Don't Shout Argue - Mbowe ameitendea haki falsafa hii

big_in

JF-Expert Member
Sep 26, 2013
4,515
2,000
Muheshimiwa Freeman Mbowe Mwenyekiti wa CHADEMA na Mwenyekiti wa Kambi Rasmi ya Upinzani Ametoa facts ambazo Kama Taifa ni Funzo kubwa sana. Thanks Mbowe WAzalendo wote tupo nyuma yako mpaka hili jambo lifike mwisho
Wacheni upuuzi fanyeni kazi
 

kibugumo

JF-Expert Member
Jun 19, 2011
1,408
1,500
Nimefurahishwa sana,huu ndio uzalendo,hata kama kweli pesa zote zilikuwa za iptl or whatever we can call it,kwa nini hata kodi ya serikali haijalipwa?Nikimuona kijana kama Lusinde aka Kibajaji anavyoongea napata shaka sana na kizazi hiki,naumia sana rohoni,yuwapeleke wapi watoto wetu?Hivi kweli Pinda na wewe una uchungu na nchi hii au ni msaka tonge?Funikeni kombe mwanaharamu apite lakini kuna siku yaja.
 

Tyta

JF-Expert Member
May 21, 2011
12,799
2,000
kuna wenye masikio na wenye mashikio...utawaona tu kwa michango yao....
 

successor

JF-Expert Member
Oct 25, 2012
3,087
2,000
Daaaah! Mh. Mbowe ameongea Kizalendo sana. Sielewi CCM ni watu wa aina gani. Hawataki kabisa kuitetea nchi hii dhidi ya wahalifu wanaoifilisi nchi.

Wana mioyo migumu sana, wanatumia nguvu nyingi sana kuficha uozo.
 

PARADIGM

JF-Expert Member
Sep 9, 2014
2,611
2,000
Kweli nimemsikiliza kwa makini mheshimiwa Mbowe. Sisi watanzania tutaonekana wajinga tukifunika kombe ili mwanaharamu apite. Niliona Saada Mkuya na Mwingulu Nchemba walikuwa makini sana. Alitoa fact ilifika point nikaona upumuaji wa Werema umebadilika. hili suala ni kwamba hata mkuu wa nchi ana habari. BoT walichelewesha malipo na kuwaandikia serikali wajiridhishe. Walishaliona hilo. Mkuu wa nchi aliridhia kwa kushauriwa na mwabasheria. Halafu akina Rusinde wanaongea tu jama wako kwenye kijiwe cha wavuta bangi. Big up Mbowe!!!
 

Bigaraone

JF-Expert Member
Jun 29, 2011
723
195
Wacheni upuuzi fanyeni kazi
Give credit where it's due. Alivyoongea alikuwa critical and critique. Pale palipofanyika uzuri na palifanyika vibaya amesema. Lakini alichonifurahisha ambacho ni wito uliokuwa non partsan ni kuwa wakati wa Richmond kosa lilifanyika na wabunge pamoja na kamamti ya Mwakyembe were driven by vendetta, Lowasa phobia na mengine na sisi wananchi tukaaminishwa. maamuzi yakanyika bila ku assess impact. Mkataba wa Dowans ukasitishwa na hali ulibakiza miezi michahche uwe uwe automatically terminated. Kingine hatukujiuliza kama Richmond was a ghost company pesa ilikwa inaenda kwa nani. Je, tuliweka mikakati ya kuirudisha? Mbowe kagusa kuwa lazima tuangalie processes na systems available are they viable in this computerized digital world
 

Lubebenamawe

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
1,363
2,000
Nimefurahishwa sana,huu ndio uzalendo,hata kama kweli pesa zote zilikuwa za iptl or whatever we can call it,kwa nini hata kodi ya serikali haijalipwa?Nikimuona kijana kama Lusinde aka Kibajaji anavyoongea napata shaka sana na kizazi hiki,naumia sana rohoni,yuwapeleke wapi watoto wetu?Hivi kweli Pinda na wewe una uchungu na nchi hii au ni msaka tonge?Funikeni kombe mwanaharamu apite lakini kuna siku yaja.
Well said. I second
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom