Dr. Kigwangallah unapotea, tafuta staili nyingine

Dr. Kigwangallah unapotea, tafuta staili nyingine

Nimuunge Mkono Dr.Kingwa kwa hatua stahili aliyochukua Wafanyakazi Wote Haijalishi Wa Serikali ama Sekta Binafsi kuwahi Kazini Na Tabia ya KUCHELEWA KAZINI Sana sana ipo Dar.Fanya utafiti wako mdogo tu Wafanyakazi Waliyo Wengi Utawakuta Vituo vya DalaDala kuanzia Saa Moja Asubuhi Na ni kama Katabia Sugu kwa Wakazi wa Dar.Vituo vingi vya Mabasi ile saa Kumi na moja asubuhi huwa havina Watu wengi na hata Barabara foleni si kubwa.Chakufanya ama Angalizo Sisi Wafanyakazi Tujiangalie KAZI YANGU MASHARTI YAKE NILIYOPEWA KANUNI SHERIA NAZITEKELEZA KAMA MFANYAKAZI.TUACHE VISABABU NCHI ISONGE MBELE KIMAENDELEO NA NI KTK KUFANYA KAZI
 
Maskini nchi yangu Tanzania. Imetolewa hoja mbovu ikawasilishwa hovyo bado inapata lundo la wanaounga mkono. Mimi pia ni mtumishi,nakaa mbali na ofisi kwa hiyo niruhusiwe kufika ofisini saa ninayotaka. Nidai kuongezewa mshahara na marupurupu mengine maana ni haki yangu lakini nisiulizwe kwa nini unachelewa. Nikienda of is I isiyo yangu na kukosa Huduma au kuwakosa waliopaswa kunihudumia niisute serikali kwa kutotimiza wajibu wake. Niwe sehemu ya kuzungusha mikono na kuimba mabadiliko,nililie na kusubiri wafadhili. Kuna tatizo kubwa,tutafakari.
 
Wewe ndio hujui kwamba sheria hata kama imepitwa na wakati kama haijafutwa inaendelea kutumika kama ilivyo! Pili wewe unadhani Dr kigwangala ana uelewa mdogo angeweza kuwa dactari, mbunge na hatimae kuwa Waziri? Acheni hizo na kwa maelezo yako inaonesha huji kuwa Waziri ni overall in charge wa wizara yake kifupi ni kwamba ndio msimamizi wa kuona sera za chama chake zinatekelezwa na watumishi wa umma ndani ya wizara husika.

kwani Dr. Kigwa alishindwa kuyafanya aliyoyafanya bila ya media coverage?? kinachooneka hapa ni usanii na ukanjanja tu. Mbona watu smart kama Prof. Muhongo au Dr. Mahija hawafanyi utoto huu.
 
Makaptula sheria hata kama ni ya mwaka 47, hua inafanya kazi mpaka ifutwe au ibadilishwe.
Hoja ya kuuza nyumba za serikali kuwa sababu ya kuchelewa kazini nayo ni nyepesi sana.
Mwacheni waziri anyooshe mambo kwa kadiri anavyoona inafaa mradi asivunje sheria.
 
Kama kupitwa na wakati ni neno sahihi kwenye sheria,sheria zilizopitwa na wakati ni nyingi sana je watu waachwe wajichukulie sheria mkononi?mfano tazama hata baadhi ya faini zinazotozwa katika baadhi ya makosa makubwa.kupitwa na wakati kwa sheria ni pale tu sheria hiyo inapokuwa imebadilishwa.viongozi wakifumbia macho mafyongo katika jamii tunawaita lege lege,wakitumbua majipu tunatetea na kusema sheria imepitwa na wakati na papo hapo unapokwenda kwenye ofisi ya umma saa mbili asubuhi kupata huduma halafu mtoa huduma akaingia saa tano asubuhi unakuwa wa kwanza kulalamika,wewe kama leo uko hapo wizarani unamponda Dr K.kwa kukupiga pressure uwahi kazini siku utakwenda hospitalini ukiwa una uhitaji mkubwa wa mhudumu wa afya halafu utakuta mhudumu wa afya anaingia saa tano huku wewe umesubiri kwenye benchi na hapo ndipo utakapoelewa anachokifanya Mh.waziri,kama wapo wanaotoka mbali tena kwa kutumia usafiri wa umma na kuwahi kazini kwanini wengine wajiendekeze kuchelewa?Kama unajua kuna changamoto ya foleni nawe "jiaadjust"sio unaamka saa moja halafu unataka saa moja na nusu uwe kazini.Dawa ni kugangamala sio kulialia.
 
Hivi kasi ya magufuli na mawaziri wake imeishia wapi. Au wanasubiri washtukize mahali ili waonekane wanafanya kazi?
 
Kigwangala has too high opinion of himself than the reality
Wakati WA uchaguzi alikuja na ujinga unaitwa Kigwanomics
buffoon
 
kwani Dr. Kigwa alishindwa kuyafanya aliyoyafanya bila ya media coverage?? kinachooneka hapa ni usanii na ukanjanja tu. Mbona watu smart kama Prof. Muhongo au Dr. Mahija hawafanyi utoto huu.

Na wewe huna uhakika kuwa aliwaita watu wa media kwasababu hizi mtu akiwa na smart phone yake anaweza chukua tukio lolote na wakati wowote! Hata kama aliwaleta inategemea alikusudia tukio lile liwe fundisho kwa watu wote wanao fanya kazi Wizara ya afya ili nao wajue kuwa mambo yamebadilika. kuna mbinu zinapeleka ujumbe taratibu na mbinu zingine zipo faster katika kuwasilisha ujumbe.Halafu hamjui tu siku hizi kila wizara ina mtu wa habari ndio kazi yake hiyo
 
Kama kupitwa na wakati ni neno sahihi katika sheria,sheria zilizopitwa na wakati ni nyingi sana je tuache watu wajichukulie sheria mkononi?mfano tazama baadhi ya faini zinazotozwa kwa baadhi ya makosa makubwa.Kupitwa na wakati kwa sheria ni pale tu inapokuwa imebadilishwa.Viongozi wanapofumbia macho mafyongo katika jamii tunawaita legelege,wakitumbua majipu tunatetea kwa kudai sheria imepitwa na wakati na papo hapo unapokwenda kwenye ofisi ya umma kupata huduma halafu mtoa huduma akaingia saa tano unakuwa wa kwanza kulalamika.Wewe kama leo upo hapo wizarani unamponda Dr K.kwa kukupiga pressure uwahi kazini,siku utadamka kwenda hospitalini ukiwa na uhitaji mkubwa wa mtoa huduma ya afya halafu utakutana na mtoa huduma anayeingia saa tano huku wewe umesubiri kwenye benchi ndipo utakapoelewa anachokifanya Mh. waziri.Kama wapo wanaotoka mbali tena kwa kutumia usafiri wa umma na kuwahi kazini kwanini wengine wajiendekeze kuchelewa?kama unajua kuna changamoto ya foleni nawe "jiadjust"kwa kuwahi kuamka,sio unaamka saa moja halafu unategemea saa moja na nusu uwe kazini.Dawa ni kugangamala sio kulia lia.
 
Wengine ni kweli wamezidi. Wanyoshwe tu. Kuchelewa kupa mara moja moja, wengine kila siku, wao kufika wanachelewa kuondoka wanawahi.
 
Hizo excuse zipo kwenu watumishi wa umma tuu? Huo ujinga hauwezi kukutana nao kwenye private sector
 
Acha uvivu na uswahiliswahili, Mkwere kakulemaza mwili na akili wewe
WAHI KAZINI, FULL STOP!!
 
Chikaputula mada yako haina mashiko, huwez kuta upuuz wa kuchelewa private sectors na watu wanalipwa laki 2.5 hawapewi nyumba wala bajaj, kaz tegeta kuishi Mbagala.

Acheni kuandika vtu kwa hisia.
 
Huyu bw.e.ge nae ni JIPU. Dr. usirudi nyuma endelea kukamua ivoivo.
 
Wewe ndio hujui kwamba sheria hata kama imepitwa na wakati kama haijafutwa inaendelea kutumika kama ilivyo! Pili wewe unadhani Dr kigwangala ana uelewa mdogo angeweza kuwa dactari, mbunge na hatimae kuwa Waziri? Acheni hizo na kwa maelezo yako inaonesha huji kuwa Waziri ni overall in charge wa wizara yake kifupi ni kwamba ndio msimamizi wa kuona sera za chama chake zinatekelezwa na watumishi wa umma ndani ya wizara husika.

Mkuu usimtetee kakurupuka huyo
 
Back
Top Bottom