Don't risk to destabilizing Rwanda-warns President Kagame

Don't risk to destabilizing Rwanda-warns President Kagame

Don't make this my personal issue, i am with the majority here, while its only you and mchambawima on the other side, i challenge you to put up a poll on this issue and see for yourself how many people don't have a problem with his statements like you.

What is majority? As I've been advising, please start your Tutsi-Hutu platform. The Rwandan problems should be discussed by Rwandan as we do to solve our problems.
At least you should take a lesson from Tanzania to stabilise Rwanda rather than discussing irrelevant topics for us trying to clear our own house.
 
Don't make this my personal issue, i am with the majority here, while its only you and mchambawima on the other side, i challenge you to put up a poll on this issue and see for yourself how many people don't have a problem with his statements like you.
Ok, kwa upande wako ni wapi unakerwa na statement hii ya Rais Kagame and why?labda inaweza kutusaidia na wengine.
 
Kagame trying to defend himself by threatening others.
If some one is gulity on this planet God will enable people to find the perfect way to deal with him.
If president kagame is not guilty in any means why he keeping busy to threaten people.
Peace will not be kept by force, peace can be obtained through understanding what is right and what is wrong.
 
Wakati Fulani nilikuwa namwona wa maana. Sasa ni punguwani tu. Kiongozi yeyote anayeweka umuhimu mkubwa juu ya militarism ni idiot. Full stop.

Natamani kukuamini na kukuunga mkono ila!!!
Hebu tuambiane social services zikoje mkuu kabla ya kuzungumzia jeshi
 
Kagame trying to defend himself by threatening others.
If some one is gulity on this planet God will enable people to find the perfect way to deal with him.
If president kagame is not guilty in any means why he keeping busy to threaten people.
Peace will not be kept by force, peace can be obtained through understanding what is right and what is wrong.

Understanding kati ya nani na nani na kwa sababu zipi?????
Hayo maelewano ndio haya tangu meremeta mpaka escrow? ???

Defending himself and National interest is better off. . . . . . . . . . . . .than "maelewano"!!!!!
 
What is majority? As I've been advising, please start your Tutsi-Hutu platform. The Rwandan problems should be discussed by Rwandan as we do to solve our problems.
At least you should take a lesson from Tanzania to stabilise Rwanda rather than discussing irrelevant topics for us trying to clear our own house.

1. majority of people here in JF. or are you saying majority of people in JF are Rwandese too?
2. I agree with you that Rwandese problems should be solved by Rwandans. However, this is international forum where we non-rwandans can discuss rwandese problems (and any other nation's problems as well). I find it strange (or i don't ) that people like you would brand anyone slightly critical of kagame and his gov as Rwandese (Hutu) ! So if i am rwandese for criticizing kagame, how are you Tanzanian for praising him and his version of "stability"? Anyone with a modicum of a brain knows it should be other way round!
Again, this is international forum, you want to "clear our own house" go to the relevant sub-forum.
 
Ok, kwa upande wako ni wapi unakerwa na statement hii ya Rais Kagame and why?labda inaweza kutusaidia na wengine.

labda wewe ndio utusaidie kusema umefurahishwa na statement ipi, kwa kuwa mpaka sasa mnaomsapoti kagame ni wachache kuliko sisi tunaoona matatizo kwenye kauli hizo.
 
Kagame trying to defend himself by threatening others.
If some one is gulity on this planet God will enable people to find the perfect way to deal with him.
If president kagame is not guilty in any means why he keeping busy to threaten people.
Peace will not be kept by force, peace can be obtained through understanding what is right and what is wrong.

Understanding kati ya nani na nani na kwa sababu zipi?????
Hayo maelewano ndio haya tangu meremeta mpaka escrow? ???

Defending himself and National interest is better off. . . . . . . . . . . . .than "maelewano"!!!!!
 
ni mbaya kiasi cha kuzalisha wahamiaji haramu lukuki

Hebu data ya accesibility and utilization ya health care services kwa miaka mitatu iliyopita mkuu japo iwe kama kigezo cha hoja yako
 
anajihami tu huyo, lakini ana mwisho hatoongoza milele
 
labda wewe ndio utusaidie kusema umefurahishwa na statement ipi, kwa kuwa mpaka sasa mnaomsapoti kagame ni wachache kuliko sisi tunaoona matatizo kwenye kauli hizo.
Amiri jeshi mkuu, amenihakikishia usalama wangu na nchi yangu hii imenifurahisha taking into consideration the threat we have.
Kwa upande mwingine nadhani hii nikawaida kwa maraisi kutoa statement kama hizi kwa wananchi wanao waongoza.
Au may be umeguswa na lolote kwenye speech yake?jMali, my fellow country man can you point it any where in the posted speech and we debate on it?
On the other side hizo statistics za majority umezitoa wapi, haahh any way i know you like that word majority...(in the language that i share with you, thats what you used to call RUBANDA NYAMWINSHI)..
 
Hebu data ya accesibility and utilization ya health care services kwa miaka mitatu iliyopita mkuu japo iwe kama kigezo cha hoja yako

Onyesha kwanza uhusiano wa wakimbizi haramu na health care services accessibility maana hapo umeniacha hoi.
 
Is not a threat is a promise...sasa wewe interahamwe jmali with your empty rhetoric na ------ wenzako like small girls in facebook mnalia kama mbwa aliyekosa kula,nyie ni useless noise tuu and nobody taking you serious.
 
Amiri jeshi mkuu, amenihakikishia usalama wangu na nchi yangu hii imenifurahisha taking into consideration the threat we have.
Kwa upande mwingine nadhani hii nikawaida kwa maraisi kutoa statement kama hizi kwa wananchi wanao waongoza.
Au may be umeguswa na lolote kwenye speech yake?jMali, my fellow country man can you point it any where in the posted speech and we debate on it?
On the other side hizo statistics za majority umezitoa wapi, haahh any way i know you like that word majority...(in the language that i share with you, thats what you used to call RUBANDA NYAMWINSHI)..

1. utajisumbua bure kuniita mnyarwanda na kunizungumzisha kikwenu, mimi najua cha kuombea maji tu mkuu.
2. nimemaanisha majority ya watu hapa JF, tatizo lenu "wanyarwanda" mnaposikia majority mnadhani lazima ni ile "majority" mnayoikandamiza huko kwenu. Majority ni neno linaloweza kutumika katika mazingira mengine vile vile, so calm down kabla hujaanza kudondosha takwimu:becky:
3. tatizo ni kuwa kagame anaongea in codes, what he calls destabilisation ni upinzani wa kawaida tu wa kisiasa, there isn't any credible destabilization threat from anywhere ndani ya Rwanda wala nje ya Rwanda. Ndio maana kagame huyo huyo anajitapa kuwa aliwapiga FAR ndani ya siku 100 tu akawafukuzia DRC, lakini mpaka leo hii over 20 years, anazungumzia threats toka kwa hao hao ex-FAR wakiwa ukimbizini DRC! Kila siku anaingiza majeshi DRC akidai kuwatafuta. Hivi inawezekanaje ukawapiga jeshi zima in 1994 halafu ukashindwa kuwamaliza mpaka leo. Are they really a threat to Rwanda au anaikuza? kama average age ya askari ilikuwa miaka 37 kama ya kwake back then, ina maana leo Rwanda inatishiwa na ex-FAR ya wazee wa miaka 57? tena wenye vibunduki vile vile vya 1994 vs bunduki za kagame toka america?
 
Is not a threat is a promise...sasa wewe interahamwe jmali with your empty rhetoric na ------ wenzako like small girls in facebook mnalia kama mbwa aliyekosa kula,nyie ni useless noise tuu and nobody taking you serious.

1. wewe ndio interahamwe
2. wewe si mmarekani lakini?
 
1. utajisumbua bure kuniita mnyarwanda na kunizungumzisha kikwenu, mimi najua cha kuombea maji tu mkuu.
2. nimemaanisha majority ya watu hapa JF, tatizo lenu "wanyarwanda" mnaposikia majority mnadhani lazima ni ile "majority" mnayoikandamiza huko kwenu. Majority ni neno linaloweza kutumika katika mazingira mengine vile vile, so calm down kabla hujaanza kudondosha takwimu:becky:
3. tatizo ni kuwa kagame anaongea in codes, what he calls destabilisation ni upinzani wa kawaida tu wa kisiasa, there isn't any credible destabilization threat from anywhere ndani ya Rwanda wala nje ya Rwanda. Ndio maana kagame huyo huyo anajitapa kuwa aliwapiga FAR ndani ya siku 100 tu akawafukuzia DRC, lakini mpaka leo hii over 20 years, anazungumzia threats toka kwa hao hao ex-FAR wakiwa ukimbizini DRC! Kila siku anaingiza majeshi DRC akidai kuwatafuta. Hivi inawezekanaje ukawapiga jeshi zima in 1994 halafu ukashindwa kuwamaliza mpaka leo. Are they really a threat to Rwanda au anaikuza? kama average age ya askari ilikuwa miaka 37 kama ya kwake back then, ina maana leo Rwanda inatishiwa na ex-FAR ya wazee wa miaka 57? tena wenye vibunduki vile vile vya 1994 vs bunduki za kagame toka america?
Hivi Kikwete akitoa the same statement does it mean the country is facing credible threat kama unavyosema?
FDRL is a threat regardless of the strength, ndio maana UN,na AU zimeipatia mpaka next month ku disarm au wapigwe unadhani international organizations zinaweza kuchukua uamuzi huu bila kuona umuhimu wa suala hili.
Ndio maana nchi za Ulaya kama German ukionyesha support to FDRL, be it in forums like this one or anywhere it is a punishable crime, ndio maana wenzako huko majuzi walikamatwa.
Eti ex FAR ya 57??na vibunduki vya 1994? kuna wakati unachanganya mambo mpaka nashindwa kukuelewa..
Kama ni hivyo basi na RDF ni ya 1990 na inatumia vibunduki vya 1990.
(Do you mean FDRL is not recruiting or getting arm supplies, is this new to you?wewe na wenzako wachache sindio huwa mnapost picha za FDRL wakiwa na vifaa vya kisasa kabisa.
So for you, Raisi wa nchi akae kimya wakati wananchi wake wanapata taarifa kama hizo.
FDRL ipo japo haina nguvu, lakini it is a threat manake inawatu wakuisaidia kueneza propaganda(waajiriwa)
Hawa ndio wanatumika kupost habari kila kukicha kwenye mitandao kama Jamiiforum etc.
Fortunately, waNyarwanda walio wengi hawafuatilii mitandao hii achilia mbali kuwa hata Kiswahili chenyewe wanaokifahamu ni wachache mno.
That means....you are sending the message to the wrong people
 
Paul Kagame anaogopa Kivuli chake,Akina Kayumba Nyamwasa wanamkosesha Usingiz

Utapia mlo (Malnutrition) unamsumbua Sana Paulo! Mwambieni kuwa mtu mzima hatishiwi nyau! Awache kuchimba mkwara, afanye kweli, apewe kichapo cha mbwa! Kama anabisha arejee yaliyowahi kuwasibu Idd Amin na Kamuzu Banda!
 
Sasa anamtisha nani et hata kama ni nje ya rwanda, basi mimi nipo nje tena Tanzania Mbagala rang 3 dar nasema WEWE KADAME NI NYANG'AU
 
Hivi Kikwete akitoa the same statement does it mean the country is facing credible threat kama unavyosema?
FDRL is a threat regardless of the strength, ndio maana UN,na AU zimeipatia mpaka next month ku disarm au wapigwe unadhani international organizations zinaweza kuchukua uamuzi huu bila kuona umuhimu wa suala hili.
Ndio maana nchi za Ulaya kama German ukionyesha support to FDRL, be it in forums like this one or anywhere it is a punishable crime, ndio maana wenzako huko majuzi walikamatwa.
Eti ex FAR ya 57??na vibunduki vya 1994? kuna wakati unachanganya mambo mpaka nashindwa kukuelewa..
Kama ni hivyo basi na RDF ni ya 1990 na inatumia vibunduki vya 1990.
(Do you mean FDRL is not recruiting or getting arm supplies, is this new to you?wewe na wenzako wachache sindio huwa mnapost picha za FDRL wakiwa na vifaa vya kisasa kabisa.
So for you, Raisi wa nchi akae kimya wakati wananchi wake wanapata taarifa kama hizo.
FDRL ipo japo haina nguvu, lakini it is a threat manake inawatu wakuisaidia kueneza propaganda(waajiriwa)
Hawa ndio wanatumika kupost habari kila kukicha kwenye mitandao kama Jamiiforum etc.
Fortunately, waNyarwanda walio wengi hawafuatilii mitandao hii achilia mbali kuwa hata Kiswahili chenyewe wanaokifahamu ni wachache mno.
That means....you are sending the message to the wrong people

mkuu Talkandtalk don't waste your precious time on this dimwit..anajua kila kitu na anaelewa vizuri tu...2015 will be a very good year for us
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom