Dr. Mwaka vs Babu Ambilikile Mwasapile wa Loliondo

Dr. Mwaka vs Babu Ambilikile Mwasapile wa Loliondo

Babu wa Loliondo kibokoo, si unaona Mrema mpaka leo anadunda? Mwaka yuko after money wakati babu jero tu unapona
 
Nasikia Dr. Mwaka alimtibu mama mwenye tatizo la uzazi kwa kumjambia tumboni...mmeipata hiyo?

Dr Mwaka kamtapeli Queen aliyekuwa mke wa jamaa yangu na kamuoa kabisa na kumfanya mkewe wa tatu. Kweli mtego wa kupata wanawake ni kitu kidogo tu. Ila hizo hela za kuuza ngada zina mwisho wake tu.
 
Alianza mama teri
Akaja Ndodi
Sasa hivi dr mwaka

Halafu wahanga wengi huwa ni wanawake....


na kuna mwingine anajikongoja ana kipindi kinaitwa 'the plants'
yaani utapeli ni ule ule ila madokta wanabadilika tu..
mama terry hata kuandikisha kadi tu ilikuwa utapeli mtupu
 
na kuna mwingine anajikongoja ana kipindi kinaitwa 'the plants'
yaani utapeli ni ule ule ila madokta wanabadilika tu..
mama terry hata kuandikisha kadi tu ilikuwa utapeli mtupu

Hahah huyo "the plants" sijamsikia bado

Kweli mjini mipango....
 
Ana kipindi EATV na juzi nimemuona TV1

Nikipata muda nitaangalia...nione swaga zake.... inabidi ajitahidi amuondoe dk mwaka sokoni ingawa sio kazi ndogo maana Mwaka kaaminisha kinamama kuwa kwa dawa zake matatizo yote ya uzazi kwishnehi
 
Na wewe kuwa dokta acha roho ya kwanini?umekatazwa kumiliki range rover wagonjwa wanakwenda wenyewe na kwa matibabu yake wanapona huo ni wivu kwa watu wasiokuwa na shughuli za kufanya
 
Naona mada imepinda kona. Mimi sidhani kama kwa muda wooote huu kama ni kweli huyu bwana dawa zake hazitibu tusingesikia malalamiko kwa wananchi maana matatizo ya uzazi ni mengi. Sidhani kama ni sahihi sana kumkejeli tabibu kwa kuwa kwa sasa huumwi
 
hahaaaaa hawa madaktari sijui wa tiba mbadala huwa wanachekesha sana.

Na bado huna shukrani. Shukuru Mungu hawa wanakuchekesha, wale wa Muhimbili & Co watakuudhi utakapoachwa umelala chini wenzio wenye vimemo wanapita kutibiwa na kuondoka.

Heshima kwa tabibu ni uchaji kwa Mungu. Sijawahi kwenda huko lakini wanayoyaongea yana mantiki.
 
Huyu Dr Mwaka ameinvest kwenye matangazo si mchezo ukimkwepa startv utamkuta eatv, ukimkwepa eatv utamkuta clouds TV, ukimkwepa kwenye tv utamkuta redioni. Huyu ni new version ya Dr. Ndodi, kama ni tapeli basi atawatapeli wengi. Vipi Dr Rahabu na Ndodi wameishia wapi?
 
Hivi yule Babu wa kikombe na Dr Mwaka nani zaidi? Maana nasikia tu matangazo mengiii waliopona sisikii ebu niambieni

Utofaiti ni kwamba Babu wa Loliondo hakupeleka matangazo kwenye TV/redio, matangazo yalijipeleka yenyewe
 
Huyu Dr Mwaka ameinvest kwenye matangazo si mchezo ukimkwepa startv utamkuta eatv, ukimkwepa eatv utamkuta clouds TV, ukimkwepa kwenye tv utamkuta redioni. Huyu ni new version ya Dr. Ndodi, kama ni tapeli basi atawatapeli wengi. Vipi Dr Rahabu na Ndodi wameishia wapi?
Hahahahahahahahahahahahaha
 
Hivi yule Babu wa kikombe na Dr Mwaka nani zaidi? Maana nasikia tu matangazo mengiii waliopona sisikii ebu niambieni

Heri babu wa loliondo alikuwa anatoza 500/= tu, kuliko huyu dr wenu mwaka, anakusanya ndimu na tangawizi kariakoo mia mia, halafu anakupa dozi yenye ndimu moja na kipande cha tangawizi kwa 200,000/= kupona. Hakuna. Watanzania tuna shida kweli kweli, hii yote ni sababu ya kutokuwa na matibabu ya uhakika kweye hospitali zetu
 
Hivi yule Babu wa kikombe na Dr Mwaka nani zaidi? Maana nasikia tu matangazo mengiii waliopona sisikii ebu niambieni
Heri babu wa loliondo alikuwa anatoza 500/= tu, kuliko huyu dr wenu mwaka, anakusanya ndimu na tangawizi kariakoo mia mia, halafu anakupa dozi yenye ndimu moja na kipande cha tangawizi kwa 200,000/= kupona. Hakuna. Watanzania tuna shida kweli kweli, hii yote ni sababu ya kutokuwa na matibabu ya uhakika kweye hospitali zetu
 
Serikali ya jk inajua lolote kuhusu mambo Haya
 
ndidi na mwaka ni wakweli kidogo tatizo ni kwamba wanaaminisha watu kuwa hakuna tatizo lisilotibika wakati yapo yanayowashinda...

magonjwa mengi tiba yake nivyakula tu na ndio wanachofanya...si babu wa loliondo yule mwongo tu..

hata dr.rahabu anatibu kweli ulcers lakini hataki kuweka bayana kuwa kuna ulcers za aina nyingi zingine ile dawa yake ya fitelawa haiwezi kabisa kutibu ila ile ni nzuri kwa gastric ulcers tu na mtu anapona kabisa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom