Dr. Pombe Magufuli, Rais mteule wa Tanzania awamu ya 5


K

Kwamhuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2014
Messages
1,767
Points
1,250
K

Kwamhuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2014
1,767 1,250
Hii awamu ya urais ambayo Magufuli ndiye Rais wake ina maswali mengi ya kujiuliza.Kwamba ni ya tano sio tatizo sana.Tatizo labda ni huyo mtu anayeongoza kwa kuwa anaapishwa tarehe 5,namba ambayo inajirudia.Awamu ya 5 inayoapishwa taehe 5.(?) Cha kushangaza zaidi awamu hiyo inaapishwa tarehe 11 ambaye ni "signature" ya Freemason(wanaojua wanajua).Tena anaapishwa akiwa na umri wa miaka 56(5+6=11).Namba 11 inajitokeza tena.Lakini ukiangalia umri wake utagundua pia kwamba kuna namba 5 na 6.Namba hizi ni muhimu sana kwa Freemason(Wanaojua wanajua).Pia symbol ya campaign yake ina maswali mengi.Nayo ni symbol ya Freemason(mkono ulioshika mwenge katikati ya M).

Swali la kujiuliza ni kwamba hii, ni coincidence au JPM anajua kinacho endelea?
Dr. John Pombe Magufuli ametangazwa rasmi kuwa rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania wa awamu ya 5 baada ya kuongoza kwa kupata kura 58.46%.



Lubuva: Kwa kuwa mheshimiwa Dr. Magufuli, John Pombe Joseph wa CCM amepata kura nyingi zaidi kuliko mgombea mwingine yeyote, kwa niaba ya tume ya taifa ya uchaguzi na kwa mujibu wa vifungu vya 35(e), 35(f) na 81(b) vya sheria ya taifa ya uchaguzi sura 343.

Ninatangaza rasmi matokeo ya uchaguzi ya urais wa mwaka 2015 kwamba

  1. Mheshimiwa Magufuli John Pombe Joseph amechaguliwa kuwa Rais wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania
  2. Mheshimiwa Samia Hassan Suluhu amechaguliwa kuwa makamu wa Rais wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania.
Asanteni kwa kunisikiliza.


 
Last edited by a moderator:
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,909
Points
2,000
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,909 2,000
Rais wetu mpendwa Daktari Magufuli tunakupenda sana watanzania.
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Points
1,500
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 1,500
Majizi makubwa haya.....Mungu ayalaani !
Hivi unajisikiaje, hasa pale unapogundua kiuhalisia kuwa mkeo au mmeo hakukubali, hakupendi, ila basi afanyeje hawezi kuondoka maana umemuwekea walinzi wa kumzuia asiondoke kwako.
Kwa hali kama hiyo unapotoka na kurudi hapo kwenu; unafurahi kumkuta yupo? Au je yeye anafurahi kukuona umerudi kwake?

Nikijielekeza kwenye uchaguzi mkuu uliomalizika sasa; fikara yenye kufanana na mfano huo halo juu ilipita akilini mwangu.
Kuwa ccm hii yenyewe inajua fika kama haikuwalazimisha watanzania kuendelea kuwa nayo! Kama vile watanzania walio wengi wanavyojua ndani ya nafsi zao mapenzi yao kwa chama tawala kwamba ni ya hiyari au ni ya lazima!

Aghalabu ni vyepesi kama nini kuwadanganya watu wengine kuliko kufanya hivyo kwa nafsi yako mwenyewe.
Ndiyo maana baada ya uchaguzi huu unaweza kukuta mtu anashangilia nje lakini kwa ndani nafsi yake inamkanya ikisema muongo wee!

Mungu ni shahidi mwaminifu amina!
Tunataka viwanda, dawa, elimu bure mpaka form 4 though elimu mpaka hapo... maji yawe historia kama alivyoahidi.
Kwani wewe hukujua kwamba kupiga kura bila katiba huru ni kupoteza muda.Usirudie kosa hilo tena.

ni jf wamekosea au ni nec na calculator zaooooo?????
mimi ni mwana ccm ila sipendi unafiki nimekunywa pombe hapa lakini hizi data.........


""Aliongeza kuwa idadi ya wapigakura waliojiandikisha ni 23, 161, 440, waliopiga kura ni 15, 589, 639 sawa na asilimia 67.31 ya wapiga kura wote waliojiandikisha.

Alizitaja idadi ya kura halali kuwa ni kura halali 15, 193, 862 sawa 97.46% kura zilizokataliwa 402, 248 sawa 2.58% hivyo Magufuli amepata kura ambazo ni 8, 882, 935 sawa na 58.46% ya kura zote halali.

Matokeo ya wagombea wengine akiwemo, Anna Mghwira wa (ACT-Wazalendo) 98,763 sawa 0.65%, Chifu Lutalosa Yemba (ADC), 66, 049 sawa na 0.435 huku Edward Lowassa (Chadema) akimfuatia kwa kura Dk. Magufuli kwa kupata kura 6, 772, 848, sawa 39.97% na Hashim Rungwe wa (CHAUMMA) aliyepata kura 49, 256, sawa na 0.32%.

Wagombea akiwemo Janken Kasambala (NRA) 8, 028 sawa 0.03% na Maximilian Lyimo (TLP) 8, 198 sawa na 0.05% Fahmy Dovutwa (UPDP), 7, 785 sawa 0.05%.""
Ukanda Upi wewe takataka? Ina maana Kanda ya Kaskazini Pekee ina wapiga kura asilimia 42?
Ni wachache wanaothubutu kumpongeza JPM.... nahisi ni kati ya marais watakoukuwa na kazi ngumu sana

Kwanza kwa sababu hajachaguliwa na walio wengi,

Pili anaikuta serikali ikiwa katika hali mbaya kuliko alivyoikuta mkapa,

Tatu itamchukua miaka zaidi ya minne watu kumkubali... maana mpaka sasa hana kibali, watu bado wana rais wao mioyoni!!!!

Nne anaikuta CCM ikiwa vipande kukiwa na wasaliti wengi....

Tano anakutana na watanzania waliokata tamaa na maisha hawana hamu na lifisieM lao...

Ongezea mengine
kama mtu anakataa kupata elimu unategema nini hapo???,

1. Watu hao waliokataa elimu ya bure hawana hata uwezo wa kupata milo 3 kwa siku
2. ....................hawana hata nyumba ya tofali
3. ............................................wanakufa kwa kukosa panadol
4............................................hawana hata viatu vya kutembelea jambo ndala za tsh 1000
5.........................................wanakunywa maji machafu anayokunywa punda (mifugo)
6. ......................................................................................
7. ...................................................................
,...............................................................

Umaskini wa mwili na akili ndio mtaji wa ccm, ccm itatawala milele;
Shule zao zipo maporini wanakakia mawe ndio wanaoongoza kwa kutoa mashamba boy na mabeki tatu!
Upo sahihi kabisa ila hawa Ukiwa wameng'ang'ania 6, 772, 848
Tumieni akili nyie vilaza, hesabu yakura za JPM Ni pamoja na zile zilizokamatwa ndani ya gari zikiwa zishampa ushindi diwani, Mbunge na rais.
Hiyo Ni strategy ya ccm kuendelea kukomba mali zanchi na gesi ndo inawafanya wawekezaji uchwara kudodoka udenda. Na ndani ccm tayari Kuna syndicate ambayo inapora mali za nchi kila kukicha.
 
U

Unstoppable

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
1,048
Points
1,195
U

Unstoppable

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
1,048 1,195
Hivi Janeth Magufuli ni mzaliwa wa wapi? Nime-Google John Magufuli historia ya mmewe haielezi much (if any) about her or the family in general. Najua ni mwalimu lakini nilitegemea Wikipedia ingekuwa na more information. It's for my own understanding -no shade.
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
10,681
Points
2,000
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
10,681 2,000
Safari ya miezi mitatu katika uchaguzi wa Jamuhuri ya muungano wa Tanzania umefikia tamati huku ndugu John Pombe Magufuli akiibuka kuwa raisi wa awamu ya tano...hivyo leo ni siku ya furaha sana huku kanda ziwa ikizizima kwa maandamano yakumpongeza ndugu john pombe magufuli.huyu ni raisi kwa mara ya kwanza anatokea kabila la wasukuma lililo kubwa kuliko makibila yote...
Bashite ana mambo sana!!
 

Forum statistics

Threads 1,284,194
Members 493,978
Posts 30,816,820
Top