DOKEZO KWA WANAUME WENZANGU

DOKEZO KWA WANAUME WENZANGU

Karimasi ndo nini mpendwa wangu?
mpendwa hiyo ni lugha ya watoto
uko poa?
umekula vya kutosha?
tunda nalo ulikula?
kama kipo kilichopungua niambie niwajibike[emoji8]
 
mpendwa hiyo ni lugha ya watoto
uko poa?
umekula vya kutosha?
tunda nalo ulikula?
kama kipo kilichopungua niambie niwajibike[emoji8]
Niko poa mpendwa habari yako?
Ndio nimekula na kusaza
Hahaha nilikula tikiti[emoji1787]
Hakuna kilichopungua mpendwa wangu[emoji8]
 
Simaanishi spidi hiyo bali ni spidi ya hisia za uchezaji, namaanisha kuna strikers wengine wakiwa kwenye lango la 18 (karibia na goli) hujikuta anaongeza spidi automatic hata kama wote mmechoka sana mwili au akili.

Baada ya kudadavua kiutu uzima tuedelee:
Kwahiyo hata kama umetoka job umechoka balaa ukikuta kitumbua kishawekwa kwa kanga yapasa usahau uchovu wako (kumbukeni kwamba mwanaume ni watumishi wa wanawake (to some extent) kwahiyo uchovu wako uachie mlangoni.

Unaweza kujiuliza nitawezaje? Yes: Cha kufanya seti akili yako kwamba bwana shamba (bosi) anakuita then mengine yatakuwa bambam na Ndo maana hata uchoke vipi ukipewa kazi na bosi lazima uchangamkie.

Simaanishi kwamba mwanaume lazima tuwe sexslave lahasha bali umemchukua Mtoto kwao hivyo lazima umtimizie 6x6, tena hasa ukikutana na makabila Kama xxxxxx (nawastiri) komaa sana ndugu lasivyo dharau itachipua yakheeeee.

Natega sikio.....
Mkuu hizi speed zinategemea siku,muda na mzuka...
Mfano unatoka kazini unamkuta wife katoka kuoga ana minyege balaaa hapa anakukamata anaitoa rungu speed ya mgegedo huu ni tofauti na ile ya saa12 asubuhi..

Japokuwa babu yangu aliniachia wusia aliniambia mjukuu wangu mwanamke anafaida nyingi sana kwa mwanaume nikamuuliza zipi hizo babu..

Akasema kwanza mwanamke ni kifaa cha mazoezi asubuhi panda kiunoni kwake piga push up nyingi sana yani nyingi sana
Anawashangaa hawa vidume wa sikuhizi anaamka asubuhi anaenda gym center anamuacha mke wake kalala.....hana akili huyu mwanaume


Babu yangu alikua na wake wawili na wote aliishi nao kwenye chumba kimoja..
 
Kweli kabisa ndio maana wanawake wengi wanachepuka tujitaid tuwakojoleshe mara nyingi zaidi
 
Duuuh... Hiyo siku ntakayofunga tano si ntazindukia ICU!
 
Duuuh... Hiyo siku ntakayofunga tano si ntazindukia ICU!
Dah pole sana, unakosa vizuri zuri sasa itabidi umpe Shem hili darsa au umpe hii post anufaike kwa faida yenu.
 
Back
Top Bottom