Dr. Kasoga wa UDSM Economics Dept


Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined
Mar 15, 2007
Messages
119
Likes
2
Points
0
Kichwa

Kichwa

Senior Member
Joined Mar 15, 2007
119 2 0
Alitimuliwa pamoja na Baregu na kanyimwa haki zote za msingi kama mwajiriwa kama mafao etc. Kweli inasikitisha kwa hali inayoendelea hapo UDSM. Inahisiwa kuwa alishiriki kwenye mgomo wa wanafunzi ule uliopita.

Naililia elimu ya taifa hili kwa vile imechanganywa na siasa.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Siasa hizi!,,zinapoingizwa bila mpango maalum, na kwa fitna kwenye Elimu matokeo yake ni kama kutia chumvi kwenye togwa...hainyweki tena!

Sasa resourse heads kama hizo tajwa zinatupwa kwa malengo ya siasa ni uwendawazimu!
 
Mateso

Mateso

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2008
Messages
259
Likes
12
Points
35
Mateso

Mateso

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2008
259 12 35
Huyu bwana mdomo ulimponza. Unajua alipokuwa mwenyekiti wa serikali za mtaa hapo udsm alijiona kama Kikwete akasahau kuwa na yeye ni mwajiriwa kiasi alifika mahali na kumwambia Vc kuwa yeye kama mwenyekiti ni boss wake. Hivyo wakati wa mgomo wa wanafunzi alimfuata Vc na kumgombeza kama mtoto eti kwa nini anakaa ofisini wakati wanafunzi wamegoma.Vc alipokaa kimya akaendelea kumwuuliza kama anajua anazungumza na boss wake yaani mwenyekiti wa serikali za mtaa? Ndo maana hata hakuruhusiwa kugombea tena uenyekiti.
 
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,624
Likes
600
Points
280
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,624 600 280
VC wa UD kwa kweli anainajisi taaluma pamoja na wadhifa wake.

Lakini pia najiuliza senate members wanawezaje kukubali hayo anayoyafanya? Au kuna details za maamuzi yake ambazo hatuzifahamu? Ingawa ukiwa chuoni ni nadra kukutana na mwana taaluma anayesifu uongozi wake.
 
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
979
Likes
42
Points
45
Enny

Enny

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
979 42 45
Jamani mimi sijaelewa vizuri mwanzo wa habari hii. kwani chanzo cha habari yote ni nini naomba mwenye full details anieleweshe vizuri.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Jamani mimi sijaelewa vizuri mwanzo wa habari hii. kwani chanzo cha habari yote ni nini naomba mwenye full details anieleweshe vizuri.
Soma HAPA upate full maneno ilivyoanza!
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,154
Likes
642
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,154 642 280
VC wa UD kwa kweli anainajisi taaluma pamoja na wadhifa wake..
Ndiyo matatizo ya VC mwanasiasa. Watamkumbuka sana VC wa Mwinyi (enginer Luhanga). He was strong (and relatively difficult to manipulate), but carefuly and with humility.
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
40
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 40 0
VC wa UD kwa kweli anainajisi taaluma pamoja na wadhifa wake.
Tatizo la huyu jamaa ni mwanasiasa wa REDET. Ila kwa upande mwingine kuhusu Kasoga huenda kuna more than kushiriki mgomo. Huyu jamaa alinifundisha part moja ya Microeconomics pale UD kwa kweli sikuwahi kumuelewa hata siku moja alikuwa anafundisha nini japo overall nikuja pata A.

Kama angekuwa anafundisha yeye course nzima basi nafikiri wengi tungerudi Sept Conference. Pia inasemekana alikuwa na sifa ingine ya kupenda ngono kutoka kwa wanafunzi. So lets put all options on the table kuhusu kufukuzwa kwake.
 
M

Marigwe

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
226
Likes
5
Points
33
M

Marigwe

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
226 5 33
Huyu bwana ninamfahamu wakati akisoma Azania Secondary mwaka 1966 hadi 1969. Alikuwa Mwenyekiti wa TYL (TANU Youth League) enzi zile Balozi Christopher Liundi alikuwa Katibu Mkuu wa Vijana. Kasoga tangu shule was very controversial ndipo alipojipa jina la Lenin kumuenzi Lenin Muasisi wa Communist Party ya USSR.

He was not a good Chairman. Sisi tuliokuwa wanafunzi pale na wanachama tukamfukuza uanachama kwa kauli moja na makao makuu ya Vijana wakaafiki. Tukachagua Mwenyekiti mwingine.Tangu shule alikuwa anapenda migogoro na kugawa watu anaowaongoza.

His academic performance was not that excellent. I lost touch with him until recently namuona kwenye media eti Dr na Lecturer. Lakini baadae nikaambiwa Phd yake ya Marekani. Sikushangaa.Hayo yaliyomfika siyajui sawa sawa. Lakini mafao kama anastahili kwa nini asilipwe?
 
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2007
Messages
7,373
Likes
1,521
Points
280
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2007
7,373 1,521 280
Huyu bwana ninamfahamu wakati akisoma Azania Secondary mwaka 1966 hadi 1969. Alikuwa Mwenyekiti wa TYL (TANU Youth League) enzi zile Balozi Christopher Liundi alikuwa Katibu Mkuu wa Vijana. Kasoga tangu shule was very controversial ndipo alipojipa jina la Lenin kumuenzi Lenin Muasisi wa Communist Party ya USSR.

He was not a good Chairman. Sisi tuliokuwa wanafunzi pale na wanachama tukamfukuza uanachama kwa kauli moja na makao makuu ya Vijana wakaafiki. Tukachagua Mwenyekiti mwingine.Tangu shule alikuwa anapenda migogoro na kugawa watu anaowaongoza.

His academic performance was not that excellent. I lost touch with him until recently namuona kwenye media eti Dr na Lecturer. Lakini baadae nikaambiwa Phd yake ya Marekani. Sikushangaa.Hayo yaliyomfika siyajui sawa sawa. Lakini mafao kama anastahili kwa nini asilipwe?
Kwani wewe unaona PhD ya marekani ni feki kuliko PhD ya Udsm.? Labda sikukupata vizuri.Naomba natanguliza samahani.
 
K

Kokolo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2008
Messages
555
Likes
158
Points
60
K

Kokolo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2008
555 158 60
Huyu bwana ninamfahamu wakati akisoma Azania Secondary mwaka 1966 hadi 1969. Alikuwa Mwenyekiti wa TYL (TANU Youth League) enzi zile Balozi Christopher Liundi alikuwa Katibu Mkuu wa Vijana. Kasoga tangu shule was very controversial ndipo alipojipa jina la Lenin kumuenzi Lenin Muasisi wa Communist Party ya USSR.

He was not a good Chairman. Sisi tuliokuwa wanafunzi pale na wanachama tukamfukuza uanachama kwa kauli moja na makao makuu ya Vijana wakaafiki. Tukachagua Mwenyekiti mwingine.Tangu shule alikuwa anapenda migogoro na kugawa watu anaowaongoza.

His academic performance was not that excellent. I lost touch with him until recently namuona kwenye media eti Dr na Lecturer. Lakini baadae nikaambiwa Phd yake ya Marekani. Sikushangaa.Hayo yaliyomfika siyajui sawa sawa. Lakini mafao kama anastahili kwa nini asilipwe?
unaweza kulinganisha Ph.D ya UDSM na USA ( nusu ya walimu wa Ph.D hapo UDSM wamechukulia uko USA.
 
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
601
Likes
11
Points
35
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
601 11 35
Kuhusu VC wa Udsm,me naomba tupitie kwanza Mchakato ulimfikisha hapo kwenye huo u-VC!!maana mnaweza andika mengi kumbe majibu yapo straight foward!!
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
10
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 10 0
Tatizo la huyu jamaa ni mwanasiasa wa REDET. Ila kwa upande mwingine kuhusu Kasoga huenda kuna more than kushiriki mgomo. Huyu jamaa alinifundisha part moja ya Microeconomics pale UD kwa kweli sikuwahi kumuelewa hata siku moja alikuwa anafundisha nini japo overall nikuja pata A.

Kama angekuwa anafundisha yeye course nzima basi nafikiri wengi tungerudi Sept Conference. Pia inasemekana alikuwa na sifa ingine ya kupenda ngono kutoka kwa wanafunzi. So lets put all options on the table kuhusu kufukuzwa kwake.
Kutokuelewa ni relative term linahusisha mtoaji na mpokeaji ulikuwa humwelewi au mlikuwa hamwelewi inawezekana wenzako walikuwa wanamwelewa vizuri
 
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
3,872
Likes
4,640
Points
280
Masanja

Masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
3,872 4,640 280
Tatizo la huyu jamaa ni mwanasiasa wa REDET. Ila kwa upande mwingine kuhusu Kasoga huenda kuna more than kushiriki mgomo. Huyu jamaa alinifundisha part moja ya Microeconomics pale UD kwa kweli sikuwahi kumuelewa hata siku moja alikuwa anafundisha nini japo overall nikuja pata A.

Kama angekuwa anafundisha yeye course nzima basi nafikiri wengi tungerudi Sept Conference. Pia inasemekana alikuwa na sifa ingine ya kupenda ngono kutoka kwa wanafunzi. So lets put all options on the table kuhusu kufukuzwa kwake.

Duh mkuu..sasa wewe mbona ndo unatuogopesha? Kama umekabidhiwa kitengo kama cha kufanya maamuzi ya uchumi..si tutakwenda na maji? Maana kama ulivyosema..hukuwahi kumuelewa mwalimu wako wa somo la uchumi. Duh...bongo jamani.......mwanafunzi anapata A na darasani hakuambulia chochote! (na mind you hapo ni University!)...Safari ni ndefu!
 
P

p53

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
616
Likes
17
Points
35
P

p53

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2009
616 17 35
Duh mkuu..sasa wewe mbona ndo unatuogopesha? Kama umekabidhiwa kitengo kama cha kufanya maamuzi ya uchumi..si tutakwenda na maji? Maana kama ulivyosema..hukuwahi kumuelewa mwalimu wako wa somo la uchumi. Duh...bongo jamani.......mwanafunzi anapata A na darasani hakuambulia chochote! (na mind you hapo ni University!)...Safari ni ndefu!


hahahaha duh jamaa ni noma,hakumuelewa mwalimu halafu akapiga banda!!Lakini ameweka ka excuse eti huyo mwalimu hakufundisha kozi yote...
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,081
Likes
2,358
Points
280
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,081 2,358 280
Ndio tatizo la kuleta SIASA kwenye taaluma!
 

Forum statistics

Threads 1,214,549
Members 462,703
Posts 28,516,082