Dovutwa wa UPDP, keshanunuliwa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dovutwa wa UPDP, keshanunuliwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rugaijamu, Oct 29, 2010.

  1. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,626
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Ni kwamba mgombea urais kwa tiketi ya UPDP, ametangaza kuwa kura zake zote (waliopanga kumpigia) ziende kwa mgombea wa ccm, JK.

    Sababu kukosewa jina lake kwenye fomu za uteuzi.

    Tutarajie mengi kutoka UPDP na Dovutwa

    CHANZO: Taarifa ya TBC saa saba.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    Ni Dovutwa. Amejitoa na kuacha ujumbe kuwa wote waliotaka kumpigia kura, wampigie Kikwete!
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,659
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Huyo kuanzia usajili wa chama chake mpaka fomu ya ugombea kalipiwa na TISS
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Unacheza na mijihera ya mafisadi mwenzio wa Iringa yuko hoi na stroke juu.
    Unacheza na usaliti kwa nguvu ya umma
     
  5. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh,nani angempigia !kajitahidi nani angemjua kisha andika historia ya kijinga naye
     
  6. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :rip:CCM
     
  7. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kachakachuliwa huyo
     
  8. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,858
    Likes Received: 2,020
    Trophy Points: 280
    Inatakiwa ashitakiwe kwa kuliingizia Taifa hasara. Hizo pesa zilizotumika kuweka jina lake kwenye makaratasi ya kura na nk atulipe.
     
  9. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 1,013
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Huu si utani huyu mtu simjui. Kabisa, naomba mnisaidie , ni jina la utani au? Dovutwa??!!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,440
    Likes Received: 14,750
    Trophy Points: 280
    kashapewa hela huyu
    nani kwanza alikuwa na mpango wa kumpigia??
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,440
    Likes Received: 14,750
    Trophy Points: 280
    nick name ya jk
     
  12. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 1,013
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kuna siku niliwaambia kuwa vyama kibao ni matawi ya CCM. Nikatolea mfano hata NCCR Mageuzi kwa kuwa Mrema, na mwenyekiti wa sasa wote wanaonekana mamluki wa CCM.

    Sasa yanatokea, yeye ni MHUNI BY NATURE
     
  13. A

    August JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 4,201
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    vipo vyama vingi vinawekwa ili kukisaidia chama cha mafisadi , moja kumchafua mpinzani halisi wa mafisadi pili yaani inakuwa kama kampeni ya ziada ya mafisudi, pili kugawa kura za wanaopinga mafisudi, ni juu ya wananchi kuelewa chama/vyama pandikizi kwa ajili ya shughuli kama hii.
    kipo kingine ni kikubwa kinaitwa ccm-b lakini ukikitaja unaweza ambiwa wataka kuvunja amani ya nchi.
     
  14. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 1,013
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kwa leo mtanisamehe niwe mjinga ili nielimike, Kwa kweli hili Jina DOVUTWA sikulifuatilia. Inakuwaje tena JK akawa dovutwa?
    Na mbona sijamsikia akijitoa?
    sasa akijitoa si inabidi aseme badala yake wamchague Slaa?
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hee sasa alidhani atapewa kura ya nani! wengine bwana kala pesa zake hapo!
    Mafisadi wanataka nini nchi hiii hawajalidhika tuuu!
     
  16. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,665
    Likes Received: 741
    Trophy Points: 280
    Kampeni kafanyia chumbani kwake,hata mama yake mzazi alisema ni MCCM,sasa wakuu nyie mna wasi wasi nae? asingepata kura nyingi za maana.
     
  17. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 1,013
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Asante sana, unajua hawa ni sisimizi kabisa katika jiji la Beijing.

    Ni watu hatari sana kwa hii nchi, na wakifa tu watahukumiwa na Mungu. Kuhujumu watu masikini kwa maslahi yao!
    Watoto, wamama wajawazito, wanafunzi, na watanzania kwa ujumla,
    Naona lazima watakuja kuhukumiwa vibaya sana!
    Kuna watu kibao, wanajua hawana uwezo kabisa wa kuongoza nchi, hawapigi kampeni, wanajua hawawezi kuchaguliwa kamwe, lakini lengo lao kugawa kura za wapinzani!

    Anyway, this is our choice, tungoje tu!
     
  18. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 1,013
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    sawa ndugu, lakini kwanini achezee maslahi ya watu wanyonge wa tanzania?
    na kuwavuruga wale wenye nia njema ya mabadiliko? Yaani nina hasira naye sana. pamoja na watu wengine wa aina hii.

    wameshakuwa bora ya panya wakichimba shimo.
     
  19. F

    Froida JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,310
    Likes Received: 867
    Trophy Points: 280
    Hivi alikuwa nao hata hao wapiga kura manake kaugua wakati wote wa kampeni kabla hajaugua alikuwa anampigia chapuo dr slaa baada ya mahela amebadilisha lakini anawaangusha wenzake waliosimama kwa ngazi ya ubunge na udiwani mjinga sana huyu bwana
     
  20. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #20
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    anatafuta umaarufu tu. Alizindua kampeni siku nane kabla ya uchaguzi.binafsi kwa sura, ila door - vutwa hili jina nililisikia hv majuzi. Natamani nimtusi k***a huyu!
     
Loading...