SSH2025_2030
JF-Expert Member
- Jul 9, 2012
- 9,661
- 9,814
Mwamba baada ya Nzega kumnyoosha ameanza kuiboresha CV Kusaka ajira mpya HALMASHAURI ili angalau asikose kitu kila mwezi. TEUZI ndo basi tena. Asanteni Nzega
Huyu bwana ni rafiki yang, kiukweli hali yake ya kifedha ni ngumu sana kwa sasa. Madeni na mikopo inampa takati mgumu sanaMwamba baada ya Nzega kumnyooaha ameanza Kusaka ajira mpya ili angalau asikose kitu kila mwezi. Asanteni Nzega
Pensheni kahonga?Huyu bwana ni rafiki yang, kiukweli hali yake ya kifedha ni ngumu sana kwa sasa. Madeni na mikopo inampa takati mgumu sana
Si alisema yeye ni Bilionea?Kwahiyo ulitaka asitafute kazi?
Alitumia kuhonga Wajumbe ila wakampiga chini. Bashe alimwekea mgombea na akampa fedha nyingi za wizara ya kilimoPensheni kahonga?
apia!!Huyu bwana ni rafiki yang, kiukweli hali yake ya kifedha ni ngumu sana kwa sasa. Madeni na mikopo inampa takati mgumu sana
Wamezoea kupiga pesa za ummaHuyu bwana ni rafiki yang, kiukweli hali yake ya kifedha ni ngumu sana kwa sasa. Madeni na mikopo inampa takati mgumu sana
Na sidhani kama jamaa atakosa kuwa na miradi hata ya kilimoMtu aliyekuwa mbunge kwa zaidi ya miaka kumi.....
Mtu aliyewahi kuwa waziri kwa zaidi ya miaka kumi(nisahihishwe)
Mtu ambaye ametoka kuchukua kiinua mgongo cha zaidi ya 380m juzi tu hapa!!!
Anawezaje kuwa na njaa za kusaka ajira ili mkono uende kinywani.....???
Hebu tuzitoe fikra zetu kwenye gereza la fikra hasi ili kushibisha nafsi zetu mbaya
Alisema ana utajiri WA bilion 11, alikua anahojiwa , atakuaje na hali ngumu wakati ana mkwanja huoHuyu bwana ni rafiki yang, kiukweli hali yake ya kifedha ni ngumu sana kwa sasa. Madeni na mikopo inampa takati mgumu sana
Kwani si huwa ana mifugo huyu? Hawezi kujiajiri mwenyewe mpk aajiriwe? Akamue maziwa auze aache kutegemea ajiraMwamba baada ya Nzega kumnyooaha ameanza Kusaka ajira mpya ili angalau asikose kitu kila mwezi. Asanteni Nzega
Wanasiasa ni waogo sana...Alisema ana utajiri WA bilion 11, alikua anahojiwa , atakuaje na hali ngumu wakati ana mkwanja