Donald Trump kama kinyonga amechange Ahadi zake

Donald Trump kama kinyonga amechange Ahadi zake

Mlaleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Posts
16,379
Reaction score
13,193
Wanasiasa sio wa kuaminika kabisa Trust me.
Hakuna cha Ukuta wa Mpakani mwa Mexico,Hakuna Kumpeleka Jela Hillary Clinton,Hakuna kuondoa Obama Care, Haiwezekani kufukuza wahamiaji haramu Mwisho hawajui Isis na Majeshi hawezi Ondosha Afghanstan wala Popote Duniani walipo Wanajeshi wake Muhahahahaha
 
Ahadi za kisiasa ni kitu kingine na Uraisi wa Marekani ni kitu kingine. Donald amerealize kwamba responsibility aliyoitaka ni kubwa mno.. KWa sasa kishaanza kuwa briefed na anaanza kujua mambo mengi sana ambayo kwenye maisha yake hakuwahi kuyajua..😀😀😀. Kishaifahamu system tayari ipoje na inafanyeje kazi, hapo lazima arudi atoke kwenye ile dunia yake ya fantasy ya ignorant Americans arudi kwenye reality kama anataka amalize kipindi chake salama..American interests zina supersede any political interests..
 
Ndio maana mwishoni mwa kampeni maafisa wa kampeni wa trump walisa kwamba sio yote yanayosemwa na kufikirika ndiyo yatakato tekelezwa na serikali ya trump.
 
hivo mjifunze kuwa siasa ni mchezo wa kamali duniani sio mnaishambulia ccm kwa TZ tu.
 
Kuna watu wamekatwa stimu hapa maana kila kukicha wanaomba ndugu zao wanaoishi uko wafukuzwe roho mbaya na chuki za kijinga hazijengi siasa za kwetu tu hapa bongo znatushnda za Marekani tutaweza
 
Back
Top Bottom