Neno watu kama nyie ndio tunawahitaji ila mpo wachache humu JF, siku hizi JF wamejaa wanasiasa wanashabikia vitu vya kipumbavu, vichwa vyao wamewapa wanasiasa, kila wakisemacho viongozi wa chama kwao ndio. Turudi katika mada husika, tatizo watanzania si wazalendo, hawajisikii fahari kulitumikia taifa, wavivu wezi wa kalam (mafisadi) si vijana wala wazee, hawajitumi wao kila siku kulalamika, huko uzaramuni Chole maeneo kibao lkn vijana hawataki kulima wanalima wazee, mimi baba yangu mdogo Itete kachiwa mashamba kibao, kayauza karibia yote, ela t anaifanyia umalaya, sasa hivi mashamba anakodi na ukichunguza wazee ndio wanalima vijana wamekaa kama goalkeeper nyumbani. Tunatakiwa tujitambue sisi wenyewe kila mtu kwa nafasi yake, kipawa chake ajitume zaidi tuache kulalamika na kukaa ktk vijiwe kulalamika, ili tuijenge nchi.