Dr. Kawambwa iambie bodi, na Udom

  • Thread starter mansakankanmusa
  • Start date

mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Points
2,000
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 2,000
Tafadhali sana kiongozi wa sekta ya elimu

Wanafuzni so sote wenye uwezo kutafuta ada tulipe ili tupewe vyeti, tunakuomba, kwa vile wewe

ulitangaza na sasa utangaze tupewe vyeti vyetu UDOM, ili tukatafute kazi, ama kujiendeleza.

Tumekubali hatujasaini vitabu elimu tumepata, na si kweli ama hata kama ulielezwa kukataa kwetu kusaini

tusamehe tupewe vyeti vya shahada zetu. Wengine ada imekuwa ngumu kuipata, milioni kwangu ni ngumu

Mh Kawambwa.

ndimu mwanenu
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Points
2,000
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 2,000
bodi watatukata tukipat UJIRA WETU huko tuendako, tusaidieni, kama mkulu huingii humu watu wako wakupenyezee

kilio hiki, tumejaa, hatusogelei chimwaga, hatuna ada ya kukomboa vyeti, bodi itatukata, mbona benki, na sakkos

zinakopesha sisi tunakosa gani kwa mungu?

tusaidieni
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Points
2,000
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 2,000
bodi watatukata tukipat UJIRA WETU huko tuendako, tusaidieni, kama mkulu huingii humu watu wako wakupenyezee

kilio hiki, tumejaa, hatusogelei chimwaga, hatuna ada ya kukomboa vyeti, bodi itatukata, mbona benki, na sakkos

zinakopesha sisi tunakosa gani kwa mungu?

tusaidieni
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
8,035
Points
2,000
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
8,035 2,000
Mnaonewa hadi huruma UDOM ingekuwa Uarabuni jengo moja la utawala lingeshashushwa na bomu la kujilipua.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 2,000
Umemaliza mwaka gani shehe wangu?maana hadi unatia huruma..
 

Forum statistics

Threads 1,284,539
Members 494,169
Posts 30,831,030
Top