Dr. Slaa: Pinda anapaswa kujiuzulu

Dr. Slaa: Pinda anapaswa kujiuzulu

Fumua fumua ya baraza la mawaziri imekuaje ikaondoka na kumwacha mh. Pinda katika Wakati Mgumu, Mara Kadhaa baraza limetaka kufumka nae lakini Ameruka viunzi kwa ulinzi wa mh. Rais, kuna kipindi iliandaliwa katarasi baadhi ya wa bunge wakapiga Kira kutokuwa na Imani nae lakini napo akavuka. Bado kuna kipindi amefikia Hatua ya kuagiza wananchi wapi few tu kwa Kuwa serikali ilikuwa imechoka kuongoza lakini napo alivuka pamoja na utekelezaji wa amri hiyo kuendelea hadi sasa nchi Nzima ambapo wananchi nao wameamua kuwashughulikia viongozi wao wanaowapiga rejea issue ya Clement wa Mwanza.
Binafsi najiuliza kuna Haja ya kuendelea na mh. Pinda hadi 2015? Nafsi yangu inakataa.
 
Hivi hawa wanaharamu na maharamia wakubwa wanatupeleka wp? Kuzm au peponi! Au isije ikawa tunaelekea kandahar au jalalabadi! Oooh!
 
!
!
kama kulikuwa na jwtz,mwamunyange ajiuzulu pia......kama polisi walikuwamo mwema nae aondoke,pinda its obvious JK asijiuzulu kwani bado hajafikisha safari mia tano.
 
Katibu mkuu wa chama cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA),Dr.Wilbroad Slaa amesema serikali nzima na Baraza la Mawaziri linapaswa kujiuzulu na kwamba kitendo cha kujiuzuru kwa mawaziri wanne tu hakitoshi na badala yake amesema Pinda kama "kiranja" mkuu anapaswa kuwajibika.

Dr.Slaa ametoa kauli hiyo wakati akihutubia mkutano wa hadhara huko mkoani Tabora.

CHANZO:

Mzee wa Gongo
 
Dr.Slaa ameenda TABORA kufanya nini? Mbona hajawaambia wanatabora kilichompeleka huko? badala yake amedakia topic ya mawaziri waliojiuzulu na kuifanya ndio ajenda kuu kwenye mikutano yake, huyu BABU sasa ameishiwa nyimbo!

Ngoja maumivu yakuingie mkuu hakuna njinsi.
 
Dr.Slaa ameenda TABORA kufanya nini? Mbona hajawaambia wanatabora kilichompeleka huko? badala yake amedakia topic ya mawaziri waliojiuzulu na kuifanya ndio ajenda kuu kwenye mikutano yake, huyu BABU sasa ameishiwa nyimbo!


Acha maumivu yakuingie mkuu ili ujiandae kisaikolojia kabla ya 2015,
 
Nafikiri ni vyema Pinda akajiuzulu na kumpisha Edward Lowasa. Hii itamsaidia sana EL katika maandalizi yake uongozi wa Tz Kama raisi.
 
Dr.Slaa ameenda TABORA kufanya nini? Mbona hajawaambia wanatabora kilichompeleka huko? badala yake amedakia topic ya mawaziri waliojiuzulu na kuifanya ndio ajenda kuu kwenye mikutano yake, huyu BABU sasa ameishiwa nyimbo!

SILAHA NI MZEE WA MATUKIO HANA AGENDA ya kuongea mikutanoni yeye anakwenda na matukio au jambo linalotokea siku hiyo
 
Back
Top Bottom