Donbosco oysterbay Vtc

K

kokaumba

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2016
Messages
284
Points
225
K

kokaumba

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2016
284 225
Wanajamvi naomba kuuliza he majina ya wanafunzi walioomba kujiunga na mafunzo kwa vitendo yameshatoka? Kwa sababu TANGAZO linaonesha majina yatawekwa kwenye tovuti ya chuo lakini sijayaona mpaka Leo ili hali ilipaswa yatoke kuanzia tr 1/8 mpaka tr 5/8
 
dingimtoto

dingimtoto

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2016
Messages
6,683
Points
2,000
dingimtoto

dingimtoto

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2016
6,683 2,000
Wanajamvi naomba kuuliza he majina ya wanafunzi walioomba kujiunga na mafunzo kwa vitendo yameshatoka? Kwa sababu TANGAZO linaonesha majina yatawekwa kwenye tovuti ya chuo lakini sijayaona mpaka Leo ili hali ilipaswa yatoke kuanzia tr 1/8 mpaka tr 5/8
Kama upo dar si ungeenda tu hapo upanga
 
A

Atwoki

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2015
Messages
354
Points
250
A

Atwoki

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2015
354 250
Write your reply...dah mm pia naisubiria ile awamu y pili kW mikoa mengne ila mpka ssa bdo
 
clinical pharmacology2

clinical pharmacology2

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2018
Messages
921
Points
1,000
clinical pharmacology2

clinical pharmacology2

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2018
921 1,000
Bado wazee subirini
 
K

kokaumba

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2016
Messages
284
Points
225
K

kokaumba

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2016
284 225
Wakuu mliopo dar, hamjafuatilia?
 
clinical pharmacology2

clinical pharmacology2

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2018
Messages
921
Points
1,000
clinical pharmacology2

clinical pharmacology2

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2018
921 1,000
Wakuu mliopo dar, hamjafuatilia?
Nipo apa Donbosco ila bado wanazngua tu.
Wanasema kuhusu majibu tufuatilie katika magazeti ya serikali
 

Forum statistics

Threads 1,326,612
Members 509,543
Posts 32,228,388
Top