Dr. Slaa AMKIMBIA Wilson Mukama katika mjadala?


K

Kamura

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
488
Likes
0
Points
33
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
488 0 33
Dk. Wilbroad Slaa ameingia mitini licha ya kuthibitisha kushiriki kwenye kipindi cha Jambo kinachorushwa na TBC1 ambacho kililenga kumkutanisha na Katibu Mkuu wa CCM, Wilson Mukama. Wote walithibitisha kushiriki lakini ghafla Dk. Slaa akaingia mitini.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Atakuwa alipitiwa na usingizi....
 
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
488
Likes
0
Points
33
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
488 0 33
Atakuwa alipitiwa na usingizi....
Si usingizi, inaonekana kaishiwa kwa sababu habari zinaeleza kwamba alikuwa akikata mitaa kwenye viuga vya Dar.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Hakuna cha excuse, kama aliahidi na hakufika then it is a bad sign... we want reliable leaders sio makamba style!!! I hope Dr. Slaa akakuja na clear clarification about this

bad stuff though
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Futa huu upuuzi ulioletwa hapa.Please mods
 
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
870
Likes
16
Points
0
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
870 16 0
Hakuna cha excuse, kama aliahidi na hakufika then it is a bad sign... we want reliable leaders sio makamba style!!! I hope Dr. Slaa akakuja na clear clarification about this

bad stuff though
CCM ndio mabingwa wa kukimbia midahalo
 
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
870
Likes
16
Points
0
MkimbizwaMbio

MkimbizwaMbio

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
870 16 0
Hakuna cha excuse, kama aliahidi na hakufika then it is a bad sign... we want reliable leaders sio makamba style!!! I hope Dr. Slaa akakuja na clear clarification about this

bad stuff though
Releability ya leader haipimwi kwa kwenda TBC1. TV yenyewe imegeuka kuwa TV ya Chama.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Nimeona katika gazeti moja la kila siku. dk Slaa amekacha mjadala uliipangwa kufanyika hapa kwa kushirikiana na chombo kimoja kikuu cha habari yaani TBC1 katika kipindi cha JAMBO LEO.
Katika mjadala huo ambao Mukama alipanga hoja za msingi na kutaka kumuonyesha dk slaa kwamba anayozungumza mengi hafanyi utafiti.lkn pia kuzungumzia magaidi waliongizwa na CHADEMA IGUNGA na mengine mengi juu ya CHADEMA
katika hali isiyoyakawaida katika Chama cha chadema. Dk slaa amekacha mjadala huo.
Jee Dk slaa ameanza kuogopa mijadala ya wazi?
What next?
Lazima unavizia ubwabwa mweupe sehemu! Leo ni Ijumaa lazima unyooshe mkono wa kulia.
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,165
Likes
771
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,165 771 280
Dk hawezi kumkacha mzushi Mukama, atakuwa na strong reason for his absence, ngoja tumsubirie na majibu. Inteligensia yenyewe imemtenga Mukama kwa taarifa zake zisizo na tija.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,453
Likes
14,742
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,453 14,742 280
Kafanya la maana yaani wewe Mbuni halafu uende kufanya mdahalo nyumbani kwa Nyani na unayefanya nae huo mdahalo ni Kima! Heri hata wangeenda ITV au STarTv KIDOOOGO! si mnakumbuka last time kila akitaka kuongea anakatizwa ila akiongea mwenzie aaaahh, ndio hakwenda sasa wajinyonge na TENDWA NA BANA wamekiri kuwa WAAJIRI wao wanaelekea shimoni. Full stop
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Heshimu mawazo ya watu. Ikibidi wewe ndio ufutwe.
unaleta stori za majungu hapa tusiseme? Ufutwe wewe kwa kuleta majungu hapa.Umeona hiki nacho ni kitu cha kuwapa magamba credit? Tumikieni wananchi acheni majungu
 
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
488
Likes
0
Points
33
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
488 0 33
Dk hawezi kumkacha mzushi Mukama, atakuwa na strong reason for his absence, ngoja tumsubirie na majibu. Inteligensia yenyewe imemtenga Mukama kwa taarifa zake zisizo na tija.
Dk. ndiye mzushi hawezi kukuahidi kuhudhuria akakacha.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Dk. Wilbroad Slaa ameingia mitini licha ya kuthibitisha kushiriki kwenye kipindi cha Jambo kinachorushwa na TBC1 ambacho kililenga kumkutanisha na Katibu Mkuu wa CCM, Wilson Mukama. Wote walithibitisha kushiriki lakini ghafla Dk. Slaa akaingia mitini.
Hii nayo ni sera kweli Magamba hamna hata cha kufikiri! Dr Slaa ataongea nini na Wilson Mukamasi?
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,275
Likes
20
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,275 20 135
Je ilijulikana ni kwanini hakuja au tunahukumu tu?
Hata hivyo Mukama hana ubavu wa kushindanishwa na Dr Slaa
 
Jidulamabambase

Jidulamabambase

Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
31
Likes
0
Points
0
Jidulamabambase

Jidulamabambase

Member
Joined Nov 28, 2010
31 0 0
Bora amekacha, what will Mukama tell the nation! Hawaendani (Not his type)
 

Forum statistics

Threads 1,237,204
Members 475,501
Posts 29,281,340