Dr. Mwaka vs Babu Ambilikile Mwasapile wa Loliondo

Dr. Mwaka vs Babu Ambilikile Mwasapile wa Loliondo

Dr.Mwaka ni TAPELI LA KUTUPA Tanzania.He just a mere witchdoctor.Hajaenda shule atakuwaje Dr.????
 
Dr. Mwaka dawa zake za uhakika haswa kwenye maswala ya uzazi!! Tatizo bei ghali.
 
Heri babu wa loliondo alikuwa anatoza 500/= tu, kuliko huyu dr wenu mwaka, anakusanya ndimu na tangawizi kariakoo mia mia, halafu anakupa dozi yenye ndimu moja na kipande cha tangawizi kwa 200,000/= kupona. Hakuna. Watanzania tuna shida kweli kweli, hii yote ni sababu ya kutokuwa na matibabu ya uhakika kweye hospitali zetu
du... job truetrue........job available
kazi kwelikweli...... kazi ipo
 
Hao cha mtoto kuna mzee huku kagundua dawa ya kisukari kwa stage zote. Aligundua kupitia yeye mwenyew aliugua muda mrefu alikuwa na stage four 220 kama sikosei. Katibiwa hospitalin akaona anaumia akaanza kunywa miti shamba yake mpaka kapona kila akienda pima inashuka tu hadi imeisha. Na kunatak kujengwa hosptal kubwa na wazungu ya magonjwa ya moyo huku.
 
Mimi niliamini %90 ya watanzania ni wagonjwa enzi za loliondo watu waliuza mpaka viwanja ili waende kutibiwa kwa jero.
 
Hivi yule Babu wa kikombe na Dr Mwaka nani zaidi? Maana nasikia tu matangazo mengiii waliopona sisikii ebu niambieni

Kama Mwasapile Kibaka
Huyu Mwaka n Jambazi
Reason
Mwasapile kikombe 500
Mwaka dozi Laki mbili
 
Dr Mwaka kamtapeli Queen aliyekuwa mke wa jamaa yangu na kamuoa kabisa na kumfanya mkewe wa tatu. Kweli mtego wa kupata wanawake ni kitu kidogo tu. Ila hizo hela za kuuza ngada zina mwisho wake tu.
Kumbe yule Queen alikuwa mke wa jamaa nmwingine? Mwaka kiboko, tapeli kweli yule jamaa
 
Mimi niliamini %90 ya watanzania ni wagonjwa enzi za loliondo watu waliuza mpaka viwanja ili waende kutibiwa kwa jero.

Katika hiyo %80,kuna 60% ya wanaoumwa magonjwa yasiyotibika!
 
Mbona Lowassa mnamkejeli kuwa ni mgonjwa na yeye mwenyewe yuko kimya? Nadhani ndo tulipofikia sasa, ikiwa Nape anamtukana Lowasa ambaye kwa umri ni baba yake unategemea nini?

Uwambie wenzako wanaojifanya wanamkejeli Lowassa waache kabisa,akina Makamba,Mwigulu,Nape,Lusinde nk waache kabisa

Heshima ni kitu cha bure,mheshimu rais wako.Lakini pia kiubinadamu si vyema kumkejeri mtu yeyote sababu ya ugonjwa
Mkuki kwa nguruwe bana do! Unakwenda huku ukichekelea, sasa je hebu uletwe kwako uone uchungu wake!!
 
Kumbe yule Queen alikuwa mke wa jamaa nmwingine? Mwaka kiboko, tapeli kweli yule jamaa

Kuna mtu namfahamu alienda kwa Mwaka, hakumuona wala na hivyo vipimo alivyoandikiwa ni vingi, hela yote ikamuisha, na bado akaambiwa akafuate dawa zingine. .
Mbona kuna madaktar wengi tu hawajitangazi lakini watu wanapanga foleni. .
 
na kuna mwingine anajikongoja ana kipindi kinaitwa 'the plants'
yaani utapeli ni ule ule ila madokta wanabadilika tu..
mama terry hata kuandikisha kadi tu ilikuwa utapeli mtupu[/QUOT


Na Yule rahabu rubago naye
 
Dr Mwaka kamtapeli Queen aliyekuwa mke wa jamaa yangu na kamuoa kabisa na kumfanya mkewe wa tatu. Kweli mtego wa kupata wanawake ni kitu kidogo tu. Ila hizo hela za kuuza ngada zina mwisho wake tu.

...acha mboyoyo!..demu kakatika mwenyewe!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom