Dr Mpoki Ulisubisya awa balozi wa Tanzania nchini Canada

Dr Mpoki Ulisubisya awa balozi wa Tanzania nchini Canada

Mkuu ina maana hayo usemayo serikali haija consider,maana uteuzi ni wa january kaapishwa may
Huu ni ukweli. Pamoja na kwamba kapewa ubalozi kwenye nchi nzuri, nadhani kama nchi tunawaste hazina kubwa sana. Mpoki ni daktari bingwa wa usingizi hapa nchini, madaktari wa namna hiyo wapo wachache sana bongo kwa sasa. Huyu ilibidi tumtumie hapa ili aweze kuwapa uzoefu na wengine.

Ila yote kwa yote pongezi kwake
 
Mkuu ina maana hayo usemayo serikali haija consider,maana uteuzi ni wa january kaapishwa may
Kuna dynamics nyingi ambazo hatutajua publicly.

Inawezekana anapelekwa huko nje kwa sababu za kisiasa, au kwasababu zingine. Atleast amepewa nchi yenye status. Wangeweza kumtupa libya huko.

Pamoja na hayo bado naamini sekta ya afya bado ilimhitaji sana huyu jamaa, ni gwiji. Kumbuka huyu ndio alimuokoa lissu.
 
Aiseee.... hivi yule balozi aliyekuwa anahangaika kuaga, ameshaondoka nchini.....?
 
Kuna dynamics nyingi ambazo hatutajua publicly.

Inawezekana anapelekwa huko nje kwa sababu za kisiasa, au kwasababu zingine. Atleast amepewa nchi yenye status. Wangeweza kumtupa libya huko.

Pamoja na hayo bado naamini sekta ya afya bado ilimhitaji sana huyu jamaa, ni gwiji. Kumbuka huyu ndio alimuokoa lissu.
Nakubaliana nawe, ebhana! kumbe ndie aliekoa uhai wa Lissu,aisee!, hongera zake sana
 
Ni wachache wanaofahamu huu ukweli. Mabalozi huwa wanakuwa under direct supervision ya katibu mkuu wizara husika. Amebakiza miaka michache sana kustaafu kwa hivyo hii ni a very smooth landing kwake! Hongera sana kwake!
Mpe pole, Katibu mkuu wa wziara ni zaidi ya Balozi huko kapotezwa,
 
Dr Mpoki amebakiza miaka michache sana kufikia umri wa kustaafu. Kama mpaka sasa kuondoka kwake itakuwa pengo lisilizibika basi kuna shida mahali fulani. Watu wenye uwezo kama Mpoki sasa hivi nafikiri ni wengi tu hata humu JF inawezekana wamo!
Dr kawa balozi tunashida na madaktari bingwa nchi
 
Kama kweli kuna uhaba wa wataalamu wa 'usingizi' na bado akaamua kumpeleka ubalozini basi kachemka!
Huu ni ukweli. Pamoja na kwamba kapewa ubalozi kwenye nchi nzuri, nadhani kama nchi tunawaste hazina kubwa sana. Mpoki ni daktari bingwa wa usingizi hapa nchini, madaktari wa namna hiyo wapo wachache sana bongo kwa sasa. Huyu ilibidi tumtumie hapa ili aweze kuwapa uzoefu na wengine.

Ila yote kwa yote pongezi kwake
 
Kama kweli kuna uhaba wa wataalamu wa 'usingizi' na bado akaamua kumpeleka ubalozini basi kachemka!
Wala haina haja ya kuandikia mate wakati wino upo mkuu. Cheki takwimu za wataalamu wa sekta ya afya uone Anesthesiologists wapo wangapi? Ni wachache
 
Kama kuna uhaba wa madaktari wenye uwezo wake hapa nchini, na bado anapelekwa huko mbali basi itakuwa kuna sababu za kisiasa, japo najua Mpoki si mpenzi wa siasa!
Huyu so ndo tunaambiwa moja wa madaktari wachache wanaohitajika kwanini asitumike Tanzania?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom