Dr. John Momose Cheyo yuko wapi?

Dr. John Momose Cheyo yuko wapi?

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Posts
5,487
Reaction score
86
wakuu,
Naomba msaada wenu, hivi Mh. John Momose Cheyo yuko wapi? Siasa vipi ameacha?
 
Yupo Dar es salaam jiji la maraha! anakula kuku kwa mrija,bia kwa uma(fork), mwakani utamsikia akingurumisha kampeni za kukomboa 'jimbo lake' huko kijijini kwake!
 
Yupo Dar es salaam jiji la maraha! anakula kuku kwa mrija,bia kwa uma(fork), mwakani utamsikia akingurumisha kampeni za kukomboa 'jimbo lake' huko kijijini kwake!

Inaonekana mzee anacheza underground. Huyu mzee ndo Mwenykiti pekee wa upinzani aliyembunge na asiyewasema vibaya wapinzani wenzake. Mrema na Mbatia pia siku hizi wapo kimya sana, wakiibuka kidogo utasikia wanawasema wapinzani enzao siyo shida za Watanzania.
 
Inaonekana mzee anacheza underground. Huyu mzee ndo Mwenykiti pekee wa upinzani aliyembunge na asiyewasema vibaya wapinzani wenzake. Mrema na Mbatia pia siku hizi wapo kimya sana, wakiibuka kidogo utasikia wanawasema wapinzani enzao siyo shida za Watanzania.
teh teh teh...ndio wanasiasa wa bongo hao...
 
Yupo Dar es salaam jiji la maraha! anakula kuku kwa mrija,bia kwa uma(fork), mwakani utamsikia akingurumisha kampeni za kukomboa 'jimbo lake' huko kijijini kwake!

Hakika huyu ndo Mwenyekiti pekee alie hamua kujipimia kipimo chake sahihi na ndo naona wenzake wamemfuata.

Jambo kubwa ni Je Mchango wake ukoje huko bungeni? Kweli anadhihirisha uwenyekiti wake? Tunawakaka viongozi wote wa upinzani kuanzia wenyeviti wakakamate majimbo ili waingie bungeni waonyeshe tofauti na umuhimu wa wapinzani wakuwepo na kuongezeka bungeni na hakutakua na maana yoyote wao kuwepo kama hawaleti impact.
 
Hakika huyu ndo Mwenyekiti pekee alie hamua kujipimia kipimo chake sahihi na ndo naona wenzake wamemfuata.

Jambo kubwa ni Je Mchango wake ukoje huko bungeni? Kweli anadhihirisha uwenyekiti wake? Tunawakaka viongozi wote wa upinzani kuanzia wenyeviti wakakamate majimbo ili waingie bungeni waonyeshe tofauti na umuhimu wa wapinzani wakuwepo na kuongezeka bungeni na hakutakua na maana yoyote wao kuwepo kama hawaleti impact.
Michango yake mingi ni fair kwa maslahi yake binafsi, jimbo lake, Wakulima wa pamba popote walipo, wafugaji popote walipo na taifa kwa ujumla.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom