Dr. Ramadhani K. Dau amlilia Alhajj Mzee Kitwana Kondo

Dr. Ramadhani K. Dau amlilia Alhajj Mzee Kitwana Kondo

Hujasema alivyokushika mkono Na kupewa Nssf baada ya kufukuzwa kazi bandari,pia hujaeleza uhusiano wako Na binti alokuwa analelewa Na kk baada ya baba take kufariki Na kk kumchukua make wa marehemu Na watoto wake ETI kuwalea,Na we we kwa kwendakwenda kwa kk ukamtamani huyo binti Na kumtaka kimapenzi bila aibu kuwa una mke.naishia hapo
Makubwa haya
 
Muslim by artificially..haa haaa..bro una mbwembwe!!
Mkuu watu waliolishwa sumu ya dini kisa mke wakihamia Uislam huwa na Tabia safi za upendo za Ukristo wao na hawawezi kuwa kama fanatic Muslims trust me...
 
Sundiata Keita hilo jina kubwa sana naomba kulisalimu kabla sijakujibu.

Uchaguzi wa jina lako hapa tu umekukuza na kukuweka juu sana.

Aliyesoma historia ya Afrika Mashariki na Mali ya enzi hizo atajua. Heshima kwa Mansa Ibrahim na Mansa Mussa.

Mapungufu yako nayapunguza ma mazidifu yako nayazidisha.

Hicho kitabu ndugu yangu ninacho katika maktaba yangu ndani hapa nyumbani na sikumbuki kama nina soft copy, lakini naomba muda kidogo niangalie soft copy repository yangu kwa sababu nina kama 60 terabytes za audio visual (8ncluding epub, pdf and mobi books) kwa hesabu za haraka.

Nimeshapata maombi kadhaa kuhusu vitabu na kama tunaweza kuwasiliana zaidi kuhusu vitabu kupitia email yangu ya al.watan@gmx.net

Al.watan@gmx.net.
Hapa napita tu-sijaelewa kitu
 
Mbuzi mkubwa Wewe, kisa cha Ku quote maneno yote hayo ni ili iweje tumia akili kuliko kutumia makalio.
Mpagani was kiarabu weye kisha unajitia umefunga. Labda umebadirisha ratiba ya mlo tu
 
Hapa napita tu-sijaelewa kitu
Ambacho hujaelewa ni kipi ndugu yangu?

Hujawahi kusikia kuhusu historia ya Sundiata Keita katika historia ya dunia hii?

Hujapata kumsikia Kitwana Selemani Kondo katika historia ya Jiji la Dar-es-salaam?
 
Ambacho hujaelewa ni kipi ndugu yangu?

Hujawahi kusikia kuhusu historia ya Sundiata Keita katika historia ya dunia hii?

Hujapata kumsikia Kitwana Selemani Kondo katika historia ya Jiji la Dar-es-salaam?
Hapana,ni hiyo maktaba yako,sijui ma terrabytes,audio visuals etc etc kana kwamba storage chambers za CIA
 
Hapana,ni hiyo maktaba yako,sijui ma terrabytes,audio visuals etc etc kana kwamba storage chambers za CIA
Ni vijimambo tuu.

Haijafikia hata nusu ya ninakotaka.

Ndiyo maana nikahimiza tuwapatr wazee watupe habari zao.

Salim Ahmed Salim yupo. Nani kamhoji kuhusu kazi zake za Tanzania ma OAU?

Nani anamhoji Mzee Joseph Sinde Warioba kuhusu mwenendo wa serikali enzi zile na sasa?

Wazee wetu waliofanya kazi za chini serikalini na kwenye jamii. Nani anawahoji?

Kikumbi Mwanza Mpango "King Kiki" alikuwa na wimbo wake mzuri sana akihoji "watoto wa kwangu, nani atawalea? Familia ya kwangu, nani atawalea? Kwembe, fungua njia, kitoto kaanza tambaa"

Kuna vitoto vinaanza tambaa. Hawa wazee wanatakiwa kutupatia elimu ya maisha yao tuendeleze walipoachia, ama sivyo tunaweza kuanza upya pasipo na haja.

Hizo terrabytes zisikutishe.

Naweza kukutumia zote mara moja tu kama kuna umuhimu na manufaa ya umma.
 
Mmmmmm!!!

Ingia hapo chini ninamzungumza Rashid Ali Meli aliyechukua fedha za Dar es Salaam
Municipal Council kumpa Idd Faiz Mafungo (aliyekuwa mweka hazina wa Al Jamiatul
Islamiyya na TANU) ili kutunisha mfuko wa safari ya kwanza ya Nyerere UNO 1955.

Ali Meli alikuwa mtunza fedha wa Dar es Salaam Municipal Council.

Huyu kachero alikuwa ndiye Secretary wa Al Jamiatul Islamiyya fi Tanganyika.

Kwa nafasi hii yake na kwa kuwa alikuwa katika viongozi wa juu wa TANU hakuna
kilichokuwa kinampita.

Hakuna wasiwasi alijua hata hili la Ali Meli kutoa fedha za serikali kuzileta TANU ili
kumsafirisha Nyerere, New York.

Hapo chini nakieleza kisa cha Ali Meli ambae kwa vyovyote vile alisalitiwa na kachero
huyu kwa Waingereza.
 
Daaah shein bana.. Basi tu urais huu ni bahati.. Yaani
 
Ingia hapo chini ninamzungumza Rashid Ali Meli aliyechukua fedha za Dar es Salaam
Municipal Council kumpa Idd Faiz Mafungo (aliyekuwa mweka hazina wa Al Jamiatul
Islamiyya na TANU) ili kutunisha mfuko wa safari ya kwanza ya Nyerere UNO 1955.

Ali Meli alikuwa mtunza fedha wa Dar es Salaam Municipal Council.

Huyu kachero alikuwa ndiye Secretary wa Al Jamiatul Islamiyya fi Tanganyika.

Kwa nafasi hii yake na kwa kuwa alikuwa katika viongozi wa juu wa TANU hakuna
kilichokuwa kinampita.

Hakuna wasiwasi alijua hata hili la Ali Meli kutoa fedha za serikali kuzileta TANU ili
kumsafirisha Nyerere, New York.

Hapo chini nakieleza kisa cha Ali Meli ambae kwa vyovyote vile alisalitiwa na kachero
huyu kwa Waingereza.
Tatizo sheikh,ni kwamba watu ambao ni irrelevant unawapaisha sana
 
Tatizo sheikh,ni kwamba watu ambao ni irrelevant unawapaisha sana
Jackline1,
Unadhani Rashid Ali Meli hastahili kutajwa katika historia ya TANU na
uhuru wa Tanganyika?

Rashid Ali Meli alikuwa katika watu wachache waliohuduria mkutano
wa kwanza wa TANU uliofanyika Ukumbi wa Arnautoglo.

Mkutano wa uzinduzi wa TANU ulihudhuriwa na kikundi kidogo cha
takriban watu 20 miongoni mwao Julius Nyerere, Abdulwahid na
Ally Sykes, Dossa Aziz, John Rupia, Mshume Kiyate, Makisi
Mbwana, Jumbe Tambaza, Juma Waziri, Clement Mtamila,
Rajabu Diwani, Schneider Plantan, Marsha Bilali, Rashid Ally
Meli, Frederick Njiliwa, Iddi Faiz Mafongo, Iddi Tulio, Denis
Phombeah
na wengineo.

Hiki kilikuwa kipindi kigumu sana kwa Watanganyika na mtu kujihusisha
na siasa ni kujitafutia balaa.

Bahati nzuri mimi ninajua historia za hawa wazalendo katika kupambana
na ukoloni.

Wakati hawa wakiwa tayari wanachama wa TANU na kufanya mkutano
mwenzao Ali Migeyo alikuwa kafungwa jela na wakoloni kwa kuwa
alikuwa akipita katika vijiji huko Kamachumu kuwahimiza wananchi
kusimama kudai uhuru wao.

Licha ya haya serikali ya kikooni ilikuwa imeshatoa Government Notice
No. 5 na 6 wakiwaonya Waafrika watumishi wa serikali ya Malkia wakae
mbali na siasa.

Katika hali kama hii Rashid Ali Meli si kama anajiunga na TANU bali
anachukua hazina ya serikali aliyokabidhiwa anaileta kwa Idd Faiz
Mafungo
Mweka Hazina wa TANU ili itunishe mfuko wa safari wa
Mwalimu Nyerere
kwenda UNO kudai uhuru wa Tanganyika.

Rashid Ali Meli kamwe hawezi kuwa mtu chembelecho, ''irrelevant,''
katika historia ya TANU na uhuru wa Tanganyika.
 
Back
Top Bottom