Dr. Pombe Magufuli, Rais mteule wa Tanzania awamu ya 5


W

wakimataifa.

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
1,505
Points
1,500
W

wakimataifa.

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
1,505 1,500
bora magufuli tanzania imepona kwenye makucha ya kifisadi
 
M

Mdanganywa

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
558
Points
250
M

Mdanganywa

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
558 250
Kwa hali ilivyo ndani ya taifa ili sio shwari kabisa na ukitizima mitizamo ya wana ukawa imekwama na ni ule mpango wa kupiga dili zao kwa kumtumia lowasa kushindwa pia nikumbushe ccm mtandao wao ni mkubwa kama mtawala pia tuliambiwa lowasa alihaidi swala la kulinda kura apewe yeye na cha kushangaza vijana wa IT wa ukawa walikuwa wanatumia mfumo wa mbovu kufanya tally pia niseme ni muda wa ccm kuleta mabadiliko naamin jp magufuli anatosha

Mungu ibariki tz mungu mbariki rais wetu
Nakukubalia hapo kwenye RED.
 
mizambwa

mizambwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2008
Messages
4,435
Points
2,000
mizambwa

mizambwa

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2008
4,435 2,000
Aaaamin...alipangalomungu mchawi hawez panguaaaa...what we need what we have granted "HAPA KAZI TU"...hakuna mfano wako daah umemuumiza BaBU wa watu vibaYa Yupo hoi..."HATUKUMTAKA HATA MUNGU HAKUMTAKA PIA"...let our TANZANIA being as TANZANIA THE HOME OF MERCY & LOVE we peacefully we harmonlly...HAPA KAZI TU.

Usimtaje Mungu katika ulaghai asije akakupiga kibao cha uso ukashindwa kuona milele.

Imeandikwa "USILITAJE BURE JINA LA MUNGU WAKO"

Kuwa makini. Siyo jina la kutaja taja hata katika ulaghai.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,752
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,752 2,000
KAZI TU Chakaza Rafikiangu upoooo
Nipo ndugu yangu MOTOCHINI na hongera kwa mtu wako kutangazwa mshindi (sisemi kushinda). Yote sawa tuu na maisha yatasonga kwa slogan hiyo ya Hapakazituu.
ila uchaguzi huu ulikuwa na mambo ambayo huwezi kuamini hasa katika majumuisho ya kura. Kuna mambo mie nilishika mdomo sikuamini kuwa yanaweza kutokea. Mie nilidhani ni huu ushabiki wetu tuu wa ki JF kumbe kuna mambo makubwa mno. Wewe ni pm nikujulishe maana siwezi kuyaandika humu, ni mazito.
 
Last edited by a moderator:
A

Abel Ndundulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2015
Messages
759
Points
195
Age
38
A

Abel Ndundulu

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2015
759 195
Hakika kilichofanyika Zanzibar na Tanganyika ni "Mapinduzi" ya Maamuzi sahihi ya Wananchi..Naam,Maamuzi mujarab ya Watanzania yamepinduliwa tena kwa kile kinachotafsiriwa kuwa ni demokrasia ilihali ni ubakwaji mkubwa wa HAKI kwa kupiga mikwara vyombo vya habari,kuvamia Kituo cha Haki za Binadamu,Kuwapora Wapinzani vifaa vya kukusanya takwimu na kukataa Maamuzi sahihi ya Wananchi katika sanduku la kura!!!Dhambi hii haitoishia hapa,tumepanda mbegu hatari ya kutufarakanisha,yumkini isiwe leo..Ila siku itakapofika ukimya huu wa Walioporwa haki utageuka kuwa uchungu mkubwa sana ambao haujawahi kutokea!!!..Najaribu kutafakari kwa sauti!!!
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,677
Points
2,000
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,677 2,000
Tatizo mnaleta hoja zilizokufa.

Wenzenu wanaangalia ni namna gani JPM ataunda serikali itakayosaidia kutatua kero za wananchi.
Yaani unawaza namna ambavyo JPM ataunda serikali? Mbona liko wazi kabisa kwamba ataunda kwa kuteua waziri mkuu na mawaziri kutokana na wabunge wa chama chake waliopo? Huo si ndio utaratibu wa siku zote wa kuunda serikali? Hilo nalo ni la kuwaza?
 
L

Lab

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
401
Points
250
L

Lab

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
401 250
Kwa mara ya kwanza kabisa Tanzania, tumeshuhudia mioyo ya Wanzania wengi ikiinama na kuhuzunika sana, Lakini ni kwa mara nyingine tena Mungu akijibu maombi ya Watanzinia, Kwani tuliomba Amani,na Mungu akatupa Amani, Lakini tulisahau kumuomba Mungu HAKI itendeke Tanzania. Tuliona na kusikia watu na watumishi wa Mungu wakisema waliyoonyeshwa na Mungu kuhusu uchaguzi na waliyoonyeshwa yalikua machafuko, wengine wakamtaja Mbowe ili aombewe na watu walifanya hivyo na Mungu akatusikia maombi yetu na kutupa Amani. Tunapaswa Kufanya haya
(1) Watu wote kwa imani zetu tumshukuru Mungu kwa kujibu maombi yetu ya kutupa Amani na tutoe sadaka ya shukurani.
(2) Watu wote kwa Imani zetu Tumuombe MUNGU atupe HAKI yetu kwa Amani kwani haki huinua Taifa na MUNGU atatupa HAKI hiyo haraka, kumbuka kilio cha wana wa iziraeli MUNGU alikisikia na akawaokoa kutoka kwa farao kwa mkono wake wenye nguvu, farao alikua na majeshi, bunduki na magari ya deraya,wana wa Iziraeli walikua hawana chochote mikononi mwao,wala hakuanzisha vita wala maandamano, lakini haikuzuiya Mungu kuwapa haki yao ya kua huru, Aberinego na wenzake MUNGU aliwapa haki yao kwa kuwakomboa kutoka kwa mfalme nebkadreza, na watanzania hawana majeshi, bunduki wala magari ya deraya bali kwa maombi yetu MUNGU atatupa haki yetu kwa amani. Mungu hachelewi wala hawahi bali siku zote ni Mtimilifu na mkamilifu
(3) Kwa Sababu sauti ya wengi ni sauti ya MUNGU na kwa sababu aiyepata kura nyingi ndio chaguo la Mungu je Mungu hatasimama na kujichukkulia utukufu wake mwenyewe, je Mungu hatasikia maombi ya watanzania na kuwapa HAKI yao ili nchi yao inuke? je MUNGU atamwacha shetani achukue utukufu wake mbele ya watu wake?
(4) Tuwashirikishe watumishi wa MUNGU, marafiki, waombaji ndani na nje kwa MAOMBI ya Tanzania na watanzania Kupata HAKI Yao ili nchi yetu iinuke, tukiacha kumwambia Mungu mioyo ya Watu wengi ikaendelea kuinama, nchi nayo inainama na hatutakua na maendeleo, kumbukwa furaha ya watanzania iliyokua kipindi cha serekali ya awamu ya pili, baada ya uchaguzi wa mwaka 1995, Watanzania mioyo yao ilinama na mpaka sasa mioyo yao hakuinuka, na nchi ilinama na mpaka sasa haijainuka kwani kila siku watu hawana furaha ni malalamiko tu, uchumumi hauendi mbele, serekali haiwezi kutusaidia, bali Mungu anaweza yote. Tuingie kwenye Maombi ya watanzania kupata HAKI yao iliyopokwa na Shetani na tutaona mkono wa Mungu ukitoa HAKI ya Watanzania, Amen.
 
A

Al-shabaab

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2013
Messages
1,721
Points
1,500
A

Al-shabaab

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2013
1,721 1,500
Hebu tufanye prediction kidogo ya mambo yatakayoongewa au kugusiwa sana sana na rais wetu mteule siku atakapokua anaapishwa au kufungua bunge au sehemu yoyote kama speech yake ya kwanza kama rais..,,
 
SUPER PREDATOR

SUPER PREDATOR

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
2,090
Points
1,500
Age
59
SUPER PREDATOR

SUPER PREDATOR

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
2,090 1,500
Hebu tufanye prediction kidogo ya mambo yatakayoongewa au kugusiwa sana sana na rais wetu mteule siku atakapokua anaapishwa au kufungua bunge au sehemu yoyote kama speech yake ya kwanza kama rais..,,
Wewe bhana hiyo Id yako mimi naiogopa usije ukamdhuru rais wetu.
 
ibra87

ibra87

R I P
Joined
Jul 22, 2015
Messages
5,624
Points
2,000
ibra87

ibra87

R I P
Joined Jul 22, 2015
5,624 2,000
Mie nasherehekea nikiwa kitandani naumwa, ila nimefurahi sana aisee, sasa ni kazi tu.
Pole sana dogo nitakuja kukucheki nikitoka hapa Lumumba.

Ugua pole na Jiandae kwa mchakamchaka Wa kazi tu
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,751
Points
2,000
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,751 2,000
Nipo ndugu yangu MOTOCHINI na hongera kwa mtu wako kutangazwa mshindi (sisemi kushinda). Yote sawa tuu na maisha yatasonga kwa slogan hiyo ya Hapakazituu.ila uchaguzi huu ulikuwa na mambo ambayo huwezi kuamini hasa katika majumuisho ya kura. Kuna mambo mie nilishika mdomo sikuamini kuwa yanaweza kutokea. Mie nilidhani ni huu ushabiki wetu tuu wa ki JF kumbe kuna mambo makubwa mno. Wewe ni pm nikujulishe maana siwezi kuyaandika humu, ni mazito.
Hahahaha Chakaza nduguyangu hapakuwa na jinsi, vyovyote kubwa kununua ikulu ishindikane lowassa hana hata chembe ya kuingia ikulu tuyaache niwakati wa kufanya kazi sasa
 
Last edited by a moderator:
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,180
Points
2,000
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,180 2,000
Sasa kulalamika kwako mitandaoni kunakusaidia nn? Walio wenngi wameamua!
Wezi wa kura ndio walioamua, sio walio wengi. Unaniuliza kulalamika kwangu mtandaoni kunanisaidia nini, kwani wewe kunijibu mtandaoni kumekusaidia nini?
 
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
10,838
Points
2,000
Mlaleo

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
10,838 2,000
Mimi huku niliko ni shangwe tu...

Watu wanaimba 'Lowassa.....Tumemkataa'
Lazima utakuwa Mirembe Dodoma....

Pamoja na maneno yako pita pita ako kwa sasa utakuwa ushakiri maneno yangu....


''Bala Always in Dodoma''

Raisi wa CCM muhahahahahaha
 
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,180
Points
2,000
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,180 2,000
hongera Magufuli na Samia, CCM wamecheza kama Pele
Ni kweli kabisa, maana wizi wa kura nao ni mchezo unaohitaji kipaji cha hali ya Juu. Kwa kweli wamecheza kama Pele.
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,708
Points
1,500
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,708 1,500
Hapo hawajaiba wangeiba hata hzo m6 asingezifikisha bubu wenu, unaenda tongoza huna maneno ya kuvutia unategemea nn? Hahaa Lowasa dhoofu "mbowe 2015
 

Forum statistics

Threads 1,284,193
Members 493,978
Posts 30,816,726
Top