Dr Slaa hajapona mkono? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa hajapona mkono?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eeka Mangi, May 9, 2011.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jama nimemwona Dr wetu, Dr Slaa! Hivi kumbe ile ajali alopata wakati wa kampeni umemlemaza mkono. Hope Mungu atamjalia apone.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa sisi ambao hatukumwona hatuna hakika unazungumzia nini mkuu. Ulemavu gani huo?
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimeona mkono wake wa kushoto umesinyaa mkuu na nahisi kiwango chake cha kufanya kazi ni hafifu. Ushikaji wake wa kitu sio kwa uimara sana.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mkuu,
    Umefanya ufuatiliaji wa ishu hii japo kidogo, au macho yako tu?
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimeyaamini macho yangu kaka. Kwa walioona taarifa ya habari ya saa mbili watakubalina nami mkuu.
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hatutaki ashike kitu....aseme vitu
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kudos CAMARADERIE
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Nimeangalia taarifa ya habari ITV sikubaliani na wewe! Labda kama unajicho la kichawi
     
  9. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,596
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kwa kiasi flani, Dr. Slaa hajapona mkono kikamilifu.

    Huwa nashangaa anapoingia JF na kuandika kw kirefu kuwajibu watanzania hoja zao, ni jitihada ya ziada na inafurahisha kuona hachoki kuja kushiriki discussions. Nadhani atapona siku si nyingi.
     
  10. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,525
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Mkono ukifungwa plaster au haswa ile POP kwa munda mrefu huwa unasinyaa kidogo. Hiyo ni kawaida, Labda ndilo lililotokea.
     
  11. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 4,380
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    kwani aliangukaje kwnye hoteli ya nyota tano, au ndo ya sheikh yahaya?
     
  12. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,234
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Hakufanyiwa physical therapy ya kutosha?
     
  13. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba kama kuna daktari wake aje ajibu hoja hii ili tuelewe. Wengine tutajikanyaga mno maana hatuna majibu sahihi saana
     
  14. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wepesi wa kupona unatofautiana sana kati ya mtoto na mtu mzima aliyevunjika.
    Yeye ni mtu mzima, hatapona kwa haraka kama mtoto.
    Yet, I'm wishing quick recovery.
     
  15. s

    seniorita JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunakuombea Dr. upone haraka na uwe mzima taifa linakuhitaji sana
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Duh,bole sana boss,..
    ungekua raisi labda na wewe ungeenda kutibiwa uingeleza,..
    Get well soon
     
  17. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 440
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nilisikia alidondoka bafuni! Sijui hata alikua anafanya nini mpaka akateleza na kudondoka jamani! Get well soon Dokta
     
  18. M

    MENDE JEURI Senior Member

    #18
    May 9, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh, sasa tukiwa na Rais mlemavu itakuwa vipi tena? Atashikana vipi mikono na Obama? Haijatulia kabisa. Namwombea apone mapema.
     
  19. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 440
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bwahahahahahahahhahah:happy:
     
  20. h

    hoyce JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,113
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mnamtumia Dk Slaa kuwanyanyapaa watu wenye ulemavu! Acheni hizo, hujafa hujaumbika!
     
Loading...