Dr. Slaa hatanyamaza, hataishia hapo!

Eti Lipumba na Slaa watasahaulika nahisi unaota mchana.. Kama hujui hao ndo viongozi ambao mtawakumbuka daima... Subir Oct ipite ndo utaelewa maneno yangu maana kwa sasa huwez elewa sababu mihemko na Ushabiki maana I umewatawala
Unategemea unawakumbuka kwa lipi, alipofariki Nyerere watu walisema CCM itakufa hadi leo ipo ingawa inachechemea.
 
Hivi kweli watz wamemuelewa Dr slaa?
Dr slaa kweli ametoa ujumbe aliotaka kutoa?
Km hatujamuelewa nn kifanyike, tumpuuze au atueleze upya?
Wachache mlioelewa mnatusaidiaje kuelelwa hoja zake.

kama Hujazielewa Hoja Za Dk Slaa ni Bora Uondoke Ndani Ya Jukwaa Hili... Hakuna Great Thinkerz Ambaye Anashindwa kuzielewa Hoja Zile
 

Umoja wenu uliosimamiwa na fisasi papa na fisadi nyangumi Rostam na Mengi wanaoshika remote ya mgombea wenu Lowassa?
 

Mkuu kama kaambiwa masharti ya "mpunga" aliopewa lazima aseme hayo asingeweza kuacha, uzuri kajitanabaisha kwamba ni yuda iskariot mwingine tena ana historia hiyo tangu kanisani mpaka kwenye jamii ya watanzania
 
Sisi tunasonga mbele tu na hawezi kutoboa Boti

Kujibu Hoja Za Dokta Slaa Kwa Majibu Haya ni kuonyesha kuwa Hatuna Uelewa bali tunaongozwa na Ushabiki... Nisalimie Kiva mandela na kweditiribe
 
Ijibiwe isijibiwe Lowasa ni Rais Wa awamu ijayo,hata mngefanya nini tumeamua tunataka mabadiliko
Khaa!! Ndiyo kazi yenu wanamabadiliko kutuelewesha sisi wapiga kura haraka kabla ya oktoba 25
 


Umechambua vizuri mkuu, na majibu murua yanayotosheleza. Halafu napendekeza mjadala hu ufungwe kwa manufaa ya wanaukombozi wote maana hauna afya! Tuendeleze mapigo mpaka hitimisho -25/10
 
kama Hujazielewa Hoja Za Dk Slaa ni Bora Uondoke Ndani Ya Jukwaa Hili... Hakuna Great Thinkerz Ambaye Anashindwa kuzielewa Hoja Zile
asante kama zimeeleweka
kama ndio hivo mbona watu hawachambui hoja wanaishia kusema piga ua yeye na ukawa tu
huo ni msimamo mi nakubali wala siupingi
lakini misimamo haituhusu sana humu ni uchambuzi wa hoja ndo muhimu
ukichambua hoja ukaweka msimamo wako ni sawa lkn hujachambua hoja unaweka msimamo tu tunashindwa kukuelewa kama ww kweli ni miongoni mwa great thinkers, great tankers au followers
nahisi uwanja umeingiliwa
 
Full stop.
 

Attachments

  • 1441182940845.jpg
    37.9 KB · Views: 108


Dr. Anasahau kwamba nchi haiongozwi na mtu mmoja. Magufuli atakuwa na akina nani zaidi ya mavi mengi yaliyochooni?
 
Sijuwi yule mama kampiga babu katereroooo style maana babu kachanganyikiwa kweli kweli hajitambuwi!
 
Germaa kajichanganya. Ila CCM nawasifu kwa mbinu moja ya kuwamaliza kisiasa ma super star kwenye siasa. wanakutumia kwenye jambo ambalo litakudhalilidha na kukushushia hadhi hongereni kwa hilo hata mzito kabwela siwalimmaliza hivyohivyo. kwishneiiii GERMADO KARATU
 

Dr slaa anamsimamo yeye anachukia mafisadi mmechukua fisadi papa kamwe hawezi kuungana na ninyi kwenye ufisadi huo.
 
Alaah!! Kama ndiyo hivyo mbona mapovu yalikuwa yanawatoka tulivyokuwa tunawambia Dr.Slaa ni mlaghai.


Nakukumbuka ndg yangu mpendwa Ritz, uliwatahadharisha kweli mkuu, sasa nadhani watakua wanatoa salute kimoyo moyo maana kusema wazi hawawezi, by the way sijakuona kule great thinkers muda kdg, vip ndg yangu kampeni zimepamba moto nn unakosa kamuda ka kujadiliana kwa kina na nduguzo?? Uje utujulie japo hali bana maana mm binafsi nimekumic.
 
DR anauchungu sana, kwani alizunguka nchi nzima, kupinga ufisadi.Sasa anaona kukaa meza moja na hao hao ambao alikuwa akiwapinga , itakuwa ni kumdanganya mungu.sasa UKAWA, fanyeni kazi ya kumsafisha Lowasa, ndipo muanze kunadi sera.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…