barafuyamoto
JF-Expert Member
- Jul 26, 2014
- 32,404
- 29,811
Hivi hawa wote ni wanyakyusa?
kwani ndondi aliishia wp?
Haya mambo ya naenda kwa zamu! Sahv ni zamu ya dr mwaka naye kupigaaa
Ovaaaa
Huyo Dr mwaka ni tapeli mkubwa sana japokuwa watu hawasikii,nenda na matatizo yako ya UTI ukamuliwe maji ya limao,au uchanganyie liqour ya chupa kwenye maji upewe kwa laki 2,
Kule insta kuna kubwa jinga moja lina mtetea na kupotosha raia sijui lina maslahi na utapeli wa huyu dokta mwaka!!
babu hatari mpaka rais katibiwa
Mimi niliamini %90 ya watanzania ni wagonjwa enzi za loliondo watu waliuza mpaka viwanja ili waende kutibiwa kwa jero.
Alianza mama teri
Akaja Ndodi
Sasa hivi dr mwaka
Halafu wahanga wengi huwa ni wanawake....
Dr Mwaka kamtapeli Queen aliyekuwa mke wa jamaa yangu na kamuoa kabisa na kumfanya mkewe wa tatu. Kweli mtego wa kupata wanawake ni kitu kidogo tu. Ila hizo hela za kuuza ngada zina mwisho wake tu.
Naamini kbs kwamba viobgozi wengi wamelala usingizi mzito au hakuna anayejua wajibu wake. Serikali ya mtaa inakuwa wapi mtu km huyo anapofanya hivyo kwebye eneo lako la uongozi? Mpk waziri hajui ht kinachoendelea. Hajui vitui cya afya ktk wilaya/kata/mitaa? Vimesajiliwa? Wako bize kupanga mizinga tu. Hopeless. Hii inachangiwa pia na uwezo mdogo wa elimu??? Juzi niliona madiwani wanaapishwa. Jmn huyu diwani ht kusoma kile kiapo ilikuwa mbinde alirudia zaidi ya mara tatu na bado hakuna kilichoeleweka. Mwisho hiyo mificiem inapiga makofi kushangilia si upuuzi huu? Akili ndogo inaongoza ...... Matokeo kumpa kaxi ya ziada mr. Padlocks mpk aamrishe watu kufanya usafi. Hii ni aibu kbs. Mpk mstuliwe km yale magari ya zamani starter isipofanya kazi gari inatekenywa kwa handle!!!! Hao ndio tulio nao.Hivi yule Babu wa kikombe na Dr Mwaka nani zaidi? Maana nasikia tu matangazo mengiii waliopona sisikii ebu niambieni
Nasikia Dr. Mwaka alimtibu mama mwenye tatizo la uzazi kwa kumjambia tumboni...mmeipata hiyo?
Mwaka mtoto wa kigoma. The plants pia aka simon lusigwa tena hawa jamaa kule mwisho wa reli majirani...