Dr. Asha-Rose Migiro kustaafu utumishi wa umma. Hongera Dr

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,093
2,000
Mnamo tarehe 9/7/2016,Balozi wa Tanzania nchini Uingereza na Mhadhiri Mwandamizi wa sheria-UDSM ,Dr. Asha-Rose Migiro amestaafu utumishi wa umma kwa mujibu wa sheria.

Dr. Migiro amezaliwa tarehe 9/7/1956. Kuanzia tarehe 9 mwezi huu amefikisha umri wa miaka 60.Kwasasa,bado ni Balozi wetu huko Uingereza. Amekuwa na utumishi wa kutukuka ndani na nje ya Tanzania.Hongera dada Dr. Asha-Rose Migiro!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Dodoma)
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
52,545
2,000
Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Dodoma)[/QUOTE]
Kuna watu ambao serikali bado inawahitaji wanapewa special exemption.
 

swissme

JF-Expert Member
Aug 15, 2013
13,659
2,000
Sijaona mchango wake kwa Watanzania zaidi ya kukandamiza demokrasia ya watanzania na hakuwa mtumishi wa umma alikuwa kada wa ccm.
images-25.jpeg

swissme
 

luirhu

JF-Expert Member
Feb 9, 2014
781
500
Hongera sana Dr Rose.

Hata hivyo kuna haja sasa ya kuzifanyia marekebisho sheria za Utumishi wa Umma haswa katika kipengele cha Umri wa kustaafu!!!
 

kirengased

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
4,427
2,000
Hawezi kuwa na uongozi uliotukuka kwenye serikali iliyojaa shutuma na iliyotizama sheria zikikiukwa huku akiwa waziri Wa sheria.
Mtoamada hapo kuna mawili,hujui maana ya uongozi uliotukuka ama u mnafiki...lapili linauhalisia kuliko lakwanza Pole Ila sijawa mnafiki kwako.
 

moto nkali

JF-Expert Member
Aug 15, 2012
309
225
Mnamo tarehe 9/7/2016,Balozi wa Tanzania nchini Uingereza na Mhadhiri Mwandamizi wa sheria-UDSM ,Dr. Asha-Rose Migiro amestaafu utumishi wa umma kwa mujibu wa sheria.

Dr. Migiro amezaliwa tarehe 9/7/1956. Kuanzia tarehe 9 mwezi huu amefikisha umri wa miaka 60.Kwasasa,bado ni Balozi wetu huko Uingereza. Amekuwa na utumishi wa kutukuka ndani na nje ya Tanzania.Hongera dada Dr. Asha-Rose Migiro!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Dodoma)

hana budi
awaachie wengine maana umri umemtupa sasa!
 

nzalendo

JF-Expert Member
May 26, 2009
7,813
2,000
Mnamo tarehe 9/7/2016,Balozi wa Tanzania nchini Uingereza na Mhadhiri Mwandamizi wa sheria-UDSM ,Dr. Asha-Rose Migiro amestaafu utumishi wa umma kwa mujibu wa sheria.

Dr. Migiro amezaliwa tarehe 9/7/1956. Kuanzia tarehe 9 mwezi huu amefikisha umri wa miaka 60.Kwasasa,bado ni Balozi wetu huko Uingereza. Amekuwa na utumishi wa kutukuka ndani na nje ya Tanzania.Hongera dada Dr. Asha-Rose Migiro!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Dodoma)
You must be Jokking.
 

ishiveti

JF-Expert Member
Jun 3, 2015
1,019
1,500
Mnamo tarehe 9/7/2016,Balozi wa Tanzania nchini Uingereza na Mhadhiri Mwandamizi wa sheria-UDSM ,Dr. Asha-Rose Migiro amestaafu utumishi wa umma kwa mujibu wa sheria.

Dr. Migiro amezaliwa tarehe 9/7/1956. Kuanzia tarehe 9 mwezi huu amefikisha umri wa miaka 60.Kwasasa,bado ni Balozi wetu huko Uingereza. Amekuwa na utumishi wa kutukuka ndani na nje ya Tanzania.Hongera dada Dr. Asha-Rose Migiro!

Mzee Tupatupa wa Lumumba (kwasasa Dodoma)
utumishi wa kutukuka maana yake nini?mbna hakumaliza mihula miwili UN,,,naomba ufafanuzi wa hilo neno .. tukukaa...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom