Nani sijui alianzisha mambo ya monthly report hapa duniani, leo nimetoka kazini usiku huu na kesho sijui nitatoka saa ngapi?maana tarehe tano kabla ya saa nne asubuhi ndio deadline, basi leo kutwa nzima kila mara bosi anaingia ofisini kwangu kuulizia vipi utamaliza leo?maana yeye ndio yuko responsible kuziwasilisha HQ lakini mzigo wote kwangu, balaa.
ruksa, lecture theater ndo ofisi yako, usiogope kusema kama umekamatwa supp.
Da umejuaje? si supp bali proposal yangu imesambaratishwa na supervisor kisa hajanambia nimeikuta kwa secretary tu jamani nanyi ndo mlivyosoma ivo?
Mi dreva wa daradara,leo ilikua ful kutania k/koo buguruni,sema pale karume kunatrafic kazngua kshnz,kanchelewsha adi hesabu ya bos haijatimia..ila dah ngja nlale manake mikono na kiuno vinauma sana.