Dr. Kitila Mkumbo, Professa J kunogesha Kongamano la BAVICHA

Dr. Kitila Mkumbo, Professa J kunogesha Kongamano la BAVICHA

Mdutch

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2011
Posts
214
Reaction score
77
Kama inavyosomeka kutoka kwenye ukurasa wa usokitabu wa Katibu Mkuu wa BAVICHA,

Sehemu ya watoa mada wa kongamano la kesho ni pamoja na Dr. Kitila Mkumbo atakayezunguzia Elimu ya Tanzaia na uhuru wa taifa.

Pia Msanii Prof J atakuwa sehemu ya watu watakaonogesha kongamano hilo

Mada nyingine za Kongamano hilo ni;

Mchakato wa katiba kwa ajili ya taifa jipya la miaka 52 ijayo na John Mnyika.

Miaka 52 ya uhuru wa na umiliki wa rasilimali za Taifa na Tundu Lissu

Vijana na ukombozi wa pili wa Tanzania na Mabere Marando

My Take:
Land mark hapatatosha na ilibidi shughuli hii iwe sehemu kubwa zaidi.
 
Kama inavyosomeka kutoka
kwenye ukurasa wa usokitabu wa Katibu Mkuu wa BAVICHA,

Sehemu ya watoa mada wa kongamano la kesho ni pamoja na Dr. Kitila
Mkumbo atakayezunguzia Elimu ya Tanzaia na uhuru wa taifa.

Pia Msanii Prof J atakuwa sehemu ya watu watakaonogesha kongamano hilo
https://www.facebook.com/deogratias...fset=0&total_comments=19&notif_t=feed_comment

Mada
nyingine za Kongamano hilo ni;

Mchakato wa katiba kwa ajili ya taifa jipya la miaka 52 ijayo na John
Mnyika.

Miaka 52 ya uhuru wa na umiliki wa rasilimali za Taifa na Tundu Lissu

Vijana na ukombozi wa pili wa Tanzania na Mabere Marando

My Take:
Land mark hapatatosha na ilibidi shughuli hii iwe sehemu kubwa
zaidi.
kwani Landmark kuna ukumbi mkubwa? kwa nn wasifanyie riverside ili tuzame wadau kibao
 
Kama inavyosomeka kutoka kwenye ukurasa wa usokitabu wa Katibu Mkuu wa BAVICHA,

Sehemu ya watoa mada wa kongamano la kesho ni pamoja na Dr. Kitila Mkumbo atakayezunguzia Elimu ya Tanzaia na uhuru wa taifa.

Pia Msanii Prof J atakuwa sehemu ya watu watakaonogesha kongamano hilo
https://www.facebook.com/deogratias...fset=0&total_comments=19&notif_t=feed_comment

Mada nyingine za Kongamano hilo ni;

Mchakato wa katiba kwa ajili ya taifa jipya la miaka 52 ijayo na John Mnyika.

Miaka 52 ya uhuru wa na umiliki wa rasilimali za Taifa na Tundu Lissu

Vijana na ukombozi wa pili wa Tanzania na Mabere Marando

My Take:
Land mark hapatatosha na ilibidi shughuli hii iwe sehemu kubwa zaidi.

Naamini kabisa kwamba Kitila is sorry na ndiyo maana he is going back kujenga Chama kama kweli atafanya hivyo basi it will be one big step katika kujenga mahusiano na ukomavu wa kisiasa .I wish them well
 
landmark ukumbi mkubwa wa sherehe au mikutano? Dr kitila kaelewa alivyokuwa anapotezwa, ukomboz ni dhamira ya wengi sio kikundi tu kidogo kama alivyo dhani.
 
Nasikitika waandaaji wame-underestimate wingi wa wahudhuriaji.

Hata hivyo niwatakie kila la kheri wote watakaofanikiwa kuhudhuria na kushiriki kwenye shughuli hii hapo kesho.
 
Naamini kabisa kwamba Kitila is sorry na ndiyo maana he is going back kujenga Chama kama kweli atafanya hivyo basi it will be one big step katika kujenga mahusiano na ukomavu wa kisiasa .I wish them well

Utakumbuka niliweka uzi hapa bahati mbaya ukaunganishwa na mwingine niliongelea kuwa huyu Kitila Mkumbo ni Ben Saanane mwingine, asingekuwa na mapenzi kwa chama tungejuaje tafisri za vile vifupisho vya MK nk vinamwakilisha nani? Kazi aliyotakiwa kuifanya alishaikamilisha na sasa anaendelea kukijenga chama. Nyuma yake wameshaingia akina Ben Saanane wengine, chezea intelijensia ya vyama vya siasa nini!
 
Well done Dr. Kitila, iramba tunakutumini. Yalopita ilikuwa sehemu ya maisha na sasa songa mbele tujenge chama.
 
Naamini kabisa kwamba Kitila is sorry na ndiyo maana he is going back kujenga Chama kama kweli atafanya hivyo basi it will be one big step katika kujenga mahusiano na ukomavu wa kisiasa .I wish them well

nilisema kama zzk na kitila hawatakuwepo nisingefika pale, nawakubal sana ha majembe mambo kutofautiana ni kawaida mnapokuwa wengi!
 
Utakumbuka niliweka uzi hapa bahati mbaya ukaunganishwa na mwingine niliongelea kuwa huyu Kitila Mkumbo ni Ben Saanane mwingine, asingekuwa na mapenzi kwa chama tungejuaje tafisri za vile vifupisho vya MK nk vinamwakilisha nani? Kazi aliyotakiwa kuifanya alishaikamilisha na sasa anaendelea kukijenga chama. Nyuma yake wameshaingia akina Ben Saanane wengine, chezea intelijensia ya vyama vya siasa nini!

Aaaaaaaah Ndio Maana Khaaa!!!! Jamani Siasa...
POLE JEPESI.
 
Back
Top Bottom