Dr kikwete - gorbachev wa tanzania


M

matawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
2,055
Likes
12
Points
135
M

matawi

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
2,055 12 135
Jamani kitendo cha huyu Mkwere kukiua CCM kwa kufanya ni chama cha familia, kuwakumbatia mafisadi, kuuza migodi kwa wageni nk ni kitendo cha kuungwa mkono sana maana bila kufanya hivyo
1.Zingetoka wapi ghadhabu za wananchi kukichukia chama?
2.Wamachinga wangepata wapi ujanja wa kupigia kura Chadema?
3. Slaa angepataje nguvu ya kupambana na ccm?
4.Viongozi wa dini wangepata wapi jeuri ya kuikataa ccm hadharani?

Asante Kikwete umeibadilisha Tanzania:israel: kampumzike salama pale Usogi. Tafadhali usiondoke na funguo za ikulu tunataka tuanze kudeki
 
T

The King

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
357
Likes
1
Points
0
T

The King

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
357 1 0
Usisahau pia jina ambalo Watanzania tulimpa la msanii, hili linapendeza sana kuliko la Gorbachev. Usanii kwenye uongozi wa nchi :nono::nono::nono:
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,401
Likes
487
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,401 487 180
Mkuu umenikumbusha HISTORY 3 enzi izooooooooooooooooooo.
The fall of USSR under Mikhael Gorbachev,naona yanamnyemelea JK sasa usije kuta amelazwa
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,176
Likes
618
Points
280
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,176 618 280
His LEGACY tutamkumbika kwa mabadiliko!!!!!!
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
138
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 138 160
To early kumuaga mkuu!!! Umemsahau Jaji Mstaafu Makame!!!:doh:
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
8
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 8 0
Jamani kitendo cha huyu Mkwere kukiua CCM kwa kufanya ni chama cha familia, kuwakumbatia mafisadi, kuuza migodi kwa wageni nk ni kitendo cha kuungwa mkono sana maana bila kufanya hivyo
1.Zingetoka wapi ghadhabu za wananchi kukichukia chama?
2.Wamachinga wangepata wapi ujanja wa kupigia kura Chadema?
3. Slaa angepataje nguvu ya kupambana na ccm?
4.Viongozi wa dini wangepata wapi jeuri ya kuikataa ccm hadharani?

Asante Kikwete umeibadilisha Tanzania:israel: kampumzike salama pale Usogi. Tafadhali usiondoke na funguo za ikulu tunataka tuanze kudeki
CHUKI BINAFSI, TAJA NI MIGODI IPI JK AMEUZA? HALAFU TAJA YA MKAPA. chuki nyingine ni zakijinga sana. sijui kwa sababu ya imani yako, anyway I do not know what excatly is.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,905
Likes
32,643
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,905 32,643 280
Jamani kitendo cha huyu Mkwere kukiua CCM kwa kufanya ni chama cha familia, kuwakumbatia mafisadi, kuuza migodi kwa wageni nk ni kitendo cha kuungwa mkono sana maana bila kufanya hivyo
1.Zingetoka wapi ghadhabu za wananchi kukichukia chama?
2.Wamachinga wangepata wapi ujanja wa kupigia kura Chadema?
3. Slaa angepataje nguvu ya kupambana na ccm?
4.Viongozi wa dini wangepata wapi jeuri ya kuikataa ccm hadharani?

Asante Kikwete umeibadilisha Tanzania:israel: kampumzike salama pale Usogi. Tafadhali usiondoke na funguo za ikulu tunataka tuanze kudeki
unafikiri bunge linalokuja ataliweza?? mwe!! TUNDU LISU NDANI HAHAHA HEHEHEH
LET WAIT....NEXT RAIS IS SLAA
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,905
Likes
32,643
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,905 32,643 280
CHUKI BINAFSI, TAJA NI MIGODI IPI JK AMEUZA? HALAFU TAJA YA MKAPA. chuki nyingine ni zakijinga sana. sijui kwa sababu ya imani yako, anyway I do not know what excatly is.

Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!

Thank you for supporting JF! <---(click to support us)
Waliochangia 2010: <--- (click to read)
<A href="https://www.jamiiforums.com/355625-post4.html" rel=nofollow target=_blank>JINSI YA KUCHANGIA JF<---(click to read)
:coffee:
24/7 Email SUPPORT: support@jamiiforums.com
 
L

lily

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
229
Likes
1
Points
0
L

lily

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
229 1 0
kikwete akiishaapishwa tu anaanza safari zako za kila siku na kuhudhuria makitchen party
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Chama kinachotaka kuuawa kinachukua viti vya ubunge kwa 80% na urais kwa zaidi ya 70%?

Undondo nao una mipaka yake ati! Teh teh teh!!!! :smile-big:
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
kikwete akiishaapishwa tu anaanza safari zako za kila siku na kuhudhuria makitchen party
Kama kawa! Na wewe lipiza kwa safari za Kimara - Moshi kuhudhuria ma-send off party! Teh teh teh!!!!
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Chama kinachotaka kuuawa kinachukua viti vya ubunge kwa 80% na urais kwa zaidi ya 70%?

Undondo nao una mipaka yake ati! Teh teh teh!!!! :smile-big:
80% Kihalali au kwa kubaka demokrasia. Ukweli msingepata zaidi ya 55% kwenye uchaguzi huru na haki
 

Forum statistics

Threads 1,250,646
Members 481,436
Posts 29,740,402