Dr. Kawambwa iambie bodi, na Udom

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Sep 30, 2010
4,172
2,000
Tafadhali sana kiongozi wa sekta ya elimu

Wanafuzni so sote wenye uwezo kutafuta ada tulipe ili tupewe vyeti, tunakuomba, kwa vile wewe

ulitangaza na sasa utangaze tupewe vyeti vyetu UDOM, ili tukatafute kazi, ama kujiendeleza.

Tumekubali hatujasaini vitabu elimu tumepata, na si kweli ama hata kama ulielezwa kukataa kwetu kusaini

tusamehe tupewe vyeti vya shahada zetu. Wengine ada imekuwa ngumu kuipata, milioni kwangu ni ngumu

Mh Kawambwa.

ndimu mwanenu
 

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Sep 30, 2010
4,172
2,000
bodi watatukata tukipat UJIRA WETU huko tuendako, tusaidieni, kama mkulu huingii humu watu wako wakupenyezee

kilio hiki, tumejaa, hatusogelei chimwaga, hatuna ada ya kukomboa vyeti, bodi itatukata, mbona benki, na sakkos

zinakopesha sisi tunakosa gani kwa mungu?

tusaidieni
 

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Sep 30, 2010
4,172
2,000
bodi watatukata tukipat UJIRA WETU huko tuendako, tusaidieni, kama mkulu huingii humu watu wako wakupenyezee

kilio hiki, tumejaa, hatusogelei chimwaga, hatuna ada ya kukomboa vyeti, bodi itatukata, mbona benki, na sakkos

zinakopesha sisi tunakosa gani kwa mungu?

tusaidieni
 

Billie

JF-Expert Member
Aug 13, 2011
10,677
2,000
Mnaonewa hadi huruma UDOM ingekuwa Uarabuni jengo moja la utawala lingeshashushwa na bomu la kujilipua.
 

Perry

JF-Expert Member
Feb 24, 2011
9,993
2,000
Umemaliza mwaka gani shehe wangu?maana hadi unatia huruma..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom