuhitaji waandish,kumbe selikali ilimuahid mapesa mengi akakubal kusalit uma sasa wamemrusha anajirudisha wakat inshu ilisha kua mavi yakale.apeleke usaliti wake hukooo kasababisha madactar wengine wakafunguliwa kesi yaan watu tuliomba dua apone aje atupe mkasa mzima matokeo yake siku alipokua anarud akawa kimyaaa.ikapelekea wana harakat kukata tamaa maana hakuwapa ushirikiano.naninadhan mpaka tigo wali....nilikerwa sana na ukimya wake atajiju hii ndio Tz.wasaliti wataumbuka tu
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,321
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,321 280
Anahitaji msaada wa naman gani? sheria, saikolojia, fedha???
 
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
990
Likes
97
Points
45
Age
34
KIBURUDISHO

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
990 97 45
Acha msaada wake uwe usaliti wake
 
Chona

Chona

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
516
Likes
101
Points
60
Chona

Chona

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
516 101 60
Yule nimsaliti mkubwa sanaa,mwanahalisi limefungiwa kwa sababu yake,ilifikia waandish wakienda kwake wanafukuzwa na dada zake kua huko huko hatuhitaji waandish,kumbe selikali ilimuahid mapesa mengi akakubal kusalit uma sasa wamemrusha anajirudisha wakat inshu ilisha kua mavi yakale.apeleke usaliti wake hukooo kasababisha madactar wengine wakafunguliwa kesi yaan watu tuliomba dua apone aje atupe mkasa mzima matokeo yake siku alipokua anarud akawa kimyaaa.ikapelekea wana harakat kukata tamaa maana hakuwapa ushirikiano.naninadhan mpaka tigo wali....nilikerwa sana na ukimya wake atajiju hii ndio Tz.wasaliti wataumbuka tu
Sitaji niamini unachotaka kuniaminisha kuwa wewe ......!!
Nijibu haya maswali yangu tu ndipo nitajua wewe ni nani
1. Unajua kwanini Mwanahalisi lilifungiwa?
2. Je ulisikia tamko lake la mwisho alilolitoa kupitia kwa wanasheria wake kina Dr Nshala?
3. Ulifanyiaje kazi taarifa ulizozipata toka kwake na toka kwa gazeti la mwanahalisi?
4. Ulihitaji nini zaidi toka kwake ili uweze kufanyia kazi?
5. Nani msaliti kati yake na wewe uliyelidhika kuzulumiwa haki yako kama mwananchi ya kupata
huduma bora bila kujali uwezo wako kiuchumi?

Sio lazima kuchangia kwenye kila thread unayoisoma hata kama hujui nini kiliendelea. Matokeo yake ni kujukosesha heshima mbele ya jamii hata kama hatukufahamu kwasababu ya fake ID. Heshima ni kitu cha bure.
 
N

ngonjera zinatosha

Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
87
Likes
0
Points
13
N

ngonjera zinatosha

Member
Joined Oct 18, 2012
87 0 13
Leo nikiwa nakatiza mitaa ya Ubungo

Nimemuona Dr Ulimboka akiwa amchoka sana yaani kaishiwa nguvu

Inawezekana bado ana maumivu makubwa

Sijui kama anafanya kazi ili kinachoonekana madaktari wenzake wamemtelekeza
na inawezekana msongo wa mawazo unamfanya adhoofike

Mytake:

Inakuwaje wale waliomsindikiza hawamsadii?
images?q=tbn:ANd9GcQY56n_TOJZzncpo4NT9EwxdKibNJb5G5iVsO6zO8ZV85HzeAM0fIX4r_ieFA



images?q=tbn:ANd9GcSUWwLoXnymvCMi7F8apUILC0G0El_HZ24Tvi5AMriH5SNZqDox


images?q=tbn:ANd9GcQIk9l16D_MX9V5J2eYzvqZdRHWxkP18I4SBhmr87TeHzNg9FOQMw




images?q=tbn:ANd9GcRyizuMEvaEBtSUPps8zEBAUZLh7QXNx3hLf49_GNbcEty8rrPi
just five issues

kwanza...huko kazini kwenu na huyo rama ighondu...huwa mnatoka saa ngapi?

pili....umeanza kazi lini?

tatu...unataka kujua ulimboka alipo ili ufanye nini?

nne...wewe mkiwa kazini huwa mnamuota ulimboka na chadema tu?

tano...mikakati yenu sasa hivi ni ipi?
 

Forum statistics

Threads 1,237,470
Members 475,533
Posts 29,289,704